Dr Hussein Mwinyi awe rais wa Tanzania 2015

Dr Hussein Mwinyi awe rais wa Tanzania 2015

Status
Not open for further replies.
Hao kina Masha na Membe wataendelea kuwa mawaziri au watapewa vitengo maalumu vya ulaji kidogo watulie. Kwa sasa mambo yote ni kwa Hussein Mwinyi maana hata hivyo ni zamu ya Zanzibar kutawala.

Baada ya Mwinyi tunamuaanda kijana safi na mtanashati - Ridhiwani Kikwete


Hii ndio ile tunayoiita ufisadi wa uongozi... Hawa mabwana unao wataja hawana Elimu zaidi ya Elimu za kununua vyeti.. Wengine wamesoma na kusomea India kule wengi wanakonunulia madegree !!!

Wacha kabisa kutaja majina ya jinsi ya jk ni haramu Tanzania,Tumechoka kabisa kusikia jina hilo..!!
 
Kwanza huyu Mwinyi alipaswa kuwajibika kama alivyofanya baba yake. Ajiuzulu kwa uzembeaji wa mabomu ya Mbagala. Baadaye tumpe ubalozi Misri ndipo arudi agombee urais wa Zanzibar. Bara asahau, hatuna tabia ya kurithishwa uongozi.
 
Jamani sifa alizopewa Mh. Dr H Mwinyi ni

Ni msomi na mchapakazi mzuri. Ni mchamungu na msafi. Mwenzetu huyu ni mpole na mkarimu kama baba yake. Ruhusa na maendeleo ya watanzania wote kama aliyoleta baba yake.

Je ni sifa sahihi za kiongozi wa kesho wa TZ?
Anafananishwa na baba yake je, ataacha kukusanya kodi pia, kwa sababu za upole?
Kuna mifano mingi zaidi ya uongozi wa awamu ya pili ambayo....

Mjadala nashauri uwe nini sifa za kiongozi wa awamu ya tano, (Hizi zilizotolewa hapa hazifai)
 
Huyu Hussein Mwinyi hana usafi wowote, ni mchafu kama walivyo CCM wenzie. Mimi nilimuona wakati mdogo wake anagombea ubunge wa East Africa jinsi alivyowahonga wabunge hasa wale kutoka Zanzibar; mtu safi hatoi wala kupokea rushwa!! Juu ya hayo huyu kijana ana majumba mengi amejenga huku bara ,DAR to .be precise na fedha zote hizi alichuma wakiwa na Anna Abdalla wizara ya afya; magendo waliyochota na yule mama kutoka kampuni za madawa!! Sasa huyo ndio mnasema msafi ; mchafu kama alivyo Ridhwani Kikwete!! Baba zao wachafu na watoto wamefuata nyayo zao!!
 
Je amewahi kufanya jambo gani la kijasiri la kutetea wanachi wake katika kazi alizoomba?
je ana outstanding qualities gani?

Ndugu yangu Haika, swali lako halielekei kupata jibu hapa JF. Kwa mara ya kwanza swali linashindwa kujibiwa na jamvi hili. Kwa maana nyingine, ili kumtendea haki mheshimiwa huyu, ni kutokusema kuwa "Hakuna jambo ambalo amewahi kufanya la kijasiri la kutetea wananchi wake katika kazi alizoomba".

Kuhusu outstanding qualities, nadhani limejibiwa kwa mapana sana hapa. Mimi nitakumbushia na kuongezea kidogo.

1. Alikwepa JKT: Haikuwa rahisi kwa mtanzania aliehitimu Form VI kukwepa JKT na kuendelea na masomo au kupata ajira. Yeye aliweza
2. Ni mkarimu
3. Mcha Mungu
4. Mpole
5. Daktari wa binadamu: Katika hili, nakumbuka alipokuwa Muhimbili alikuwa akikwepa kuhudumia wagonjwa hasa muda wa usiku. Madaktari wenzake na wahudumu wengine walikuwa wakimlaumu sana kwa utegaji wake huo.
6. Ni mtoto wa kiongozi mstaafu wa High Office: Hivyo anaweza kuwa amerithishwa uwezo wa kiuongozi. Tafakuri: Je ni uongozi wa kujivunia?
7. Ameshughulikia suala la Mabomu ya Mbagala kwa ustaarabu, na utulivu. Hakuna kesi hadi sasa.

Qualities ziko nyingi sana. Huwa zinaongezeka kadiri siku zinavyokwenda.
 
nilipoisoma hii mada nilikasirika sana, nilipoona ni mheshimiwa ameandika, ah nikakuta ninacheka mwenyewe...!

nikakumbuka uhuru wa kusema chochote nihakiya mtu...basi..! Sikuwa na nguvu tena.

Jambo moja nalijua, hata vichaa wanajua kuwa ukichaa wao umesabishwa na shshm. Na kila limbukeni utayekutana naye ujue ni product ya shshm.

Kwa heri!
 
Huyu kijana safi hana ufisadi hata kidogo, kama umemsikia kwenye kashifa yoyote ile useme.

2015 - Hussein Mwinyi
2025 - Ridhiwani Kikwete
2035 - Kama kuna mjukuu wa Karume atapewa nafasi hapa

Wee vipi bana, mbona umemtenga kijana wa Makamba ..... the great January?
 
Kwa vile Zitto ameonekana kuwa ana nia ya kugombea uraisi mwaka 2015 baada ya muda wa maendeleo ya uhakika yanayoletwa na Kikwete kuisha. Ni vyema sasa ikaangaliwa kwa upande wa ccm ni kina nani wenye uwezo wa kugalagaza wapinzani kwenye uchaguzi. Ni ukweli kuwa ccm itashinda tena kwa kishindo 2010 na kwa kishindo zaidi 2015, 2020, 2025, 2030, 2035 nk, mimi naanza na huu uchaguzi wa 2015 na kumpendekeza Dr Mwinyi kwa hii nafasi muhimu kabisa.

Ni msomi na mchapakazi mzuri. Ni mchamungu na msafi. Mwenzetu huyu ni mpole na mkarimu kama baba yake. Ruhusa na maendeleo ya watanzania wote kama aliyoleta baba yake. Ataendeleza sera za maendeleo za ccm na kuwanyima wahafidhina nafasi ya kuvuruga nchi.

Dr Hussein Mwinyi for president of Tanzania - 2015

Hafai hata U-rais wa jimbo.. M-babe saana,la pili hajui nini maana ya upinzani,anaona upinzani ni kama vita.. anapenda kujivutia upande wake..
Naomba BACKGROUND Yake.. na vp lile kasri lake lilotumia bilioni 3....
 
Hafai hata U-rais wa jimbo.. M-babe saana,la pili hajui nini maana ya upinzani,anaona upinzani ni kama vita.. anapenda kujivutia upande wake..
Naomba BACKGROUND Yake.. na vp lile kasri lake lilotumia bilioni 3....

Kasri la bilioni 3? ama kweli bongo inaliwa na wenye meno!
 
Sasa hivi watanzania wamejifunza hawaangalii sura wala nini wanaangalia watu wenye uwezo.

unaukakika mkuu? fanya research, tena usiifanyie dar nenda magole dodoma, nanjilinji na maeneo mengine yenye status kama maeneo hayo utaona jinsi unavyotaka kuupotosha umma wa great thinkers
 
hata marekani kwenyewe wameshindwa na kina kenedy, bush, clinton na wenzao wanarithishana madaraka. Au hujasikia kuwa Chelsea Clinton anataka useneta pia baadaye agombee uraisi?

Mfano wako kuhusu marekani ni tofauti sana na inyotokea hapa Tanzania.

kwa marekani watoto waote wa Bush wamepigania wenyewe kuingia kwenye siasa wala hakunaupendeleo uliofanyika. Tena wamegombea wakati baba yao hayuko madarakani kabisa na wala hawakingii kifua katika hatua yoyote ya uchaguzi. Kwa Tanzania watoto wengi waliingizwa kwenye siasa na wazazi wao na kuwakingia kifua kwenye uteuzi na uchaguzi.

Kumbuka kuwa George aliogombea congress mara mbili akashindwa ndipo alipogombea ugavana wa Texas na kumshinda mama Ann Richards kutokana na matatizo ya bajeti, elimu na mageraza ambayo mama huyo alikua ameshindwa kutatua katika kipindi chake. Na wala George Bush hakuchaguliwa kirahisi kwa kutumia jina la baba yake kama unavyodhani.

Kwenye Uchaguzi wa rais, Bush alipata upinzani mkubwa sana kutoka kwa senator MacCain wakati wa primaries mpaka akatumia mchezo mchafu licha ya kuwa alikuwa ametumia pesa nyingi sana. Jina la baba yake halikuchangia chochote katika uchaguzi; na kama unafahamu matokeo yaliyomweka madarakani kutoka jimbo la Florida yalikuwa na utata sana hadi leo.
 
since itakua zamu ya mkristo, i think pinda is more credible!
 
since itakua zamu ya mkristo, i think pinda is more credible!

Wewe na udini wako wako huo!!! Nani alikuambia itakuwa zamu ya mkristo??, Na wazanzibari je zamu yao lini? Wagunya, Wamakonde, Wambilimbi, Wanyaturu, Wakurya, Wachaga????
 
Hussein Mwinyi amefanya nini cha maana ku merit urais?

Hussein Mwinyi huyu huyu yupo hayupo anayefunikwa na naibu wake mwenyewe Emmanuel Nchimbi? Au Hussein Mwinyi gani?

Hussein Mwinyi wa Mbagalagate, just to mention one scandal, au Hussein Mwinyi gani?

Au kwa sababu jina lake Mwinyi basi mnafikiri Tanzania ni Sultanate fulani, huku vikina Karume mpaka vijukuu vinataka kugombe urais wa Zanzibar, huku vimwinyi, na usishangae kusikia vikitoka vimwinyi kuna vikwete vinajiandaa kurudi tena.

Msitake kufanya nchi kama mali ya familia fulani tu.
 
Mwachieni Dk John Pombe Magufuli 2015 hii nchi inahitaji watu majasiri na wanaochukizwa kwa dhati na rushwa pamoja na wala rushwa bila kujali wananguvu kiasi gani.
 
Kwa taarifa kwa wana jf wote, MATIKO MATARE ni mzima wa afya na misisimamo yake bado ni thabiti. Yupo mkoa wa ruvuma wilaya ya songea na pia amekuwa ni mwenyekiti wa kanda ya kusini kupitia CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA) kwa uchaguzi uliofanyika tar 17.07.2013 chini ya m/kiti CDM taifa mh. MBOWE.. Na anayemfahamu ajue hivyo kuwa jembe letu lililowanyima usingizi watawala enzi hizo akiwemo waziri makweta wa Elimu wa wakati huo, jaji warioba na rais mwinyi, bado hajabalika kwa misimamo yake.
 
Kwa vile Zitto ameonekana kuwa ana nia ya kugombea uraisi mwaka 2015 baada ya muda wa maendeleo ya uhakika yanayoletwa na Kikwete kuisha. Ni vyema sasa ikaangaliwa kwa upande wa ccm ni kina nani wenye uwezo wa kugalagaza wapinzani kwenye uchaguzi. Ni ukweli kuwa ccm itashinda tena kwa kishindo 2010 na kwa kishindo zaidi 2015, 2020, 2025, 2030, 2035 nk, mimi naanza na huu uchaguzi wa 2015 na kumpendekeza Dr Mwinyi kwa hii nafasi muhimu kabisa.

Ni msomi na mchapakazi mzuri. Ni mchamungu na msafi. Mwenzetu huyu ni mpole na mkarimu kama baba yake. Ruhusa na maendeleo ya watanzania wote kama aliyoleta baba yake. Ataendeleza sera za maendeleo za ccm na kuwanyima wahafidhina nafasi ya kuvuruga nchi.

Dr Hussein Mwinyi for president of Tanzania - 2015

Bwana masaka baada ya kushiba daku nyumban kwa dr h mwinyi naona unabeua tu....hii ndo shida ya kuvimbiwa chakula cha kukaribishwa. mtu anabeua na kutoa hewa tumbon tu huku watu wa nje wakikereka na hewa hiyo.
siku nyingne ukialikwa nyumban kwa mwigulu nchemba ukavimbiwa tena tutaona matokeo yake
 
Hussein mwinyi si moto si baridi. TUNATAKA RAIS MOTO.
 
Kwa vile Zitto ameonekana kuwa ana nia ya kugombea uraisi mwaka 2015 baada ya muda wa maendeleo ya uhakika yanayoletwa na Kikwete kuisha. Ni vyema sasa ikaangaliwa kwa upande wa ccm ni kina nani wenye uwezo wa kugalagaza wapinzani kwenye uchaguzi. Ni ukweli kuwa ccm itashinda tena kwa kishindo 2010 na kwa kishindo zaidi 2015, 2020, 2025, 2030, 2035 nk, mimi naanza na huu uchaguzi wa 2015 na kumpendekeza Dr Mwinyi kwa hii nafasi muhimu kabisa.

Ni msomi na mchapakazi mzuri. Ni mchamungu na msafi. Mwenzetu huyu ni mpole na mkarimu kama baba yake. Ruhusa na maendeleo ya watanzania wote kama aliyoleta baba yake. Ataendeleza sera za maendeleo za ccm na kuwanyima wahafidhina nafasi ya kuvuruga nchi.

Dr Hussein Mwinyi for president of Tanzania - 2015
Tanganyika ni ya Watanganyika
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom