Dr h. Mwakyembe: Mikataba ya ticts na bandari ichunguzwe... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr h. Mwakyembe: Mikataba ya ticts na bandari ichunguzwe...

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by only83, Aug 23, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Waziri wa uchukuzi Dr Mwakyembe ameagiza kamati ndogo aliyoiunda ichunguze mikataba ya TICTS na bandari kuona kama bado ina tija kwa taifa au la. Kumbuka kuwa moja ya wanahisa na wamiliki wa TICTS ni Karamagi aliyejiudhuru uwaziri wa nishati na madini baada ya kamati ya bunge iliyokuwa inaongozwa na Mwakyembe kugundua madudu makubwa sana kwenye mikataba mbalimbali.

    Source: ITV habari
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kazi moja hakuna kulala, nadhani sasa nchi imeanza kukombolewa!
     
  3. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    hapo naona Mwakyembe anajichanganya hakuna haja kuundia tume hilo swala tictis kwani sio geni kwa sababu yeye ni mwanasheria aangalie taratibu zilizotumika kuiongezea muda na kama akijiridhisha hazikufatwa avunje mkataba na pia ufanisi wake unajulikana
     
Loading...