Dr. Manyaunyau...

Dr. Manyaunyau...

Amina Thomas

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Posts
272
Reaction score
130
Nilipata bahati ya kuangalia kipindi cha uswazi kinachorushwa na channel 5. Wiki ya juzi waliahidi kwamba ktk kipindi kifuatacho wataonesha dokta Manyaunyau akitafuta 'nyoka' ambaye wananchi wa eneo hilo walidai kua anagonga na ku ua watu. Sikupata bahati ya kujua jina la sehemu hiyo ila ni hapa hapa dar. Hivyo jumapili ya juzi nikasubiri kwa hamu kuona jinsi huyo mganga anavyomtoa nyoka. Kwa kupitia runinga, niliona umati mkubwa wa watu ukifuatilia utoaji wa nyoka. Dokta huyo kila mara huanza kwa kuchinja paka na kunywa damu yake kwa kumfyonza kwa mdomo. So disgusting! Akaanza kumsaka nyoka na hatimaye kumtoa nyoka huyo toka kwenye shimo. Hata kama mazingaombwe, nilitegemea kuona at least nyoka wa ukweli. Dokta aliibuka na uchafu ndani ya sijui rambo au nini. Ila ni dude fulani. Hivi serikali inaruhusu mambo kama haya ktk karne hii? Maana jamaa anadai amepata ruhusa toka serikali ya mitaa. Next week amedai atakua na kazi ya kusaka wachawi hapo mtaani. Nilivyoona mimi ni kama kundi la wahuni ambao wanawa brain wash watu. Nina hofu watu hao wanaweza kuleta uchonganishi mkubwa baina ya wakazi wa eneo hilo, na pia anaweza kusababisha maradhi mapya duniani kama vile swine flu.
 
Hivi hatuna societies za kutetea wanyama? This sounds like cruelty to animals.
 
Kwanini nyau?huyu jamaa asitake kuwa hypnotise watu hapa,hayupo fair kwa hivi viumbe,mi najua kunamashirika yanayotetea haki za hawa wanyama WWF,sasa kama watatokea manyau nyau mia moja hizi creatures si zitapotea kabisa?
 
yaaani ukiangalia hiki kipindi,
kinatia kinyaa anasema yule nyau anampa nguvu ya kufanya mambo yake
lakini hizo ni nguvu za giza anatumia roho za kishetani na uchawi.
na watu wanapenda wakimsikia alipo wanananda
 
Hivi hatuna societies za kutetea wanyama? This sounds like cruelty to animals.
Asante Amina Thomas kwa kukemea matendo ayafanyao Manyaunyau! Inashangaza sana kwa jamii yetu kuendekeza mambo ya kishirikina hadi katika karne hii ya 21! Madhara ya matendo ya akina Manyaunyau tunayasikia kila kuchapo. Kama kuuawa kwa kwa ndugu zetu ma-Albino na vikongwe, kadhalika na kadhalika. Kibaya zaidi ni publicity anayopewa na vyombo vya habari. Naamini Manyaunyau ni conman anatastahili kushughulikiwa na vyombo vya sheria badala ya kuachiwa kuendelea kulaghai umma. Tunahitaji jamii ya uelewa wako AMINA! HONGERA.
 
Ni ajabu kabisa kwamba katika karne hii ya 21 mambo haya yanawezwa kushabikiwa MJI MKUU WA NCHI na hakuna wa kuyakemea. yeyote aliyemuangalia huyo manyaunyau na wapambe wake asingekosa kuona kuwa walikuwa ni wahuni fulani tu hivi wanaotafuta kula yao! usishangae kuwa huko serekali ya Mitaa walipompa kibali cha kufanya upuuzi huo pia WALIMLIPA
 
Asante Amina Thomas kwa kukemea matendo ayafanyao Manyaunyau! Inashangaza sana kwa jamii yetu kuendekeza mambo ya kishirikina hadi katika karne hii ya 21! Madhara ya matendo ya akina Manyaunyau tunayasikia kila kuchapo. Kama kuuawa kwa kwa ndugu zetu ma-Albino na vikongwe, kadhalika na kadhalika. Kibaya zaidi ni publicity anayopewa na vyombo vya habari. Naamini Manyaunyau ni conman anatastahili kushughulikiwa na vyombo vya sheria badala ya kuachiwa kuendelea kulaghai umma. Tunahitaji jamii ya uelewa wako AMINA! HONGERA.

Huh! Bluray anaitwa Amina?
 
Asante Amina Thomas kwa kukemea matendo ayafanyao Manyaunyau! Inashangaza sana kwa jamii yetu kuendekeza mambo ya kishirikina hadi katika karne hii ya 21! Madhara ya matendo ya akina Manyaunyau tunayasikia kila kuchapo. Kama kuuawa kwa kwa ndugu zetu ma-Albino na vikongwe, kadhalika na kadhalika. Kibaya zaidi ni publicity anayopewa na vyombo vya habari. Naamini Manyaunyau ni conman anatastahili kushughulikiwa na vyombo vya sheria badala ya kuachiwa kuendelea kulaghai umma. Tunahitaji jamii ya uelewa wako AMINA! HONGERA.

Teh teh teh katoka wapi huyu?
 
Huh! Bluray anaitwa Amina?
Haa haa haaa! Hata mimi nilitaka kuuliza swali hilo, lakini nikaja kugundua kuwa Amina Thomas ndiye aliyetundika mada hii, japokuwa bado najiuliza ni kwa nini Mkuu Utu alimquote Bluray halafu akamshukuru Amina Thomas !!!
 
Jamani hivi majina yanakua ishu katika jf!?

Mkuu tatizo siyo majina ila ni kwa jinsi huyu jamaa hapo juu alivyotoa remix kwa kumnukuu mtu mwingine halafu akamshukuru mwingine (yaani wewe Amina Thomas)

Mwenyewe nilikuwa sijamuelewa mpaka nilivyoona ufafanuzi wa mdau mwingine.
 
Back
Top Bottom