Dr. Kikwete katika mkutano wa Umoja wa Afrika

Dr. Kikwete katika mkutano wa Umoja wa Afrika

Nafikiri Magufuli alifanya makubaliano na kikwete kabla ya kupewa urais Magufuli
 
JK akigombea tena urais uwezekano wa kushinda kwa kishindo waweza kuwa mkubwa, ccm fikirieni hilo, maana siku hizi mpk wapinzani wanamsifia kila kukicha
kweli madawa na wizi serikalini ndio tunachohitaji watanzania . hongera jk
 
Nashukuru kwa kuutambua umuhimu wangu Mkuu ila labda tu ungeweka wazi unataka nitoe mchango wangu wa Kimaoni katika jambo / suala gani ili nikutiririkie na nikusererekie vizuri hadi utosheke Kimaarifa na Kiufahamu.

talented thief, who lacks leadership & mgt skills. he only managed our country using traditional leadership shit
 
talented thief, who lacks leadership & mgt skills. he only managed our country using traditional leadership shit

Tafadhali ulichonijibu kinahusiana 100% na nilichokiandika?
 
mi nilichofurahia ni confidence aliyonayo JK kwenye interantional forums siyo huyu tulie Naye ana inferiority complex , anahangaika kuwaumiza akina Sugu
Mpaka mtanyooka tu bado miaka 8 na chuki zenu.Rais kipenzi chetu hatoki nje ya nchi. Nchi itajitangaza yenyewe kwa upigaji kazi wa wananchi. Nadhani umeona riport ya World bank Tanzania inaongoza kwa nchi za afrika kwa kuwa na uchumi mtawanyiko achana na GDP zao, hesabu za leo ni ALL INCLUSIVE ECONOMY ndiyo zinatoa taswira ya uchumi imara wa nchi .VIVA JPM tuko pamoja
 
Nashukuru kwa kuutambua umuhimu wangu Mkuu ila labda tu ungeweka wazi unataka nitoe mchango wangu wa Kimaoni katika jambo / suala gani ili nikutiririkie na nikusererekie vizuri hadi utosheke Kimaarifa na Kiufahamu.
Tiririka na uwepo wa JK kwenye mikutano ya AU.
 
Yupo mwingine amejifungia tu kwenye jumbe jeupe na McCall me jay wake kwa sababu ya lugha mbovu, na hiyo PhD yake ya kubangulia maganda ya ndizi sijui aliisomea kwa lugha gani
 
View attachment 686929
Dr Kikwete kulia,Rais wa Zimbabwe Mnangagwa na Waziri Mkuu Tz Kassim Majaliwa

Rais mstaafu wa awamu ya nne Dr Jakaya Kikwete amekuwa muhudhuriaji mzuri wa mikutano ya kimataifa popote duniani na amekuwa akisaidia kutoa mada mbalimbali katika program za afya ,elimu,haki za binadamu,usuluhishi na amani bila kusahau demokrasia kwa viongozi na wadau mbalimbali wa maendeleo duniani.
Kama sijakosea yuko kwenye panels mbalimbali za masuala ya kidunia. Pia maraisi wastaafu hua wanaalikwa.
 
Huyo naye ni wa hovyohovyo tu. Angekuwa smart asingeruhusu hiki kituko tulichonacho sasa. Wote ni wezi na walaghai tu.
Halafu ni ajabu kuwa watu bado mnatumia 'dr' kwa huyu mlezi wa wezi!
 
Tiririka na uwepo wa JK kwenye mikutano ya AU.

Rais Mstaafu Kikwete bado ana ' nyadhifa ' fulani fulani ndani ya ' Sekretarieti ' kadhaa za AU na hata kule UN hivyo siyo ajabu Yeye kuonekana kila mara katika mojawapo ya Mikutano ambayo huandaliwa na moja ya hivyo Vyombo vya Kimataifa na nashangaa hadi kusikitika kwamba jambo dogo tu na jepesi kama hili linawasumbueni ' Mibichwa ' yenu Watanzania kulielewa. Mwisho hakuna ' dhambi ' wala ' laana ' kwa Rais wa nchi fulani kutokuwa 'mhudhuriaji ' mzuri wa Mikutano hiyo ya Kimataifa na ndiyo maana hata wale Waalikwa katika Barua zao za Mialiko huwa wanasema kama hatoweza kwenda Yeye basi anaweza kumtuma ' Mwakilishi ' wake ila ambaye pia ni high profile figure katika nchi hivyo asipoenda Rais na badala yake akaenda Makamu wake au Premier ( Waziri Mkuu ) hakuna ubaya na bado uzito wa uwakilishwaji upo pale pale.

Ombi langu Kwenu sometimes jaribuni basi kufikiri outside the box halafu jiimarisheni sana katika kuwa ' Knowledgeable ' na kuachana na tabia yenu iliyozoeleka ya kupenda Kuzoza / Kupayuka hovyo.

Cc: mngony
 
Rais Mstaafu Kikwete bado ana ' nyadhifa ' fulani fulani ndani ya ' Sekretarieti ' kadhaa za AU na hata kule UN hivyo siyo ajabu Yeye kuonekana kila mara katika mojawapo ya Mikutano ambayo huandaliwa na moja ya hivyo Vyombo vya Kimataifa na nashangaa hadi kusikitika kwamba jambo dogo tu na jepesi kama hili linawasumbueni ' Mibichwa ' yenu Watanzania kulielewa. Mwisho hakuna ' dhambi ' wala ' laana ' kwa Rais wa nchi fulani kutokuwa 'mhudhuriaji ' mzuri wa Mikutano hiyo ya Kimataifa na ndiyo maana hata wale Waalikwa katika Barua zao za Mialiko huwa wanasema kama hatoweza kwenda Yeye basi anaweza kumtuma ' Mwakilishi ' wake ila ambaye pia ni high profile figure katika nchi hivyo asipoenda Rais na badala yake akaenda Makamu wake au Premier ( Waziri Mkuu ) hakuna ubaya na bado uzito wa uwakilishwaji upo pale pale.

Ombi langu Kwenu sometimes jaribuni basi kufikiri outside the box halafu jiimarisheni sana katika kuwa ' Knowledgeable ' na kuachana na tabia yenu iliyozoeleka ya kupenda Kuzoza / Kupayuka hovyo.

Cc: mngony
Nimekuelewa mkuu ahsante kwa ufafanuzi.
 
wazimbabwe wanavyojua kingereza (ni namba mbili bada ya ghana) hapa sijui jk anaongea nini ? angalia body language ya bodyguard wa raisi wa zimbabwe anavyomwangalia jK... UMEGUNDUA NINI?

Nimegundua kuwa haamini kama amepata fursa ya kukutana na JK The Great.
 
Back
Top Bottom