Offline User
JF-Expert Member
- Dec 20, 2010
- 3,828
- 2,396
Ulitaka baba J aende akaongee nini?
Haaaaaaa Nipo mkuu,yes nilikuwa Minjingu nakata mkaa ndugu.Ulipotelea wapi mkuu? Minjingu Nini?
Hongera sana Gentamycine kwa maelezo mazuri.
hatutaki shukran zako bana Na hatuko pamoja. Hatupendi mapopo Na minafiki humuShukran Mkuu na tupo pamoja.
Mh Magufuli sio mchoyo. Anakula na wenzake sio kila kitu mimi.View attachment 686929
Dr Kikwete kulia,Rais wa Zimbabwe Mnangagwa na Waziri Mkuu Tz Kassim Majaliwa
Rais mstaafu wa awamu ya nne Dr Jakaya Kikwete amekuwa muhudhuriaji mzuri wa mikutano ya kimataifa popote duniani na amekuwa akisaidia kutoa mada mbalimbali katika program za afya ,elimu,haki za binadamu,usuluhishi na amani bila kusahau demokrasia kwa viongozi na wadau mbalimbali wa maendeleo duniani.
Ameenda kama mualikwa.Sorry Mh J.K ameenda kama nani hapa?
Kaenda kama mualikwa.Okay Sawa,Mbona Namuona yupo na Waziri mkuu? Mtu yeyote aliyetaka kwenda ilikuwa ruksa? Mkutano wa kuwakilisha serikali au maswala binafsi?
of course ni muhimu kumpenda kiongozi anayekuongoza na kumuheshimuhata Magufuli unampenda sana
MTU smart na mwenye kujali sana jk tutazidi tu kumkumbuka. Mungu ampe maisha marefu ili siku katiba tukiifanyia marekebisho arudi mkwele wetu.
Wewe haukua mmoja wao wa tuliosema ni Mr.dhaifu?Katiba ifanyiwe mchakato huyu mzee arudi, ninampenda bure!
Hamna cha ajabu hapo kwake kuwa huko kwa sababu yeye ndiye AU high commissioner anayesimamia masuala ya AMANI na UTENGAMANO /View attachment 686929
Dr Kikwete kulia,Rais wa Zimbabwe Mnangagwa na Waziri Mkuu Tz Kassim Majaliwa
Rais mstaafu wa awamu ya nne Dr Jakaya Kikwete amekuwa muhudhuriaji mzuri wa mikutano ya kimataifa popote duniani na amekuwa akisaidia kutoa mada mbalimbali katika program za afya ,elimu,haki za binadamu,usuluhishi na amani bila kusahau demokrasia kwa viongozi na wadau mbalimbali wa maendeleo duniani.
udhaifu wake uko wapi? kwenye vyeti feki?Wewe haukua mmoja wao wa tuliosema ni Mr.dhaifu?