Dr Magufuli hana vinasaba vya CCM

  • Thread starter Eliphaz the Temanite
  • Start date

Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,863
Likes
431
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,863 431 180
Ukweli usio pingika ni kwamba members wengi wa CCM wanakuwa branded kama wababaishaji, wezi na longo longo nyingi. Kinacho-bore zaidi ni pale yanapokuwa kama manyumbu yanakubali kila linalosemwa na babu yao. Uwezo wa kusimama kama individuals na kusimamia hoja binafsi ndani ya CCM haupo. Kinachonishangaza ni kwamba Magufuli peke yake ameweza ku-demonstrate hilo. Ameingia Wizara ya Ujenzi na kusababisha mtikisiko mkubwa, ikiwa ni pamoja na kumtimua Mrema wa TANROAD ambaye amaelisababishia taifa loss ya mabil ya pesa under the watch of the president.
Ni dhahili kwamba Dr Magufuli uko the wrong side wanakutumia pale wanapokuhitaji. Sijui huja realize political power na support ulio nayo masikini! Yanini kuendelea kuogelea kwenye tope la CCM na kuendelea kutumiwa pale wanapokuhitaji wakati unakubalika kuliko chama chenyewe? Kama unalitakia mema kweli taifa haipo haja ya kuendelea na kukaaa na wababaishaji hawa wanao-mask uwezo wako. Okoa taifa lako Mchukue Sitta na Harrison pia.
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Kesha gawa Ilani ya CCM kwenye wizara yake....Ni CCM member and it will remain that way......sio kila member wa CCM ni mbaya ila wengi wao ni wabaya......Dr. magufuli ni mmoja kati wazuri wachache.....
 
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,839
Likes
2,196
Points
280
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,839 2,196 280
Nimeona mtu kaandika fb kwmba magufuli anajenga barabara mpya tokea mwenge mpk posta!kashaanza kungoa miti pale salendar cjui ni kweli wadau?!
 
amanibaraka

amanibaraka

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
258
Likes
1
Points
35
amanibaraka

amanibaraka

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
258 1 35
You people are very naive. Didn't Magufuli sell goverment houses selfishly? He is the same.
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,863
Likes
431
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,863 431 180
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,207
Likes
281
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,207 281 180
You people are very naive. Didn't Magufuli sell goverment houses selfishly? He is the same.
kuuza nyumba za serikali ulikuwa uamuzi wa cabinet (serikali) yote, si magufuli. Uliza who are the members of the cabinet kisha uwalaumu wote. Maguful alipewa jukumu la kusimamia tu, kwa kuwa alikuwa waziri anayesimamia nyumba hizo. Hata kama alimpendelea mtu yeyote, hiyo ni weakness tu lakini uamuzi ulikuwa wa serikali nzima.

Stop being naive.
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
kuuza nyumba za serikali ulikuwa uamuzi wa cabinet (serikali) yote, si magufuli. Uliza who are the members of the cabinet kisha uwalaumu wote. Maguful alipewa jukumu la kusimamia tu, kwa kuwa alikuwa waziri anayesimamia nyumba hizo. Hata kama alimpendelea mtu yeyote, hiyo ni weakness tu lakini uamuzi ulikuwa wa serikali nzima.

Stop being naive.
Si kweli, kwani mtu huwezi kusimamia kitu ambacho hukiafiki hata kidogo. Kama magufuli asingeliafiki kuuza nyumba za serikali asingeweza kusimamia uuzwaji ule na kuutetea hadi leo.

Kama ukisema ni maamuzi ya baraza la mawaziri hata kumfukuza Mrema ni maamuzi ya serikali na mawaziri kwa mantiki hiyo.

Issue kubwa hapa ni kwamba hakuna mtu msafi ndani ya CCM hata kidogo kila mtu ana ufisadi wake. Kikubwa ni kuiondoa CCM na kukiweka chama mbadala.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,207
Likes
281
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,207 281 180
Si kweli, kwani mtu huwezi kusimamia kitu ambacho hukiafiki hata kidogo. Kama magufuli asingeliafiki kuuza nyumba za serikali asingeweza kusimamia uuzwaji ule na kuutetea hadi leo.

Kama ukisema ni maamuzi ya baraza la mawaziri hata kumfukuza Mrema ni maamuzi ya serikali na mawaziri kwa mantiki hiyo.

Issue kubwa hapa ni kwamba hakuna mtu msafi ndani ya CCM hata kidogo kila mtu ana ufisadi wake. Kikubwa ni kuiondoa CCM na kukiweka chama mbadala.
Mkuu you are right that is my point. Kwa nini tumwandame magufuli peke yake ktk issue ya nyumba za serikali kana kwamba yeye ndiye alikuwa mkuu wa serikali na nchi?

Kumfukuza mrema (wa Tanroads?) inawezekana kuwa ni uamuzi wa serikali au magufuli alikuwa empowered na serikali kufanya hivyo. Kwani CEO wa tanrods ni ajira inayoombwa na kuteuliwa na waziri baada ya uchakachuaji au ni presidential appointment?

Hapo kwenye blue, As I always insist na ninalisimamia hilo, ndani ya ccm hakuna msafi hata mmoja. kuniambia kuwa ndani ya ccm kuna mtu msafi ni sawa na kusema unaweza kutumbukia baharini na usilowe maji au ukatumbukia ktk choo cha shimo na usipakae mavi.
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,863
Likes
431
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,863 431 180
Mkuu you are right that is my point. Kwa nini tumwandame magufuli peke yake ktk issue ya nyumba za serikali kana kwamba yeye ndiye alikuwa mkuu wa serikali na nchi?

Kumfukuza mrema (wa Tanroads?) inawezekana kuwa ni uamuzi wa serikali au magufuli alikuwa empowered na serikali kufanya hivyo. Kwani CEO wa tanrods ni ajira inayoombwa na kuteuliwa na waziri baada ya uchakachuaji au ni presidential appointment?

Hapo kwenye blue, As I always insist na ninalisimamia hilo, ndani ya ccm hakuna msafi hata mmoja. kuniambia kuwa ndani ya ccm kuna mtu msafi ni sawa na kusema unaweza kutumbukia baharini na usilowe maji au ukatumbukia ktk choo cha shimo na usipakae mavi.

Si kweli kwamba ndani ya CCM hakuna anayelitakia mema taifa hili. Wapo wana CCM ambao wameonyesha utumishi unaokubalika, Lakini kwa sababu wako kwenye matope hawawezi kutoka bila kuchafuka. Ndio maana katika hitimisho langu nika sema. Kama kweli Dr anayo nia madhubuti ya kuwafikisha watz mahali fulani hakuna haja ya kuendelea nao, Manake wanamtumia kama chombo kujenga credibility zao pale ambapo hawa mhitaji wanam-sideline.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,695
Likes
177
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,695 177 160
Magufuli naye ni weak kama wana CCM wenzie. Ni mbinafsi na mroho sana yule bahati mbaya watu hawamjui vizuri tu! Subiri kabla ya miaka mitano atakuwa kesha onekana true colors zake.
Mnakumbuka kilio cha wabunge walipouliza resouces za serikali katika budget zinapangwa kwa vipaumbele vipi? Ilianzia hapo ambapo huyu bwana kila kitu kilikuwa kinatengenezwa Chato. Ukiuliza kwa nini huwezi kupewa jibu.
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,389
Likes
510
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,389 510 280
Magufuli/Mwandosya: the team for 2015?????
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,863
Likes
431
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,863 431 180
Kwa attitude hii CCM kazi mnayo!
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,720
Likes
4,242
Points
280
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,720 4,242 280
Watanzania Bwana! True colour za Magufuli zipi unazo ongelea? msilete chuki binafsi zisizo kuwa na substance.
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,863
Likes
431
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,863 431 180
Ukweli usio pingika ni kwamba members wengi wa CCM wanakuwa branded kama wababaishaji, wezi na longo longo nyingi. Kinacho-bore zaidi ni pale yanapokuwa kama manyumbu yanakubali kila linalosemwa na babu yao. Uwezo wa kusimama kama individuals na kusimamia hoja binafsi ndani ya CCM haupo. Kinachonishangaza ni kwamba Magufuli peke yake ameweza ku-demonstrate hilo. Ameingia Wizara ya Ujenzi na kusababisha mtikisiko mkubwa, ikiwa ni pamoja na kumtimua Mrema wa TANROAD ambaye amaelisababishia taifa loss ya mabil ya pesa under the watch of the president.
Ni dhahili kwamba Dr Magufuli uko the wrong side wanakutumia pale wanapokuhitaji. Sijui huja realize political power na support ulio nayo masikini! Yanini kuendelea kuogelea kwenye tope la CCM na kuendelea kutumiwa pale wanapokuhitaji wakati unakubalika kuliko chama chenyewe? Kama unalitakia mema kweli taifa haipo haja ya kuendelea na kukaaa na wababaishaji hawa wanao-mask uwezo wako. Okoa taifa lako Mchukue Sitta na Harrison pia.
Oooh !!! Jamii Forums !!! Wakati umeenda wapi??? That was 5 years ago! Magufuli umeendelea kusimama Sitta na Mwakeyembe bureeee kabisa !!!!! Nilikuwa na maono Fulani Magufuli utakuwa perisdent
 
Simolunda

Simolunda

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
452
Likes
15
Points
35
Age
28
Simolunda

Simolunda

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
452 15 35
magufuri sna tatzo nae nina mashaka na chama chake
 
M

mzee wa kismati

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
1,759
Likes
141
Points
160
M

mzee wa kismati

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
1,759 141 160
hauziki
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,535
Likes
999
Points
280
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,535 999 280
Watu wanaongelea Magufuli aligawa nyumba za serikali kwa upendeleo n watu wasiojua swala hlo kwa ufasaha ama ni bendera fuata upepo.Kuna watu walikuwa wanakalia nyumba za serikali tena wengne wafagzi na makarani maeneo ya Kinondoni,Oysterbey n.k.Nyumba zilikuwa zimechoka lakini viwanja vikubwa.Zoez lilipoanza, mabosı ambao walikuwa wamekimbıa nyumba hzo walıtaka kuwaondoa hao wafagzi na makaranı.Magufuli aliponya mikakati hyo, alitangaza ghafula asubuhı kuwa KILA MFANYAKAZI ALIYEKUWA ANAKAA KWENYE NYUMBA YA SERIKALI KUAMKIA LEO,KUANZIA HAPO NI YAKE,AJIPANGE KUKAMILISHA TARATIBU ZINGNE.MABOSI HOI.MASKINI WALIPATA NYUMBA KARIAKOO, ADA ESTATE,OBEY,MASAKI N.K.NANI ANABISHA?
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
kuuza nyumba za serikali ulikuwa uamuzi wa cabinet (serikali) yote, si magufuli. Uliza who are the members of the cabinet kisha uwalaumu wote. Maguful alipewa jukumu la kusimamia tu, kwa kuwa alikuwa waziri anayesimamia nyumba hizo. Hata kama alimpendelea mtu yeyote, hiyo ni weakness tu lakini uamuzi ulikuwa wa serikali nzima.

Stop being naive.
Salva Rweyemamu (mtoa habari ikulu) alieleza vizuri sana jinsi Magufuli alivyogawa nyumba za serikali kwa ndugu na mahawara zake. Gàzeti la Rai 2005
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,207
Likes
281
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,207 281 180
Salva Rweyemamu (mtoa habari ikulu) alieleza vizuri sana jinsi Magufuli alivyogawa nyumba za serikali kwa ndugu na mahawara zake. Gàzeti la Rai 2005
Kamwulize leo Salva kama hatakwambia ni ulikuwa uamuzi wa Serikali.
 

Forum statistics

Threads 1,205,264
Members 457,815
Posts 28,187,973