Dr Asha Rose Migiro yu wapi ?


The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
50
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 50 145
Wana JF,

Greetings..

Namuulizia yule Mama Dr Asha Rose Migiro baada ya kutaka UN, Kwasasa anafanya kazi gani hasa hasa ya kuinua Taifa ? Naskia ni mjuzi wa Sheria ina maana hata darasa la kufundisha hajapatiwa huko nyumbani jamani ?

Naomba kufahamu hili.....

The Fixer,

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2011
Messages
314
Likes
5
Points
35
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined May 1, 2011
314 5 35
Mama sasa yupo kwenye CC ya CCM kama katibu wa uhusiano sera kimataifa.Nimejiuliza juzi iweje amekubali kanafas kama hako mtu ambaye aliheshimika vzr?!!!Pua nukajiuliza hawezi kubuni kitu flan kwa maslahi ya Taifa na watanzania kwa ujumla?
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Anakula alichovuna huko UN kwa sasa nahisi hataki tena usumbufu
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,022
Likes
87
Points
145
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,022 87 145
Mama sasa yupo kwenye CC ya CCM kama katibu wa uhusiano sera kimataifa.Nimejiuliza juzi iweje amekubali kanafas kama hako mtu ambaye aliheshimika vzr?!!!Pua nukajiuliza hawezi kubuni kitu flan kwa maslahi ya Taifa na watanzania kwa ujumla?
yupo anabeba mikoba ya jangili mwandamizi pale ccm lumumba na kufuta viatu vumbi mr fastjet.
 
K

KWA MSISI

Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
73
Likes
0
Points
0
K

KWA MSISI

Member
Joined Jan 10, 2012
73 0 0
Mama sasa yupo kwenye CC ya CCM kama katibu wa uhusiano sera kimataifa.Nimejiuliza juzi iweje amekubali kanafas kama hako mtu ambaye aliheshimika vzr?!!!Pua nukajiuliza hawezi kubuni kitu flan kwa maslahi ya Taifa na watanzania kwa ujumla?
Pia ni Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu Huria cha Tanzania.
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
sijui tanzania hii ina nini hata kama viongozi wetu wakienda kufanya kazi za kimataifa wakirudi bongo ni afadhali ya kutokwenda hakuna kipya wanacholeta
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,337
Likes
552
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,337 552 280
sijui tanzania hii ina nini hata kama viongozi wetu wakienda kufanya kazi za kimataifa wakirudi bongo ni afadhali ya kutokwenda hakuna kipya wanacholeta
Huko wanakwendaga kuuza sura tu basi, hawana lolote hao!
 
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
2,813
Likes
127
Points
0
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
2,813 127 0
Wana JF,

Greetings..

Namuulizia yule Mama Dr Asha Rose Migiro baada ya kutaka UN, Kwasasa anafanya kazi gani hasa hasa ya kuinua Taifa ? Naskia ni mjuzi wa Sheria ina maana hata darasa la kufundisha hajapatiwa huko nyumbani jamani ?

Naomba kufahamu hili.....

The Fixer,

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
top secret-anatayarisha kwa kazi mmoja kubwa sana
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
She is somewhere enjoying the fluits of her inefficiency!
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,944
Likes
950
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,944 950 280
Atakuwa Raisi wa Tanzania....2015 ! mtegemeeni rais mwanamke wakati umefika.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,153
Likes
28,229
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,153 28,229 280
Naomba wanajamvi msamehe kwa kuwa tifauti kidogo. Hivi huyu mama asha rose migiro analipwa mafao ya shingapi kwa mwwzi kutoka mfuko wa hifadhi alokua akichangia!? Naomba kuwamilisha.
 
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
803
Likes
207
Points
60
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
803 207 60
Viongozi wetu wanaonekana vilaza na wala si wabunifu. Angalau B. W. Mkapa anajitahidi sana na foundation yake na tena anajenga vijijini. Safi sana Ben i love u so much
Salimu A. Salimu yupo tu pamoja na kukaa muda wote huo AU.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Asha ni mkuu wa chuo cha OUT TANZANIA,Pia ni mjumbe wa cc ya magamba huenda ameenda upareni kwa sasa.
 
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
50
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 50 145
Asha ni mkuu wa chuo cha OUT TANZANIA,Pia ni mjumbe wa cc ya magamba huenda ameenda upareni kwa sasa.
Khaaaaaa... Nkokuti eho kuna Gonjaaa ?? Eeeeuwwwiiii ngoja nrereheee kunadheee
 
md4doctor2000

md4doctor2000

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
737
Likes
43
Points
45
md4doctor2000

md4doctor2000

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2012
737 43 45
She is now doing charity activities! Yesterday she officiate a 5 km walk - Barclays Charity walk![h=3][/h]
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217