Dr. Kikwete katika mkutano wa Umoja wa Afrika

Dr. Kikwete katika mkutano wa Umoja wa Afrika

tatum

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2018
Posts
5,786
Reaction score
4,494
23.JPG

Dr Kikwete kulia,Rais wa Zimbabwe Mnangagwa na Waziri Mkuu Tz Kassim Majaliwa

Rais mstaafu wa awamu ya nne Dr Jakaya Kikwete amekuwa muhudhuriaji mzuri wa mikutano ya kimataifa popote duniani na amekuwa akisaidia kutoa mada mbalimbali katika program za afya ,elimu,haki za binadamu,usuluhishi na amani bila kusahau demokrasia kwa viongozi na wadau mbalimbali wa maendeleo duniani.
 
Kuna kitu hapa, natamani wataalam wa saikolojia watusaidie ili nasisi ambao bado tupo kwenye vibarua vya watu yasitufike. Babu yangu alikuwa mzee wa mahakama kila siku huwa namuona anaenda mahakamani wakati alishasitaafishwa kitambo....
 
Kuna kitu hapa, natamani wataalam wa saikolojia watusaidie ili nasisi ambao bado tupo kwenye vibarua vya watu yasitufike. Babu yangu alikuwa mzee wa mahakama kila siku huwa namuona anaenda mahakamani wakati alishasitaafishwa kitambo....
Nakumbuka maneno ya JK kabla ya kustaafu alikuwa anasema yeye atakuwa mtu maarufu duniani na nikiangalia kwa jinsi anavyosafiri na kuhudhuria mikutano au forum mbalimbali duniani may be ndo umaarufu wenyewe huo unaanza.
 
View attachment 686929
Dr Kikwete kulia,Rais wa Zimbabwe Mnangagwa na Waziri Mkuu Tz Kassim Majaliwa

Rais mstaafu wa awamu ya nne Dr Jakaya Kikwete amekuwa muhudhuriaji mzuri wa mikutano ya kimataifa popote duniani na amekuwa akisaidia kutoa mada mbalimbali katika program za afya ,elimu,haki za binadamu,usuluhishi na amani bila kusahau demokrasia kwa viongozi na wadau mbalimbali wa maendeleo duniani.
Sorry Mh J.K ameenda kama nani hapa?
 
Kuna kitu hapa, natamani wataalam wa saikolojia watusaidie ili nasisi ambao bado tupo kwenye vibarua vya watu yasitufike. Babu yangu alikuwa mzee wa mahakama kila siku huwa namuona anaenda mahakamani wakati alishasitaafishwa kitambo....

dah
 
Magufuli akistaafu sidhani kama hata hapo Arusha atadhubutu kwenda
Itategemea kama kuna jambo linamuhusu nadhani atakwenda tu mfano amealikwa kuwa mgeni rasmi katika mkutano fulani?
 
Back
Top Bottom