Dr Hussein Mwinyi awe rais wa Tanzania 2015

Dr Hussein Mwinyi awe rais wa Tanzania 2015

Status
Not open for further replies.
huwezi kuandaa viongozi bila kujua hisoria yao. watuyambie huyu husein mwninyi kama ana jipyaa lolote. hatujui wala asili ayke, mara mbunge wa mkuranga mara kwahani zanzibar. waulize wale walio naye karibu kichwani mweupeee kama theluji ya mlima kilimanjaro. nadahni hata huo uwaziri anao tu kwa kupewa ila asingestahili hata ukatibu mkuu wa wizara

Taratibu Mkuu Mwikimbi. Hastahili vipi wakati ni mtoto wa aliyekuwa raisi wa nchi, a Royal family?! akiamua hata jimboni kwako amaweza kuwa mbunge. si alikuwa mbunge mkuranga halafu amekuwa mbunge huko Zanzibar?
 
Kwa vile Zitto ameonekana kuwa ana nia ya kugombea uraisi mwaka 2015 baada ya muda wa maendeleo ya uhakika yanayoletwa na Kikwete kuisha. Ni vyema sasa ikaangaliwa kwa upande wa ccm ni kina nani wenye uwezo wa kugalagaza wapinzani kwenye uchaguzi. Ni ukweli kuwa ccm itashinda tena kwa kishindo 2010 na kwa kishindo zaidi 2015, 2020, 2025, 2030, 2035 nk, mimi naanza na huu uchaguzi wa 2015 na kumpendekeza Dr Mwinyi kwa hii nafasi muhimu kabisa.

Ni msomi na mchapakazi mzuri. Ni mchamungu na msafi. Mwenzetu huyu ni mpole na mkarimu kama baba yake. Ruhusa na maendeleo ya watanzania wote kama aliyoleta baba yake. Ataendeleza sera za maendeleo za ccm na kuwanyima wahafidhina nafasi ya kuvuruga nchi.

Dr Hussein Mwinyi for president of Tanzania - 2015
mmmhff!!!
nasikia harufu ya RUSHWA ya kisiasa hapa....
 
Kwa vile Zitto ameonekana kuwa ana nia ya kugombea uraisi mwaka 2015 baada ya muda wa maendeleo ya uhakika yanayoletwa na Kikwete kuisha. Ni vyema sasa ikaangaliwa kwa upande wa ccm ni kina nani wenye uwezo wa kugalagaza wapinzani kwenye uchaguzi. Ni ukweli kuwa ccm itashinda tena kwa kishindo 2010 na kwa kishindo zaidi 2015, 2020, 2025, 2030, 2035 nk, mimi naanza na huu uchaguzi wa 2015 na kumpendekeza Dr Mwinyi kwa hii nafasi muhimu kabisa.

Ni msomi na mchapakazi mzuri. Ni mchamungu na msafi. Mwenzetu huyu ni mpole na mkarimu kama baba yake. Ruhusa na maendeleo ya watanzania wote kama aliyoleta baba yake. Ataendeleza sera za maendeleo za ccm na kuwanyima wahafidhina nafasi ya kuvuruga nchi.

Dr Hussein Mwinyi for president of Tanzania - 2015
Halafu bado watu wanashangaa kwa nini Tanzania ni nchi masikini???? jamani lazima muelewe kuwa matatizo ya Tanzania na nchi nyingi za kiafrika hayaletwi na wazungu bali ni BAD LEADERSHIP .....
Mpaka leo hii miaka karibu miaka 48 ya Uhuru bado nchi haijaweza kuwa hata na maji safi ya kunywa bila kuchemsha???.. tena kuna sehemu nyingine hata hayo maji ya bomba ni kitu cha kufikirika!!! ..
Kwanini hamjifunzi yale yaliyotokea kule Marekani..ya Baba kwa mtoto au yale ya Zanzibar ya Baba kwa mtoto?? ...Wenzenu wamarekani wameliona hilo na chapchap wamemchagua kiongozi bora..na kuachana na siasa zao .
Pengine kwa Afrika ni bora kuwaacha wafe kwa njaa weeeeeee na kuuana wenyewe kwa wenyewe mpaka hapo watakapoamka na kuacha siasa za ushabiki na uroho wa madaraka.
 
Last edited:
Tanzania ni nchi yetu sote ila nafasi za juu za uongozi zinataka wanaccm safi kama Hussein Mwinyi na Ridhiwani Kikwete.

Ungejua jinsi unavyonitia kichefu chefu wala usingeendelea kuandika hayo unayoandika hapo!
 
He is the best candidate for ccm 2015, hakuna ubishi. Cha muhimu ni kudumu ktk status aliyonayo sasa.

Lakini itategemea zanzibar mwakani analetwa nani na yeye ameshiriki vipi kumsaidia.

Kadri alivyoingia ktk serikali anaonekana kuiva na kutoa tumaini jema kwa siasa za nchi yetu.

Ni mlinzi bora wa muungano wetu.
 
He is the best candidate for ccm 2015, hakuna ubishi. Cha muhimu ni kudumu ktk status aliyonayo sasa.

Lakini itategemea zanzibar mwakani analetwa nani na yeye ameshiriki vipi kumsaidia.

Kadri alivyoingia ktk serikali anaonekana kuiva na kutoa tumaini jema kwa siasa za nchi yetu.

Ni mlinzi bora wa muungano wetu.

Kwa kumlinganisha na kina nani?
Labda tukumbushane kuwa kwenye siasa every day is another day, sasa 2015 mkiiongelea leo inakuwa na mushkeli.
 
He defo wants to be president. I can guarantee u that. Ndio maana alihamisha his Constituency akaenda kugombea znz. He keeps a low profile, he's got doe kishenzi lakini he's on the low flani.. Jamaa mjanja and he's preping himself for the BIG jobu..
 
hata marekani kwenyewe wameshindwa na kina kenedy, bush, clinton na wenzao wanarithishana madaraka. Au hujasikia kuwa Chelsea Clinton anataka useneta pia baadaye agombee uraisi?
Mkuu, unaendelea kuharibu zaidi!!! hii ni sawa na kulinganisha Kunguru na Njiwa eti kwasababu wote ni ndege wa angani.....la-hasha!!tusilinganishe vitu visivyo linganishika hapa bana!!
 
Fuatilia utayaona mkuu, maendeleo nchi nzima hadi inafurahisha. Si umeona hata wageni wanaisifia Tanzania. Bajeti safi na kila kitu salama tu. Tujenge nchi ndugu yangu haya mengine ya kupiga makelele tuwaachie kina Mrema.

Wageni hawawezi kuacha kusifia kwani wameifanya Tanzania kuwa shamba la bibi. Madini na rasilimali zingine wanazochuma bure zinatajirisha mataifa yao na kisha wao wanaleta kasehemu tu kama misaada. CCM yenu inanuka na imeendelea kuwapendelea wageni. Na sasa tunaona juhudi zenu za kuwapendelea wageni kutoka Irani akiwemo RA. Hamfai hata kidogo. Enough is enough, CCM go out, go out, I am telling you go oooout!
 
Hebu tuondolee upuuzi wako. Nani kakwambia nchii hii ni ya kifalme. Rais wa 2015 tutaamua wakati muafaka ukifika. Tunahitaji mtu intelligent mna msafi kuongoza nchi hii, bila kujali anatoka zanzibar au bara, muislamu au mkristo. Hatutamchagua mtu wa dini yake wala kabila lake bali mtu mwenye sifa za kuwa rais.
 
Katika watu wasio itakia nchi hii maendeleo wewe ni mmoja wapo, wanaharakati tupo mstari wa mbele kuleta mabadiliko wewe umekazania utawala si uongozi wa ccm katika miaka uliyo itaja, inakatisha tamaa,..
 
Wewe unataka kuanzisha ugomvi kwa kusema hivyo,ati Hussein Mwinyi awe Rais 2015. Unasema hivyo wakati huu ni wakati ambao mabomu yamelipuka Mbagala,watu 26 wamekufa,zaidi ya 100 wamejeruhiwa,kuna viziwi lukuki,na huyu Hessein Mwinyi ndiye Waziri wa Ulinzi sasa hivi.
In fact,it is safe to say kwamba ikiwepo reshuffle sasa hivi,huyu mtu atatolewa pale kutoka kwenye ile wizara.
Watu wanaambiwa,Mkisikia mabomu yanalipuka,msiwe na wasiwasi,ni wanajeshi wanafanya usafi. Watu wanasikiliza,hawana wasiwasi wowote,they just pass out,they faint.
Mambo yote haya yanaletwa na udikteta. Ilianza na zile ndege. Unawaambia watu,mkiziona ndege zinapita anga ya chini,msiwe na wasiwasi,bila kuwaambia kwamba kama kuna matatizo piga simu namba hii.
Hili jambo ni a very,very great tragedy,nashindwa kuelewa wewe umethubutu vipi kusema kwamba Hussein Mwinyi anaweza kuwa Rais 2015. Hii ni tragedy on the scale of the sinking of MV. Bukoba,au ile ajali ya treni ya Dodoma,ambayo ile ajali Frederick Sumaye aliwalipa waliofiwa,tanzanian shillings 50,000. Tuone hawa watalipwa fedha kiasi gani.
This is a greatt tragedy. Siku chache baada ya Rais kuapishwa,wajenzi walikuwa wanaweka finishing touches kwenye jengo Temeke,halafu lile jengo likaanguka. Very funny,I thought at that time,like a scene from a Charlie Chaplin movie. Was it a portent of things to come?
The least thing now that the President can do is to remove him from that Defence Ministry. Ndio Mkapa wakati ule alisema,kama nawachagua mawazri hiki kipindi cha pili,I want them to hit the ground running. That was said not without reason. Kwa sababu ile ajali ya m.v. Bukoba ilitokea two weeks baada ya yule waziri kuteuliwa,yaani angeweza kusema hakupata muda wa familiarization.
Lakini there is one strange thing in this accident,which was not planned by anyone. Mabomu yamelipuka imekuwa kama ni celebration ya 100 days of Obama in office,because it happenned on the same day,on Wednesday.
 
..hatutaki Raisi Mzanzibari wakati tunatafuta njia za kuvunja Muungano.

..aende akagombee kwao Zanzibar.

..Tanganyika ni ya wa-Tanganyika.
 
Chaguo langu ni Mh. Sita (speed, standards & governance)
 
Kasheshe,

Nakubaliana na wewe, ni mwanaume mpaka sasa ambaye ameweza kumwambia JK kuwa serious ili watu warudishe imani kwa serikali. Hii ilikuwa ni kauri nzito saana kumwambia raisi mbele ya kadamnasi.
 
Kasheshe,

..kaulize jinsi Sitta alivyokuwa fisadi wakati akiwa waziri wa ujenzi, na baadaye waziri ustawishaji makao makuu Dodoma.

..huyo Mzee ni fisadi na mpenda ngono mstaafu.
 
Hao kina Masha na Membe wataendelea kuwa mawaziri au watapewa vitengo maalumu vya ulaji kidogo watulie. Kwa sasa mambo yote ni kwa Hussein Mwinyi maana hata hivyo ni zamu ya Zanzibar kutawala.

Baada ya Mwinyi tunamuaanda kijana safi na mtanashati - Ridhiwani Kikwete

Teh teh! Ufisadi milele. Kwani baada ya Rais Ridhiwani Kikwete (2025-2035) anarudi tena mtoto wa Dr. Hussein Mwinyi, then mtoto wa Ridhiwani! It goes on and on until the doomsday! Teh teh teh! Tanzania Kushnehi!

Damu ya watanzania inalia na viongozi mafisadi na washirika wao (mafisadi papa). Hatuwataki!


HII SI NCHI YA KIFALME!


 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom