M Msengapavi JF-Expert Member Joined Oct 23, 2008 Posts 8,919 Reaction score 7,771 Jul 1, 2017 #82 mbikagani said: Ni ajabu sana. Kwa hiyo unalalamika wenzako wananunia tu madiwani wako. Why kama ushaii upo tusiwape PCCB? Click to expand... Obviously ushahidi lazima uwepo ili Pccb waufanyie kazi. Sikulalamika!
mbikagani said: Ni ajabu sana. Kwa hiyo unalalamika wenzako wananunia tu madiwani wako. Why kama ushaii upo tusiwape PCCB? Click to expand... Obviously ushahidi lazima uwepo ili Pccb waufanyie kazi. Sikulalamika!
funaku JF-Expert Member Joined Oct 12, 2011 Posts 39,411 Reaction score 31,916 Jul 1, 2017 #83 Wanasiasa wetu haswa wa upinzani ni hopeless sana!