Dr. Kigwangala naye apeta Nzega!


msikonge

msikonge

Senior Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
151
Likes
2
Points
35
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined Aug 4, 2010
151 2 35
:thinking::thinking:
Kwa habari zisizokuwa rasmi yule kijana mwenzetu, aliyezushiwa ni Mrundi anazidi kuchanja mbuga kuelekea Bungeni, inaonekana ameendelea kuwaacha wapinzani wake ki-aina!
Jamaa huyu akiingia bungeni na aamue kufanya kazi, hilo Bunge litachangamka sana!
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,645
Likes
4,055
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,645 4,055 280
Ni mgombea ubunge kupitia chama gani??
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
36
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 36 135
Mrundi wa CCM. Afadhali angepewa Msomali Bashe.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
Wabunge wa CCM= useless
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
KAma ni ccm basi afie mbali!
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
:thinking::thinking:
Kwa habari zisizokuwa rasmi yule kijana mwenzetu, aliyezushiwa ni Mrundi anazidi kuchanja mbuga kuelekea Bungeni, inaonekana ameendelea kuwaacha wapinzani wake ki-aina!
Jamaa huyu akiingia bungeni na aamue kufanya kazi, hilo Bunge litachangamka sana!
Yes,

Kama hataathirika na siasa za CCM na makundi ya kifisadi, nadhani Kigwangalla ni kijana anayelifaa Bunge letu. Kwa bahati mbaya mpinzani wake mkuu, Mzee Meza alishindwa kuitumia vizuri fursa aliyopata kwenye mdahalo wa TBC1, alipwaya sana badala ya kuongeza kura alipunguza kura nyingi sana.
 
M

mbarbaig

Senior Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
151
Likes
11
Points
35
M

mbarbaig

Senior Member
Joined Feb 10, 2009
151 11 35
Napata taarifa tofauti kuhusu Nzega...tusubiri itangazwe rasmi...si kweli kuhusu mgombea wa CCM kuongoza
 
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
331
Likes
2
Points
0
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2007
331 2 0
mnaoshangilia usshindi wa ccm hamtakii nchi hii maendeleo
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,069
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,069 280
Yes,

Kama hataathirika na siasa za CCM na makundi ya kifisadi, nadhani Kigwangalla ni kijana anayelifaa Bunge letu. Kwa bahati mbaya mpinzani wake mkuu, Mzee Meza alishindwa kuitumia vizuri fursa aliyopata kwenye mdahalo wa TBC1, alipwaya sana badala ya kuongeza kura alipunguza kura nyingi sana.
Ni mwajiriwa wa WAMA ya dadaetu Salma
 
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
151
Likes
2
Points
35
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined Aug 4, 2010
151 2 35
wabunge wa ccm come 2010 -2015. watafanya kazi kubwa sana maana wanajua kazi iko 2015 kutetea kiti
Hata mie naamini hivyo, vinginevyo, nao yatawakuta yaliyomkuta Masha!
 
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
151
Likes
2
Points
35
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined Aug 4, 2010
151 2 35
Yes,

Kama hataathirika na siasa za CCM na makundi ya kifisadi, nadhani Kigwangalla ni kijana anayelifaa Bunge letu. Kwa bahati mbaya mpinzani wake mkuu, Mzee Meza alishindwa kuitumia vizuri fursa aliyopata kwenye mdahalo wa TBC1, alipwaya sana badala ya kuongeza kura alipunguza kura nyingi sana.
Yes, nami napenda kuamini hivyo. Akivurunda, itabidi tulifufue suara la uraia wake!:A S angry:
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
:thinking::thinking:
Kwa habari zisizokuwa rasmi yule kijana mwenzetu, aliyezushiwa ni Mrundi anazidi kuchanja mbuga kuelekea Bungeni, inaonekana ameendelea kuwaacha wapinzani wake ki-aina!
Jamaa huyu akiingia bungeni na aamue kufanya kazi, hilo Bunge litachangamka sana!
Tafadhali. sisi wengine ni wazee!!. Heri yake.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Matokeo kule yaelekea siyo rasmi basi tusubiri kilicho rasmi.............
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,413
Likes
750
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,413 750 280
Ni mwajiriwa wa WAMA ya dadaetu Salma
Unategemea nini kwa mtu aliyebebwa na Ridhwani kwa kumuondoa Bashe ili yeye kwa vile anamsaidia mama WAMA basi nae aingie mjengoni akatetee mambo ya first-lady!!
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Ugali wa muogo kwenye HARUSI ya uswailini
 
O

ombalantu

Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
3
O

ombalantu

Member
Joined Jan 26, 2010
21 0 3
jamani si kila mgombea wa toka chama tawala ni mbaya,kijana ni mpiganaji,na natumaini atawakilisha vilio vya watanzania wengi na apewe nafasi,kama kashinda nampa hongera zake
 

Forum statistics

Threads 1,252,011
Members 481,948
Posts 29,792,803