Dr.Mashinji: CCM wanahonga wabunge ili wajiuzulu

Dr.Mashinji: CCM wanahonga wabunge ili wajiuzulu

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,534
Reaction score
139,836
Maelezo ya Dr.Mashinji Karibu Mkuu wa CHADEMA

Serikali ya CCM inalea na kukuza rushwa katika nchi yetu
1f1f9_1f1ff.png


Naamini kabisa wengi mtaungana na mimi katika hili. Kuna watu wengi sana wapo rumande wakiteseka kwa tuhuma za rushwa. Wengine ni watu mashuhuri sana hapa
1f1f9_1f1ff.png


Kinachonistaajabisha ni namna ambavyo masuala ya rushwa yanavyoshughulikiwa kwa ubaguzi wa hali ya juu. Mathalani: baadhi ya madiwani wa CHADEMA wamekiri kupewa pesa ili wajiuzuru nafasi zao. Watoa pesa wakitajwa kuwa viongozi wa Serikali (mfano: wilayani Arumeru).

Mchezo huu umefika kwa baadhi ya wabunge wetu kufuatwa na kurubuniwa kwa fedha na vyeo ili wajiuzuru nafasi zao (kuna wabunge wanne tayari wamefuatwa). Naamini hawana bei hivyo watatupilia mbali upuuzi huu.

Mambo haya hata Mkuu wa kaya aweza kuwa hayafahamu lakini nashawishika kuamini kwamba yeye ndo fundi katika hili. Ni ngumu sana kutekelezwa bila ufahamu wake kwani hata simu huwa anazisikiliza (alisema mwenyewe)

Ki msingi, matendo haya yote ni ya rushwa hivyo niseme kwamba serikali inashiriki katika kutoa na kupokea rushwa.

My take:
Kama ni kweli mnashindwa nini kuweka mtego tukamkamata wenyewe mtoa rushwa?
 
Maelezo ya Dr.Mashinji Karibu Mkuu wa CHADEMA

Serikali ya CCM inalea na kukuza rushwa katika nchi yetu
1f1f9_1f1ff.png


Naamini kabisa wengi mtaungana na mimi katika hili. Kuna watu wengi sana wapo rumande wakiteseka kwa tuhuma za rushwa. Wengine ni watu mashuhuri sana hapa
1f1f9_1f1ff.png


Kinachonistaajabisha ni namna ambavyo masuala ya rushwa yanavyoshughulikiwa kwa ubaguzi wa hali ya juu. Mathalani: baadhi ya madiwani wa CHADEMA wamekiri kupewa pesa ili wajiuzuru nafasi zao. Watoa pesa wakitajwa kuwa viongozi wa Serikali (mfano: wilayani Arumeru).

Mchezo huu umefika kwa baadhi ya wabunge wetu kufuatwa na kurubuniwa kwa fedha na vyeo ili wajiuzuru nafasi zao (kuna wabunge wanne tayari wamefuatwa). Naamini hawana bei hivyo watatupilia mbali upuuzi huu.

Mambo haya hata Mkuu wa kaya aweza kuwa hayafahamu lakini nashawishika kuamini kwamba yeye ndo fundi katika hili. Ni ngumu sana kutekelezwa bila ufahamu wake kwani hata simu huwa anazisikiliza (alisema mwenyewe)

Ki msingi, matendo haya yote ni ya rushwa hivyo niseme kwamba serikali inashiriki katika kutoa na kupokea rushwa.

My take:
Kama ni kweli mnashindwa nini kuweka mtego tukamkamata wenyewe mtoa rushwa?

Halafu nilivyosikia Dr.Mashinji kwa jina mara ya kwanza nilichikulia ni mtu makini mwenye uwezo lakini baada ya kumwona live channel 10 siku chache zilizopita kwa kweli nilishangaa maana anaongea kama wale watoto wa mtaani wa CHADEMA ambao hawajui lolote zaidi ya kamanda Mbowe.kwa kweli CHADEMA ina wasomi ambao hata siku moja mbowe hatapata changamoto.Kwa kweli Mashinji anaongea uchafu tu mdomoni.
 
Ni vema mashinji akawataja tu wanaohusika na mkakati huo ovu ili PCCB wawashughulikie mara moja!
Lema ni suala la muda tu anawindwa Na CUf ya maalimu self awe mwenyekiti wa CUF taifa na alishakubali tatizo kuna watu ndani ya chadema waliidaka alipojua kujificha ndio akaja na tamko kuwa kuna madiwani na wabunge wanataka kununuliwa na CCM kuficha. Mashinji hizo taarifa kapewa Na lema abishe hapa nimwage ushahidi na video na picha
 
Sasa kati ya Ccm waliohonga na chadema waliohongwa baada ya kuhongwa wanalalamika mwenye akili ni nani? Siasa za namna hii zinaudhi sana
 
Hivi ni lini tutashirikisha viungo vyetu vingine kufikiri kama oblangata imesizi ? IPO HIVI DG wa the so called PCCB anateuliwa na m/kiti wa ccm sasa mnafikiri haki ipi itatendeka ? Dawa ya wasaliti ni kifo.
 
Wengine tunajua hata Mkullu anahusika kwenye hili. Ila nia aibu kubwa kwenda kuhonga wabunge,sijui nani aliwaambia Upinzani ni uadui!

Ndiyo sababu kila kukicha wabunge wa Upinzani wanafungiwa kuingia Bungeni.Ni wakati sasa wa Tume ya Uchaguzi kuwa na meno.

Hiyo Takukuru yenyewe inahitaji Takukuru ili itakukuriwe.

Rushwa kila kona.
 
Lema ni suala la muda tu anawindwa Na CUf ya maalimu self awe mwenyekiti wa CUF taifa na alishakubali tatizo kuna watu ndani ya chadema waliidaka alipojua kujificha ndio akaja na tamko kuwa kuna madiwani na wabunge wanataka kununuliwa na CCM kuficha. Mashinji hizo taarifa kapewa Na lema abishe hapa nimwage ushahidi na video na picha
We unajifanya unaongea na kujiachia because you are anonymous hauna lolote hizi sheria za jf zinakulinda ningekuanika humu but ukiendelea kuharisha utaona.
 
Vyombo vinavyohusiks na rushwa si vipo,kwa nini asiende kupeleka malalamiko yao huko.

Au kwa nini wasiwarekodi kimya kimya ni kuwrusha hewani?

DG mteuliwa wa Mukullu unategemea atafanya nini akiambiwa wametumwa na Boss wake??

Hakuna anayepiga na na Rushwa akawa ndani ya CCM hata siku moja.

Wote wanaokamatwa ni danganya Toto tu.
 
Back
Top Bottom