Dpp wa sasa hana hadhi ya kuitwa hata ddp


L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
Nishangaa sana hii nchi na kamwe sitaacha kushangaa, kuna huyu mtu anaitwa director of public prosecutions, sidhani kama jamaa anauwezo wowote kwenye hii kazi kwani hakuna hata shitaka moja kubwa lenye impact almost kwa wananchi wote alilofikisha mwisho hata yale yenye ushahidi wa wazi, nashindwa kuelewa na nahisi kawekwa kwa interest za watu jamii yake ila nawakumbusha msisahau uholanzi!ama kweli director of public prosecutions hafai kuitwa hata director of district prosecutions
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Likes
38
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 38 45
Na yeye ana defence kwa sababu siyo yeye anayechunguza.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,551
Likes
5,056
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,551 5,056 280
Nishangaa sana hii nchi na kamwe sitaacha kushangaa, kuna huyu mtu anaitwa director of public prosecutions, sidhani kama jamaa anauwezo wowote kwenye hii kazi kwani hakuna hata shitaka moja kubwa lenye impact almost kwa wananchi wote alilofikisha mwisho hata yale yenye ushahidi wa wazi, nashindwa kuelewa na nahisi kawekwa kwa interest za watu jamii yake ila nawakumbusha msisahau uholanzi!ama kweli director of public prosecutions hafai kuitwa hata director of district prosecutions
amechaguliwa na kiogozi mkuu wa nchi - ina maana unabeza choice ya mkuu? ndugu be careful na kauli zako.

ha ha haha
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Tatizo si lake, tatizo ni mfumo.
 
M

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
655
Likes
5
Points
0
M

massai

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
655 5 0
serekali ya kishkaji ......imejaa ,mashemeji,ma wifi,marafiki,na kila uoza unaoujua.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,971
Likes
13,600
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,971 13,600 280
Fuso acha kutishana wewe,who is mkuu wa nchi???? "Ikulu ni mahali patakatifu,ikulu sio kwangu pale-MWL. J.K.N"

amechaguliwa na kiogozi mkuu wa nchi - ina maana unabeza choice ya mkuu? ndugu be careful na kauli zako.

ha ha haha
 

Forum statistics

Threads 1,251,847
Members 481,910
Posts 29,787,453