nkongu ndasu
JF-Expert Member
- Jan 19, 2013
- 22,532
- 6,628
kwa ccm kuachana na rushwa ni ngumu sana. kuhonga ni moja ya sifa ya ccm. hata wabunge wao wengi walipita kwenye kura za maoni kwa kuhongwa. bahati mbaya wengine ni mawaziri.
Ni vema mashinji akawataja tu wanaohusika na mkakati huo ovu ili PCCB wawashughulikie mara moja!
Unakumbuka rushwa ya ccm kupitisha mswada wa habari?unakumbuka majibu ya rais baada ya kuulizwa?alimwambia mwandishi kama inamuuma ajiunge na chama kilichopewa 10mHata ukishitaki hakuna kitakachofanyika?
Lowasa kuingia chadema mlishirikisha kitengo gani?Hivi ni lini tutashirikisha viungo vyetu vingine kufikiri kama oblangata imesizi ? IPO HIVI DG wa the so called PCCB anateuliwa na m/kiti wa ccm sasa mnafikiri haki ipi itatendeka ? Dawa ya wasaliti ni kifo.
Aha! Kama hiyo inatosha kwa PCCB kushughulika basi sawa, ngoje tuone kama watashughulikiwa!Ameshawataja Mkuu wa wilaya Arumeru na Mkurugenzi wake. Au mpaka yake majina?
Haitakaa itokeeAha! Kama hiyo inatosha kwa PCCB kushughulika basi sawa, ngoje tuone kama watashughulikiwa!
We bongolala? Chadema wanalalamika kwa serikali sio kwa ccm? Umekula maharagwe ya wapi?Sasa kati ya Ccm waliohonga na chadema waliohongwa baada ya kuhongwa wanalalamika mwenye akili ni nani? Siasa za namna hii zinaudhi sana
Pamoja na viroba kupigwa marufuku ila bado mnalewa tu na nyie ndio nguvu kazi so sad to my motherland country.Lowasa kuingia chadema mlishirikisha kitengo gani?
Chadema walizoea kuishi kwa uongo,sasa wamenusa harufu ya kukataliwa wanaanza kujihami.Mchezo huu umefika kwa baadhi ya wabunge wetu kufuatwa na kurubuniwa kwa fedha na vyeo ili wajiuzuru nafasi zao (kuna wabunge wanne tayari wamefuatwa). Naamini hawana bei hivyo watatupilia mbali upuuzi huu.
Kwa hali hiyo hawa sio wa kuamini watauza nchiKama mnahongeka mbele ya CCM bora mwendelee kuwa wapinzani tu, maana siku mkitwaa nchi mtaiuza kwa hongo.
Ni kama waliotaka kumhonga Rais bilioni 300 kwenye makinikia, ulimsikia Polepole alivyolizungumzia hili?Sasa kati ya Ccm waliohonga na chadema waliohongwa baada ya kuhongwa wanalalamika mwenye akili ni nani? Siasa za namna hii zinaudhi sana
Sijui kwanini CCM hawakuripoti TAKUKURU kuhusu waliotaka kumhonga Rais bilioni 300 kwenye suala la makinikia. Tena kwa kuwa TAKUKURU wenyewe ni wao, ingekuwa rahisi wahongaji kukamatwa kuliko hili la wabunge wa Chadema!Chadema walizoea kuishi kwa uongo,sasa wamenusa harufu ya kukataliwa wanaanza kujihami.
Hivi unaanzaje kumuhonga Lema au Msigwa wajitoe chadema,si wana kufix tu ili wapate kiki?
Magufuli kwa umakini wake anaweza akaruhusu chama kitoe pesa kikawahonge watu?
Ni wakati wa uongo chadema kupingwa na watu wote,kwa nini Mashinji hajaripoti TAKUKURU?
Kama chadema wapo makini,wataje hao wabunge wa nne waliofuatwa kurubuniwa,na wataje ni akina nani waliotaka kurubuni wabunge wa chadema.
Hatuna chombo huru cha kuwashughulikia.Vyombo vinavyohusiks na rushwa si vipo,kwa nini asiende kupeleka malalamiko yao huko.
Au kwa nini wasiwarekodi kimya kimya ni kuwrusha hewani?