Dr Slaa asigombee urais mwaka 2015. Hawez shinda

Dr Slaa asigombee urais mwaka 2015. Hawez shinda

Mnafiki ni nani?
1. Je ni yule alisema anayo list ya wauza madawa ya kulevya mpaka leo hajawashghulia?
2. Ni yule aliyewaahidi watanzania maisha bora mpaka leo watanzania wanataabika?
3. Ni yule aliyeombwa na wadau mbalimbali aunde corona court kuchunguza vifo vilivyosabibishwa na dola lkn ameuchuna?
4. Ni yule aliyesema wasichana kupata mimba ni kiherehe chao?
5. Ni yule aliyeiambia ulimwengu kuwa hajui chanzo cha umaskini wa watanzania?
6. Ni yule alishindwa kuwatembelea watu waliouwawa au kujeruhiwa na bomu arusha uliotokea kwenye mkutano wa chadema?
7. ni yule aliyempandisha cheo aliyekuwa kamanda wa Polisi Iringa baada ya kufanikisha mauaji ya mwangosi?
8. Ni yule aliyemshughulikia Amatus Lyumba baada ya kuingiliana yale maeneo fulani........?
9. Ni yule aliyemfunga Babu seya baada ya kutofautiana maeneo fulani.........?
10. Ni yule aliyeogopa Mdahalo akajiandalia mahojiano binafsi yenye majibu ya kudesa?

Ni yule aliyewaambia watu waandamane Nyololo halafu yeye akajifungia hotelini ili abaki salama.

Ni yule aliyesema hamtambui Rais halafu akaenda Ikulu kunywa juice

Ni yule aliyesema atawataja walioiba kura za uchaguzi mkuu halafu akaingia mitini

Ni yule aliyewalaghai watu wafanye kazi ya kujitolea halafu yeye akasema hajitolei mpaka ahakikishiwe mshahara mnono

Ni yule aliyetoa ahadi kwa Mungu amazivunja

Ni yule aliyeaminiwa halafu gizani akafanya kinyume na anayohubiri kwenye mwanga

Ni yule anayemlipa hawara wake pesa nyingi za chama kwa kisingizio cha kujitolea

Ni yule anayechangisha walalahoi pesa halafu "anajikopesha" kwa matumizi yake ya anasa
 
Slaa akifa watz hawatalia bali watamtupa mto kagera kwa wakwe zake awe chakula cha mamba
 
Chizimaarifa wewe chizimaarifa kama jina lako, hao kina Mtikila na Lupumba wako wapi sasa!!! Ili tuwashindanishe, mwambie Nape kazi hii ngumu!!
 
Last edited by a moderator:
@zemarkoporo yote uliyo andika ni unafiki hayana tija kwa taifa letu!!! Hebu tushirikiane kupambana na wezi, wauza unga, mfisadi, wauwaji wanaoficha fedha na mali zetu nje!!
CDM na Dr Slaa ndio Mkombozi wa wanyonge TZ!!
 
ze markopolo, we ni ---- 2, eka hoja za msingi na zinaozoeleweka. Najua we ni gamba, bila kujali ugamba wako, unapaswa kufikir b4 posting.
 
Binafsi sijaona hoja ya maana ambayo inaweza kufanya Dr Slaa asiwe rais wa nne wa nchi yetu.Kama sio Dr Slaa nani then?Ninajua kuwa mnafanya juu chini kuhakikisha Dr. hawi rais kupitia propaganda za mitandaoni kwa kuwa mnawatetea(au mnajitetea) mabosi wenu wanaohusika na kashfa mbalimbali za ufisadi zilizojitokeza.Lakini Dr Slaa bado ni kisiki cha mpingo ,muhongwe msihongwe m-post thread za kashfa msi-post the guy is the the right person kwa ajili ya kusafisha 'matapishi' yote ambayo nyie na mabosi wenu mafisadi mtakuwa mmeyaacha!
 
Binafsi sijaona hoja ya maana ambayo inaweza kufanya Dr Slaa asiwe rais wa nne wa nchi yetu.Kama sio Dr Slaa nani then?Ninajua kuwa mnafanya juu chini kuhakikisha Dr. hawi rais kupitia propaganda za mitandaoni kwa kuwa mnawatetea(au mnajitetea) mabosi wenu wanaohusika na kashfa mbalimbali za ufisadi zilizojitokeza.Lakini Dr Slaa bado ni kisiki cha mpingo ,muhongwe msihongwe m-post thread za kashfa msi-post the guy is the the right person kwa ajili ya kusafisha 'matapishi' yote ambayo nyie na mabosi wenu mafisadi mtakuwa mmeyaacha!

Raisi wa nne wa nchi gani?
 
ww ni mchumia tumbo tu,mbona usingeongea positives km katiba mpya,kuibua na mapambano dhidi ya ufisadi,anyway msiconcetrate kwa Dr Slaa wananchi nao wanazidi kuwachukia siku hadi siku timizeni ahadi siyo kupiga propaganda za kijinga
 
Mh ugomvi wa nini kama kila mtu hafai simuwasimamishe wawekezaji mbona ni wengi TZ
 
Nafikiri waislamu hawana degree za dini na kama wanazo zote ni za kijinga kama hiyo ya kanisa.....ungesoma vizuri nilichoandika au ungeomba mtu karibu yako akusaidie kuelewa kama kuna shida ya kuelewa sentesi zaidi ya 2,3 na kama umesoma na kuelewa na kudiriki kunijibu ulivyojibu basi huna haja ya kunijibu tena kwa sababu inaonyesha una kiwango kidogo cha akili/kufikiri na hilo halitokua kosa lako kuna watu wengi hapa kama wewe

Basi ataenda kutunukiwa PhD nje ya nchi kama.......furahi wewe mkuu
 
Back
Top Bottom