Dr Hussein Mwinyi awe rais wa Tanzania 2015


Status
Not open for further replies.
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Kwa vile Zitto ameonekana kuwa ana nia ya kugombea uraisi mwaka 2015 baada ya muda wa maendeleo ya uhakika yanayoletwa na Kikwete kuisha. Ni vyema sasa ikaangaliwa kwa upande wa ccm ni kina nani wenye uwezo wa kugalagaza wapinzani kwenye uchaguzi. Ni ukweli kuwa ccm itashinda tena kwa kishindo 2010 na kwa kishindo zaidi 2015, 2020, 2025, 2030, 2035 nk, mimi naanza na huu uchaguzi wa 2015 na kumpendekeza Dr Mwinyi kwa hii nafasi muhimu kabisa.

Ni msomi na mchapakazi mzuri. Ni mchamungu na msafi. Mwenzetu huyu ni mpole na mkarimu kama baba yake. Ruhusa na maendeleo ya watanzania wote kama aliyoleta baba yake. Ataendeleza sera za maendeleo za ccm na kuwanyima wahafidhina nafasi ya kuvuruga nchi.

Dr Hussein Mwinyi for president of Tanzania - 2015
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
hii Nchi Si Ya Kifalme Ya Kulithishana Madaraka.
hata marekani kwenyewe wameshindwa na kina kenedy, bush, clinton na wenzao wanarithishana madaraka. Au hujasikia kuwa Chelsea Clinton anataka useneta pia baadaye agombee uraisi?
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
CCM got to GO, CCM Stinks kama asilimia kubwa ya wanachama wake.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
hata marekani kwenyewe wameshindwa na kina kenedy, bush, clinton na wenzao wanarithishana madaraka. Au hujasikia kuwa Chelsea Clintoa anataka useneta pia baadaye agombee uraisi?
Marekani itaiilinganisha na TZ?
Wao wametuzidi kila kitu inacho kijua wewe.
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Masaka bwana wakati mwingine uwe unaedit kazi zako, hayo maendeleo yapi unatwambia?
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Mjomba wangu Lawrence Masha na Shemeji yangu Benard Membe mbona mmewasahau?
Hao kina Masha na Membe wataendelea kuwa mawaziri au watapewa vitengo maalumu vya ulaji kidogo watulie. Kwa sasa mambo yote ni kwa Hussein Mwinyi maana hata hivyo ni zamu ya Zanzibar kutawala.

Baada ya Mwinyi tunamuaanda kijana safi na mtanashati - Ridhiwani Kikwete
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Masaka bwana wakati mwingine uwe unaedit kazi zako, hayo maendeleo yapi unatwambia?
Fuatilia utayaona mkuu, maendeleo nchi nzima hadi inafurahisha. Si umeona hata wageni wanaisifia Tanzania. Bajeti safi na kila kitu salama tu. Tujenge nchi ndugu yangu haya mengine ya kupiga makelele tuwaachie kina Mrema.
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Hao kina Masha na Membe wataendelea kuwa mawaziri au watapewa vitengo maalumu vya ulaji kidogo watulie.

Baada ya Mwinyi tunamuaanda kijana safi na mtanashati - Ridhiwani Kikwete
kama hii itatokea haina haja ya kufikiria kuwa tanzania ni nchi yetu
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
huyu hana lolote, tena hana utaifa tuoutaka, ni mmojawapo wa watanzania wachache waliochenga kwenda JKT,wakati , yeye baada ya kumaliza form six alitokomea uturuki akijua wazi kuwa asingeweza kujiunga na vyuo vya hapa nchini licha ya pass zake hafifu pia hakuwa amekwenda jkt

mnamo 1990, aliyekuwa kiongozi wa serikali ya wanafunzi (sasa daruso)wakati hou akiichachafyaa sana serikali ya mwnyi alilkuwa matiko matare(nasikia sasa marehemu), huyu alikuwa amemaliza diploma ya ualimu huko korogwe chuo cha elimu. kwa bahati wakati huo akawa amejiunga na udsm.
wakati fulani ukasukwa mkakati kuwa afukuzwe chuo kwa kuwa hakuhudhuria JKT. WAKATI huo waziri wa elimu alikuwa jackson makweta. matiko matare akakamatwa kwa amri ya warioba the then prime minister. tuliposikia habari hizo tulienda kwa makweta tukamwambia kuwa tulikuwa tayari matiko asimamishwe masoma na aripoti jkt LAKINI SHARTI NA HUSEIN ALI HASSAN MWINYI ALIYEKUWA UTURUKI NAYE ARUDI WAENDE JKT PAMOJA NA MATIKO MATARE. makweta akatuomba tumpe muda na kuwa angetujibu kesho yake.tuliporudi jioni pale udsm, tukamkuta matiko matare wameshamwachia. na tangu wakati huo kamatakamata ya wale waliochenga JKT haikuwahi kusikika tena!!!!
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
kama hii itatokea haina haja ya kufikiria kuwa tanzania ni nchi yetu
Tanzania ni nchi yetu sote ila nafasi za juu za uongozi zinataka wanaccm safi kama Hussein Mwinyi na Ridhiwani Kikwete.
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
huyu hana lolote, tena hana utaifa tuoutaka, ni mmojawapo wa watanzania wachache waliochenga kwenda JKT,wakati , yeye baada ya kumaliza form six alitokomea uturuki akijua wazi kuwa asingeweza kujiunga na vyuo vya hapa nchini licha ya pass zake hafifu pia hakuwa amekwenda jkt

mnamo 1990, aliyekuwa kiongozi wa serikali ya wanafunzi (sasa daruso)wakati hou akiichachafyaa sana serikali ya mwnyi alilkuwa matiko matare(nasikia sasa marehemu), huyu alikuwa amemaliza diploma ya ualimu huko korogwe chuo cha elimu. kwa bahati wakati huo akawa amejiunga na udsm.
wakati fulani ukasukwa mkakati kuwa afukuzwe chuo kwa kuwa hakuhudhuria JKT. WAKATI huo waziri wa elimu alikuwa jackson makweta. matiko matare akakamatwa kwa amri ya warioba the then prime minister. tuliposikia habari hizo tulienda kwa makweta tukamwambia kuwa tulikuwa tayari matiko asimamishwe masoma na aripoti jkt LAKINI SHARTI NA HUSEIN ALI HASSAN MWINYI ALIYEKUWA UTURUKI NAYE ARUDI WAENDE JKT PAMOJA NA MATIKO MATARE. makweta akatuomba tumpe muda na kuwa angetujibu kesho yake.tuliporudi jioni pale udsm, tukamkuta matiko matare wameshamwachia. na tangu wakati huo kamatakamata ya wale waliochenga JKT haikuwahi kusikika tena!!!!
Pole sana Mwikimbi na Matiko Matare. Tunaongelea yajayo na sio yaliyopita kwa sasa. Kwa sasa ngoma ni Husseini Mwinyi 2015 na Ridhiwani Kikwete 2025
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Fuatilia utayaona mkuu, maendeleo nchi nzima hadi inafurahisha. Si umeona hata wageni wanaisifia Tanzania. Bajeti safi na kila kitu salama tu. Tujenge nchi ndugu yangu haya mengine ya kupiga makelele tuwaachie kina Mrema.
Masaka naona unaanza kuwa mwanasiasa mzuri

Kwa nini usijipendekeze wewe badala ya hao wengine?

Mimi naona wewe unafaa sana zaidi ya unao wapendekeza maana wewe hauna element za chama cha mapinduzi.

Na si unajua watanzania tuko milioni kama 40 hivi sasa na wengi wameelimika?

Kwa hiyo usiwe na fikra za kufikilia watu tu waliokuzunguka kuwa ndio wanafaa kuwa marais
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,518
Likes
3,892
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,518 3,892 280
Kwa vile Zitto ameonekana kuwa ana nia ya kugombea uraisi mwaka 2015 baada ya muda wa maendeleo ya uhakika yanayoletwa na Kikwete kuisha. Ni vyema sasa ikaangaliwa kwa upande wa ccm ni kina nani wenye uwezo wa kugalagaza wapinzani kwenye uchaguzi. Ni ukweli kuwa ccm itashinda tena kwa kishindo 2010 na kwa kishindo zaidi 2015, 2020, 2025, 2030, 2035 nk, mimi naanza na huu uchaguzi wa 2015 na kumpendekeza Dr Mwinyi kwa hii nafasi muhimu kabisa.

Ni msomi na mchapakazi mzuri. Ni mchamungu na msafi. Mwenzetu huyu ni mpole na mkarimu kama baba yake. Ruhusa na maendeleo ya watanzania wote kama aliyoleta baba yake. Ataendeleza sera za maendeleo za ccm na kuwanyima wahafidhina nafasi ya kuvuruga nchi.

Dr Hussein Mwinyi for president of Tanzania - 2015
Hivi ni maendeleo gani aliyotuletea Mwinyi? Nijuavyo mimi nchi ilikuwa kwenye blink of collapsing halafu wewe unasema kulikuwa na maendeleo. Tafadhari bwana!!!!!!!!!!! Atawale huko huko zenji. Jamaa anaonekana yuko too ambitious kisa gani kilimuondoa Mkuranga kama siyo kufukuzia urais wa Nzeji. Watu kama hawa ni wa kuogopa kama UKOMA!!!!!
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
huwezi kuandaa viongozi bila kujua hisoria yao. watuyambie huyu husein mwninyi kama ana jipyaa lolote. hatujui wala asili ayke, mara mbunge wa mkuranga mara kwahani zanzibar. waulize wale walio naye karibu kichwani mweupeee kama theluji ya mlima kilimanjaro. nadahni hata huo uwaziri anao tu kwa kupewa ila asingestahili hata ukatibu mkuu wa wizara
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Masaka naona unaanza kuwa mwanasiasa mzuri

Kwa nini usijipendekeze wewe badala ya hao wengine?

Mimi naona wewe unafaa sana zaidi ya unao wapendekeza maana wewe hauna element za chama cha mapinduzi.

Na si unajua watanzania tuko milioni kama 40 hivi sasa na wengi wameelimika?

Kwa hiyo usiwe na fikra za kufikilia watu tu waliokuzunguka kuwa ndio wanafaa kuwa marais
Ni jambo la kawaida kabisa kupendekeza wale wanaofaa na wale wenye nafasi ya kushinda. Kuna republicans wengi smart wangeweza kugombea uraisi 2000 lakini wakamwachia Bushi kwa vile alikuwa na sifa za kushinda. Mimi naona hao kina Hussein Mwinyi na RIdhiwani Kikwete wana nafasi nzuri ya kushinda na kwa hiyo nawaunga mkono.
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
huwezi kuandaa viongozi bila kujua hisoria yao. watuyambie huyu husein mwninyi kama ana jipyaa lolote. hatujui wala asili ayke, mara mbunge wa mkuranga mara kwahani zanzibar. waulize wale walio naye karibu kichwani mweupeee kama theluji ya mlima kilimanjaro. nadahni hata huo uwaziri anao tu kwa kupewa ila asingestahili hata ukatibu mkuu wa wizara
Huyu kijana safi hana ufisadi hata kidogo, kama umemsikia kwenye kashifa yoyote ile useme.

2015 - Hussein Mwinyi
2025 - Ridhiwani Kikwete
2035 - Kama kuna mjukuu wa Karume atapewa nafasi hapa
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Ni jambo la kawaida kabisa kupendekeza wale wanaofaa na wale wenye nafasi ya kushinda. Kuna republicans wengi smart wangeweza kugombea uraisi 2000 lakini wakamwachia Bushi kwa vile alikuwa na sifa za kushinda. Mimi naona hao kina Hussein Mwinyi na RIdhiwani Kikwete wana nafasi nzuri ya kushinda na kwa hiyo nawaunga mkono.
Mkuu baba zao wameisha maliza kila kitu hivyo usitegemee kama watanzania hawako macho na hili hakuna cha nani hapa anayeweza kushinda.

Sasa hivi watanzania wamejifunza hawaangalii sura wala nini wanaangalia watu wenye uwezo. Riwadhi wengi tunamjua pia na wengine tunawajua. Kuna watanzania wengi sana hata hapa JF wenye uwezo wa kututoa katika matope tulipobwagwa na Chama cha mapinduzi mpaka sasa.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,239,023
Members 476,289
Posts 29,340,217