Dr.Slaa:Amani ya nchi haihubiriwi.


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Hili alisema mkoani morogoro tarehe 01.06.2013. Dr Slaa alisema,amani ya nchi haihubiriwi kwenye nyumba za ibada bali hupatikana indirectly baada ya kuwa na mazingira conducive yanayoruhusu amani kuwepo.
Alisema kuendelea kuombea amani kwenye nyumba za ibada ni kumjaribu Mungu.
Dr.aliendelea kusema,migogoro na dalili zote za uvunjifu wa amani chanzo chake ni serikali ya CCM.Alitolea mfano migogoro ya ardhi kati ya wakulima na wafugaji,mtu na mtu imesababishwa na serikali.Hii ni kwa sababu serikali ndiyo yenye mamlaka ya kugawa ardhi kwa wananchi.
Aliongeza,serikali ndiyo chanzo cha migogoro kwa kuwa imekuwa vigumu kwa serikali kuchukua maamuzi sahihi.Na matokeo yake ni kuja na kauli za kejeli na dharau kwa wananchi.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,085
Likes
55,457
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,085 55,457 280
Huo ndio Ukweli wenyewe .
 

Forum statistics

Threads 1,274,147
Members 490,601
Posts 30,502,622