Dr. George Jambiya

Dr. George Jambiya

DaPilly

Senior Member
Joined
Mar 2, 2012
Posts
181
Reaction score
68
Dah sijui nianzie wapi, from nowhere imenibidi niandike jina la Dr. Mwalimu wangu George Jambiya google ili nijue his where about, I have like 4 to 5 years sijamtia machoni. Mara ya mwisho nilimuona Regency Hosp akiwa amedhoofu nafikiri alikuwa na sukari the way nilivyomuona. Sasa nimeona mtu ameandika RIP Dr. George Jambiya huko google. Alikuwa bosi wangu REPOA, ni Mwalimu wangu na nilimpenda sana. So sorry for myself and the family.
 
Dah sijui nianzie wapi, from nowhere imenibidi niandike jina la Dr. Mwalimu wangu George Jambiya google ili nijue his where about, I have like 4 to 5 years sijamtia machoni. Mara ya mwisho nilimuona Regency Hosp akiwa amedhoofu nafikiri alikuwa na sukari the way nilivyomuona. Sasa nimeona mtu ameandika RIP Dr. George Jambiya huko google. Alikuwa bosi wangu REPOA, ni Mwalimu wangu na nilimpenda sana. So sorry for myself and the family.
Namkumbuka jamani

Poleni
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom