Dr Kitila Mkumbo aing'arisha CHADEMA vyuo vikuu

Dr Kitila Mkumbo aing'arisha CHADEMA vyuo vikuu

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema, Dk Kitila Mkumbo, jana alikabidhi kadi kwa wanachama wapya 56 kutoka Chuo cha Mtakatifu John, akiwamo Mhadhiri wa chuo hicho, Martine Tetti.

Dk Mkumbo alisema unahitajika ujasiri katika kutekeleza dhana ya mabadiliko nchini, kwa kuwa CCM imekuwa ikitumia mbinu mbalimbali za kutaka wasomi wasihusike kwenye siasa ili kuendeleza siasa chafu za ufisadi na rushwa.

Source:Mwananchi Jumatano
 
Ajila yake sijui, na kama bado hajwa Prof. CCM Tawi la Mlimani watachinjia baharini tu
 
Huyu Dakta kawa critical kivipi kuleta mabadiliko chamani mwake kwanza?

Swali tu.
 
hongera sana dokta.hii ndo raha ya cdm kumejaa madokta waliokaa darasani sio wa kupewa kama nyumba ya pili
 
Baregu alimwonyesha rangi yake ya kweli Mkapa, baadaye akamwambia Mkataba sikuongezei.

Hongera Kitila kwa ujasiri wa hali ya juu!
 
Back
Top Bottom