Dr NCHIMBI ACHA KULALA


M

Mkono

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
569
Likes
0
Points
33
M

Mkono

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
569 0 33
Baada ya baraza la mawaziri kuapishwa juzi nilitegemea kila waziri angeanza mchakato wa kuangalia mapungufu yaliyomo kwenye wizara yake kama walivyo fanya akina dr Magufuri na dr Mwakyembe,ila kwa upande wa wizara ya akina dr Nchimbi wameshindwa walau kuanza na haya mashindano ya CECAFA yameanza kwa kudorora na bado hiyo hali inaendelea ,kituko cha mechi za leo kuanza huku kukiwa hakuna tiketi ni aibu kwa nchi yetu ikzingatiwa mechi zote leo zilikuwa za wageni.
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Baada ya baraza la mawaziri kuapishwa juzi nilitegemea kila waziri angeanza mchakato wa kuangalia mapungufu yaliyomo kwenye wizara yake kama walivyo fanya akina dr Magufuri na dr Mwakyembe,ila kwa upande wa wizara ya akina dr Nchimbi wameshindwa walau kuanza na haya mashindano ya CECAFA yameanza kwa kudorora na bado hiyo hali inaendelea ,kituko cha mechi za leo kuanza huku kukiwa hakuna tiketi ni aibu kwa nchi yetu ikzingatiwa mechi zote leo zilikuwa za wageni.
Once again, the minister is a solution to every problems! create more ministry, if it helps
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
Jamaa bado yupo katika HONEYMOON!
 

Forum statistics

Threads 1,235,997
Members 474,928
Posts 29,242,784