Dr. Mwakyembe akwama uwanja wa ndege baada ya Fastjet kuahirisha safari


Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,633
Likes
3,576
Points
280
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,633 3,576 280
Waziri wa katiba na sheria Harrison Mwakyembe alikumbwa na kadhia baada ya kukwama uwanja wa ndege leo hii

 
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
2,375
Likes
5,421
Points
280
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
2,375 5,421 280
Tanzania ya Viwanda ninayoitaka ndio hii sasa.Kuna siku siku nilikuwa nasafiri ndege moja na Abdallah Posi ... tulikwama pia mpaka kesho yake tehe tehe ni kawaida....
 
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
2,780
Likes
735
Points
280
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
2,780 735 280
Cha ajabu nini sasa??!!
 
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
2,908
Likes
2,529
Points
280
Age
49
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
2,908 2,529 280
Si chadema wanasema watu hawana hela ya kusafiri na ndege??

Je waliorundikana hapo ni akina nani??


Ndio maana Magufuli amenunua ndege mbili na kuagiza zingine mbili ili kukabiliana na changamoto hii.

Magufuli ana akili sana na anaona mbali
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,181
Likes
55,777
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,181 55,777 280
Hali mbaya imesababishwa na ccm , namba kila mtu atasoma tu .
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,515
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,515 2,461 280
Fastjet imenyang'anywa monopoly sasa inabidi ijipange vinginevyo tutaiaga muda si mrefu. ATCL knyakue hiyo fursa ambayo inaonekana ipo wazi.
 
MSIMISEKI SENIOR

MSIMISEKI SENIOR

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
462
Likes
219
Points
60
MSIMISEKI SENIOR

MSIMISEKI SENIOR

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2014
462 219 60
Ingekuwa ATCL yangeporomoshwa matusi hapa. Nakumbuka kuna mdau alileta uzi hapa akilalamika ATCL kuwakarisha KIA zaidi ya saa 2 eti wanasubiri bodi ya NSSF. Comments zilikuwa za matusi. Lakini hii iliyotokea sababu siyo ATCL inaonekana siyo issue
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,399
Likes
27,452
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,399 27,452 280
image-jpeg.439973
Kuna tatizo la "delay" kwa ndege za Fastjet toka jana asubuhi.Ndege ya fastjet ya jana asubuhi iliyokuwa inapaswa kuondoka kwa Flight # FN121 5H-FJD ilipata "bird strike" wakati wa "take off",kiasi kilichozusha taraharuki na abiria kupatwa na mshituko mkubwa.Kupatwa kwa "Bird strike" kulisababisha uharibifu ktk injini ya ndege na hivyo ndege kurudi na kuhairisha safari ya asubuhi ya kwenda Mbeya.

Hivyo wale abiria waliopaswa kuondoka kwenda Mbeya hawakuweza kuondoka asubuhi,na wale waliopaswa kuja Dsm toka Mbeya na FN122 wamebaki Mbeya.Hivyo abiria waliopo sasa hapo Songwe ni wale wa asubuhi na wale wa mchana huu ambao walitakiwa kuja na Fastjet Flight no FN124 inayofika Dsm jioni.

Na kwa sbb Fastjet wana ndege mbili tu kwa sasa,hawawezi kuzipeleka Mbeya jioni hii zote mbili,halafu wafute safari za Mwanza na KIA kwa jioni hii.Hili ndio tatizo linalofanya mkundikano wa abiria hapo Songwe.

Bahati mbaya Fastjet inayopaswa kwenda Mbeya haiwezi kubeba abiria wote kwa pamoja,yaani wale wa Asubuhi na wale wa jioni.
Kwa mantiki hiyo,kuna mlundikano wa abiria wa Fastjet kwa Dsm na Mbeya kwa kiasi kikubwa.

Daktari wa sheria kama Mwakyembe alitakiwa apitie hata website tu ya Fastjet,wali-update tatizo hili la "delay" ya ndege zao toka jana jioni.Halafu hivi hawajui kuwa Fastjet ni "Low Cost Airline?".Unataka upelekwe Hotelini na upewe na chakula wakati umetaka vya "dezo" kwa kukata tiketi ya Mbeya kwa ndege laki moja na nusu??

Tatizo ni "bird strike",ni nje ya uwezo wa Fastjet,hapo Mwakyembe kama waziri wa zamani wa Uchukuzi anatakiwa kujiuliza,je aliboresha kitengo cha "Bird Hazards" pale JNIA ili kiwezs kukabiliana na ndege wanyama nyakati hizi za mvua?Maana anaweza kuwa wanawalaumu Fastjet,kumbe deep inside;yeye ndio wakulaumiwa...Afrika bana!!kila siku jambo jipya la ajabu linazaliwa.

Note:Suala la "bird strike" katika msimu huu wa mvua ni kubwa sana,sbb ndege wanyama hujaa uwanjani kwa wingi kufuata wadudu wanaozagaa kutokana na mvua kama vile kumbikumbi.Bird Strike ni ile hali ya Ndege mnyama kumezwa ndani ya injini ya ndege,hasa zile aina ya "jet engine",ikitokea suala hili,ndege haiwezi kuendelea na safari tena..na ikiwa serious wakati mwingine hata moto huwaka ktk injini.Hizi ni habari toka kwa chanzo changu hapo JNIA.
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,399
Likes
27,452
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,399 27,452 280
Si chadema wanasema watu hawana hela ya kusafiri na ndege??

Je waliorundikana hapo ni akina nani??


Ndio maana Magufuli amenunua ndege mbili na kuagiza zingine mbili ili kukabiliana na changamoto hii.

Magufuli ana akili sana na anaona mbali
Huu ndio mwisho wako wa kujenga hoja?
 
A

Arie power

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
2,560
Likes
668
Points
280
A

Arie power

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
2,560 668 280
Alikuwa anaenda wapi , kwanini hakupanda ndege yetu pendwa bombardier, acha akwame kayataka mwenyewe hao fastjet siku hizi wamezidiwa.
 
Fundisi Muhapa

Fundisi Muhapa

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
4,433
Likes
1,546
Points
280
Fundisi Muhapa

Fundisi Muhapa

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
4,433 1,546 280
Si chadema wanasema watu hawana hela ya kusafiri na ndege??

Je waliorundikana hapo ni akina nani??


Ndio maana Magufuli amenunua ndege mbili na kuagiza zingine mbili ili kukabiliana na changamoto hii.

Magufuli ana akili sana na anaona mbali
Madawati na madawa ndo angekua anaona mbali
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,220
Likes
32,520
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,220 32,520 280
Nimefikiria amekwama kwenye tope kumbe ni mambo ya safari !!!!!

Afu hii habari ya Kisengenyaji sana na umbea juu.
 
Fundisi Muhapa

Fundisi Muhapa

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
4,433
Likes
1,546
Points
280
Fundisi Muhapa

Fundisi Muhapa

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
4,433 1,546 280
Fastjet imenyang'anywa monopoly sasa inabidi ijipange vinginevyo tutaiaga muda si mrefu. ATCL knyakue hiyo fursa ambayo inaonekana ipo wazi.
Atcl ni sikio la kufa. Hamna kitu pale
 
Fundisi Muhapa

Fundisi Muhapa

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
4,433
Likes
1,546
Points
280
Fundisi Muhapa

Fundisi Muhapa

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
4,433 1,546 280
Ingekuwa ATCL yangeporomoshwa matusi hapa. Nakumbuka kuna mdau alileta uzi hapa akilalamika ATCL kuwakarisha KIA zaidi ya saa 2 eti wanasubiri bodi ya NSSF. Comments zilikuwa za matusi. Lakini hii iliyotokea sababu siyo ATCL inaonekana siyo issue
Kwasababu ndege zilinunuliwa taslimu huku hakuna dawa hosp
 

Forum statistics

Threads 1,275,066
Members 490,894
Posts 30,531,990