Dr.Mashinji: CCM wanahonga wabunge ili wajiuzulu

Dr.Mashinji: CCM wanahonga wabunge ili wajiuzulu

Wewe dada uelewa wako ni mdogo kama bavicha wenzako tu
Wewe demu mchovu tu...cleaver by half vice will remains vice kwanza ubongo wako wakijani sio wasiasa corrupt mind !!
 
Wewe dada uelewa wako ni mdogo kama bavicha wenzako tu
Wewe demu mchovu tu...cleaver by half vice will remains vice kwanza ubongo wako wakijani sio wasiasa corrupt mind !!
 
Ni vema mashinji akawataja tu wanaohusika na mkakati huo ovu ili PCCB wawashughulikie mara moja!

Mkuu;
Wewe ni jiniasi kabisa. Ati PCCB wawakamate. Tnagu lini korokoroni akamkamate mtoto wa boss wake?
 
Maelezo ya Dr.Mashinji Karibu Mkuu wa CHADEMA

Serikali ya CCM inalea na kukuza rushwa katika nchi yetu
1f1f9_1f1ff.png


Naamini kabisa wengi mtaungana na mimi katika hili. Kuna watu wengi sana wapo rumande wakiteseka kwa tuhuma za rushwa. Wengine ni watu mashuhuri sana hapa
1f1f9_1f1ff.png


Kinachonistaajabisha ni namna ambavyo masuala ya rushwa yanavyoshughulikiwa kwa ubaguzi wa hali ya juu. Mathalani: baadhi ya madiwani wa CHADEMA wamekiri kupewa pesa ili wajiuzuru nafasi zao. Watoa pesa wakitajwa kuwa viongozi wa Serikali (mfano: wilayani Arumeru).

Mchezo huu umefika kwa baadhi ya wabunge wetu kufuatwa na kurubuniwa kwa fedha na vyeo ili wajiuzuru nafasi zao (kuna wabunge wanne tayari wamefuatwa). Naamini hawana bei hivyo watatupilia mbali upuuzi huu.

Mambo haya hata Mkuu wa kaya aweza kuwa hayafahamu lakini nashawishika kuamini kwamba yeye ndo fundi katika hili. Ni ngumu sana kutekelezwa bila ufahamu wake kwani hata simu huwa anazisikiliza (alisema mwenyewe)

Ki msingi, matendo haya yote ni ya rushwa hivyo niseme kwamba serikali inashiriki katika kutoa na kupokea rushwa.

My take:
Kama ni kweli mnashindwa nini kuweka mtego tukamkamata wenyewe mtoa rushwa?
Hivi haya makosa ya kutakatisha pesa hakuna kifungu cha kumtakatisha mtu?
Kama kuna kifungu cha kumtakatisha mtu cdm inatakiwa wafikishwe mahakamani haraka sana kwa kosa la kumtakatisha Lowasa.
 
Maelezo ya Dr.Mashinji Karibu Mkuu wa CHADEMA

Serikali ya CCM inalea na kukuza rushwa katika nchi yetu
1f1f9_1f1ff.png


Naamini kabisa wengi mtaungana na mimi katika hili. Kuna watu wengi sana wapo rumande wakiteseka kwa tuhuma za rushwa. Wengine ni watu mashuhuri sana hapa
1f1f9_1f1ff.png


Kinachonistaajabisha ni namna ambavyo masuala ya rushwa yanavyoshughulikiwa kwa ubaguzi wa hali ya juu. Mathalani: baadhi ya madiwani wa CHADEMA wamekiri kupewa pesa ili wajiuzuru nafasi zao. Watoa pesa wakitajwa kuwa viongozi wa Serikali (mfano: wilayani Arumeru).

Mchezo huu umefika kwa baadhi ya wabunge wetu kufuatwa na kurubuniwa kwa fedha na vyeo ili wajiuzuru nafasi zao (kuna wabunge wanne tayari wamefuatwa). Naamini hawana bei hivyo watatupilia mbali upuuzi huu.

Mambo haya hata Mkuu wa kaya aweza kuwa hayafahamu lakini nashawishika kuamini kwamba yeye ndo fundi katika hili. Ni ngumu sana kutekelezwa bila ufahamu wake kwani hata simu huwa anazisikiliza (alisema mwenyewe)

Ki msingi, matendo haya yote ni ya rushwa hivyo niseme kwamba serikali inashiriki katika kutoa na kupokea rushwa.

My take:
Kama ni kweli mnashindwa nini kuweka mtego


tukamkamata wenyewe mtoa rushwa?


Mtoa rushwa na mpokea rushwa wote wana makosa...

Kama kiongozi mkubwa wa chama unalalamika badala ya kutoa taarifa TAKUKURU unaonekana ni kihoja tu na muongo.Ikiwezekana Ccm imfungulie mashtaka ya kudhalilisha chama.
 
Kama Mamvi alinunua Chadema sasa unashangaa nini? Hakuna cha ajabu apo alianza kununuliwa Mwenyekitiwenu sema Nyumbu ni mnyama msahaulifu.
 
Maelezo ya Dr.Mashinji Karibu Mkuu wa CHADEMA

Serikali ya CCM inalea na kukuza rushwa katika nchi yetu
1f1f9_1f1ff.png


Naamini kabisa wengi mtaungana na mimi katika hili. Kuna watu wengi sana wapo rumande wakiteseka kwa tuhuma za rushwa. Wengine ni watu mashuhuri sana hapa
1f1f9_1f1ff.png


Kinachonistaajabisha ni namna ambavyo masuala ya rushwa yanavyoshughulikiwa kwa ubaguzi wa hali ya juu. Mathalani: baadhi ya madiwani wa CHADEMA wamekiri kupewa pesa ili wajiuzuru nafasi zao. Watoa pesa wakitajwa kuwa viongozi wa Serikali (mfano: wilayani Arumeru).

Mchezo huu umefika kwa baadhi ya wabunge wetu kufuatwa na kurubuniwa kwa fedha na vyeo ili wajiuzuru nafasi zao (kuna wabunge wanne tayari wamefuatwa). Naamini hawana bei hivyo watatupilia mbali upuuzi huu.

Mambo haya hata Mkuu wa kaya aweza kuwa hayafahamu lakini nashawishika kuamini kwamba yeye ndo fundi katika hili. Ni ngumu sana kutekelezwa bila ufahamu wake kwani hata simu huwa anazisikiliza (alisema mwenyewe)

Ki msingi, matendo haya yote ni ya rushwa hivyo niseme kwamba serikali inashiriki katika kutoa na kupokea rushwa.

My take:
Kama ni kweli mnashindwa nini kuweka mtego tukamkamata wenyewe mtoa rushwa?
Huyu mashinji anaonekana kijana lakini inaelelkea akiri yake ni ya kikongwe miaka tisini wahongwe ili iwe nini hivi anawajua wabunge wake VIZURI? ni mabingwa wakujipa Kiki za kijinga
 
Huyu Mashinji Katibu Mkuu wa Chama kikuu cha Upinzani lakini umaarufu wake unazidiwa na Muhuni wa kwny vijiwe vya Bavicha Yericco Kambarage
 
Aende wap na kila maamuz yanayo fanyika lazma sinzonje hapate taarfa unadhan hao pccb wananguvu gan kulko wa lumumba
 
Anatafuta kiki huyo hana ushahidi anatumia gestures inabidi aje na ushahidi wa kutosha
 
Hivi ukilalamika hivi inasaidia nini?
Kama watu wanawapiga walemavu bila huruma, watakuwa na hutuma na wewe.

TUACHE SIASA ZA KULALAMIKA.
TUTAFUTE MBINU YA KUPAMBANA NA CCM NA SIYO KULIALIA OVYO.
Maelezo ya Dr.Mashinji Karibu Mkuu wa CHADEMA

Serikali ya CCM inalea na kukuza rushwa katika nchi yetu
1f1f9_1f1ff.png


Naamini kabisa wengi mtaungana na mimi katika hili. Kuna watu wengi sana wapo rumande wakiteseka kwa tuhuma za rushwa. Wengine ni watu mashuhuri sana hapa
1f1f9_1f1ff.png


Kinachonistaajabisha ni namna ambavyo masuala ya rushwa yanavyoshughulikiwa kwa ubaguzi wa hali ya juu. Mathalani: baadhi ya madiwani wa CHADEMA wamekiri kupewa pesa ili wajiuzuru nafasi zao. Watoa pesa wakitajwa kuwa viongozi wa Serikali (mfano: wilayani Arumeru).

Mchezo huu umefika kwa baadhi ya wabunge wetu kufuatwa na kurubuniwa kwa fedha na vyeo ili wajiuzuru nafasi zao (kuna wabunge wanne tayari wamefuatwa). Naamini hawana bei hivyo watatupilia mbali upuuzi huu.

Mambo haya hata Mkuu wa kaya aweza kuwa hayafahamu lakini nashawishika kuamini kwamba yeye ndo fundi katika hili. Ni ngumu sana kutekelezwa bila ufahamu wake kwani hata simu huwa anazisikiliza (alisema mwenyewe)

Ki msingi, matendo haya yote ni ya rushwa hivyo niseme kwamba serikali inashiriki katika kutoa na kupokea rushwa.

My take:
Kama ni kweli mnashindwa nini kuweka mtego tukamkamata wenyewe mtoa rushwa?
 
Ajabu sana.
Eti mtu anasema nimehongwa ndiyo maana nimejiuzulu!!
Sasa si ungekataa!!?

Sasa kati ya Ccm waliohonga na chadema waliohongwa baada ya kuhongwa wanalalamika mwenye akili ni nani? Siasa za namna hii zinaudhi sana
 
I wish dr Slaa angekuwapo, huyu mzigo tu.
Maelezo ya Dr.Mashinji Karibu Mkuu wa CHADEMA

Serikali ya CCM inalea na kukuza rushwa katika nchi yetu
1f1f9_1f1ff.png


Naamini kabisa wengi mtaungana na mimi katika hili. Kuna watu wengi sana wapo rumande wakiteseka kwa tuhuma za rushwa. Wengine ni watu mashuhuri sana hapa
1f1f9_1f1ff.png


Kinachonistaajabisha ni namna ambavyo masuala ya rushwa yanavyoshughulikiwa kwa ubaguzi wa hali ya juu. Mathalani: baadhi ya madiwani wa CHADEMA wamekiri kupewa pesa ili wajiuzuru nafasi zao. Watoa pesa wakitajwa kuwa viongozi wa Serikali (mfano: wilayani Arumeru).

Mchezo huu umefika kwa baadhi ya wabunge wetu kufuatwa na kurubuniwa kwa fedha na vyeo ili wajiuzuru nafasi zao (kuna wabunge wanne tayari wamefuatwa). Naamini hawana bei hivyo watatupilia mbali upuuzi huu.

Mambo haya hata Mkuu wa kaya aweza kuwa hayafahamu lakini nashawishika kuamini kwamba yeye ndo fundi katika hili. Ni ngumu sana kutekelezwa bila ufahamu wake kwani hata simu huwa anazisikiliza (alisema mwenyewe)

Ki msingi, matendo haya yote ni ya rushwa hivyo niseme kwamba serikali inashiriki katika kutoa na kupokea rushwa.

My take:
Kama ni kweli mnashindwa nini kuweka mtego tukamkamata wenyewe mtoa rushwa?
 
Acha kutanua magoli,hapa tunaongelea wabunge wa chadema kutaka kuhongwa.Hiyo ya Rais kutaka kuhongwa B300,ipo na thread yake nenda kule,hapa tunauliza kwa nini Mshinji hakuripoti TAKUKURU?,basi atuambie tu ni wabunge gani walitaka kuhongwa,na akina nani walipanga kuhonga wabunge.
Ni watu wenye akili ndogo kama wewe tu,ndio unaweza ukaipa uzito habari kama hiyo
Tangu lini wewe ukawa na akili ya kujadili mambo kama haya? Waachie akina Polepole mliowakabidhi akili zenu kwa sasa!
 
Back
Top Bottom