Double Standards za Ikulu kumtetea Ombeni Sefue

Double Standards za Ikulu kumtetea Ombeni Sefue

Kusaini mkataba sio hoja hata wewe ungeweza kusaini tu ukipata special power of attorney
 
Kijana kuwa makini, kamuulize Yerico Nyerere, hata kuandika hujui
Ikulu imekanusha, badala ya kuleta ushahidi unayataka magazeti yatoe picha ya mchina akisaini.

Hujamtaja CS, badala yake nimeona umeandika sifue na Dr.Dau tu, Taja Sefue amehusika vipi na hao wachina?
 
Wamemtetea sio kujaribu kumtetea, watu hawawezi kuishi kwa majungu na umbea CRJE au wachina hawanaga haya mambo yenu.
 
Kijana kuwa makini,kamuulize Yerico Nyerere,hata kuandika hujui
Ikulu imekanusha,badala ya kuleta ushahidi unayataka magazeti yatoe picha ya mchina akisaini
Hujamtaja CS ,badala yake nimeona umeandika sifue na Dr.Dau tu,Taja Sefue amehusika vipi na hao wachina?
Hivi hata mfagiaji wa ikulu akuhusishwa na kashfa yoyote ikulu ndiyo huwa inakanusha?
 
Katika kujaribu kumtetea sifue, wanadai eti kampuni ya crje sio oliyopewa kazi ya ujenzi Wa daraja la kigamboni. Ukweki ni kuwa crje kutokana na ukaribu na dr dau walipewa hiyo kazi kienyeji, na kwakuwa hawana utaalam wa madaraja walilazimika waingie joint venture na kampuni nyingine ya kichina kwa bei ya mala Tatu ya bei halisi. Kithibitisha hayo naomba magazeti yatoe picha wakati Waku sign mkaraba, anaonekana mkurugenzi mkuu Wa crje akisign kwa jina anaitwa shi yuan ambaye baada ya kufanokisha wizi Wa kutisha, kampuni tanzu ya crje imempandisha cheo na kurudi china
we Gulwa inaonekana we ndie mwenye ushaidi wa kutosha,unaonenaje kama wewe mwenyewe uje na ushaidi, au kama vip kaupeleke kwenye vyombo husika ili uweze kufanyiwa kazi, kuongea hivi hovyo ni sawa na kujisaidia kwenye kichaka kilicho karibu na njia ya wapita kwa miguu.
 
Sefue anatuhumua kwa vitu ambavyo mda unaosemwa hakuwa hata katibu mkuu,alikua bado balozi marekani,sasa uongo huo wa wazi usikanushwe kwasababu gani hasa?
 
we Gulwa inaonekana we ndie mwenye ushaidi wa kutosha,unaonenaje kama wewe mwenyewe uje na ushaidi, au kama vip kaupeleke kwenye vyombo husika ili uweze kufanyiwa kazi, kuongea hivi hovyo ni sawa na kujisaidia kwenye kichaka kilicho karibu na njia ya wapita kwa miguu.
Ushahidi gani unataka zaidi ya huo niliotoa, tuwaombe wahariri wa magazeti watoe picha iliyopigwa siku ya kusaini mkataba, muongo atajulikana ni nani kati ya gulwa na mtetezi wa ikulu
 
Waliotoa utetezi huo ni Idara ya Habari Maelezo, na sio Ikulu kama ulivyoeleza. Kimsingi ktk utetezi huo wamekanusha kwa Hoja zenye mantiki tuhuma zilizoandikwa kwenye gazeti husika dhidi ya Balozi Sefue.
Kwahivyo kama wewe mleta mada hujaridhishwa na utetezi huo, wasilisha ushahidi wa tuhuma za Sefue kwenye mamlaka zilizoainishwa kwenye taarifa husika..
Lakini brother,tuhuma ni nzito kwa kiongozi mkuu huyu,kwa nini atetewe na Habari maelezo? Kwa nini asijitokeze yeye mwenyewe na kuclear doubts? serikali tunaiamini isianze hizi dalili za double standards,iwe straight......kama yuko clean ajitokeze mwenyewe kwa ujasiri ili watu wenye ushahidi wamwage nondo na kama hawana watu tuendelee na shughuli zetu.
 
Majipu yalikomaa enzi za JK, na Sefue alikuwa hapohapo Ikulu, leo eti tuaminishwe kuwa Sefue ni malaika?
 
Sifue, oliyopewa, ukweki, waliloewa, mala tatu, kithibitisha, mkaraba, kufanokisha.

SIJUI LINI CHADEMA ITAACHA KUAJIRI HAYA MANYUMBU YA DARASA LA SABA. HADI KINYAA KUSOMA HIYO HABARI HALAFU WANAJIITA MABINGWA WA PROPAGANDA. M*AVI MATUPU PUMBA**
Sio kila mtu anayekosoa ni CHADEMA....Wengine tupo CCM lakini tunapenda haya "majipu" yatumbuliwe,maana kilichotupata kwenye uchaguzi wa 2015 hatutaki kijirudie 2020....Acha wanaojuwa ukweli wauanike.Tanzania ni yetu sote bila kujali itikadi
 
Waliotoa utetezi huo ni Idara ya Habari Maelezo, na sio Ikulu kama ulivyoeleza. Kimsingi ktk utetezi huo wamekanusha kwa Hoja zenye mantiki tuhuma zilizoandikwa kwenye gazeti husika dhidi ya Balozi Sefue.
Kwahivyo kama wewe mleta mada hujaridhishwa na utetezi huo, wasilisha ushahidi wa tuhuma za Sefue kwenye mamlaka zilizoainishwa kwenye taarifa husika..

Hoja zenye mantiki????!!!! Ulitakiwa ujifunze kwanza mantiki ya mada hii. Aliyetuhumiwa ni Sefue binafsi. Kwa nini maelezo wajitose kumjibia? What if siku Sefue akibanwa aje aseme hahusiki na kanusho lililotolewa na maelezo? Let Sefue be held responsible and account for the accusations.
 
...kwa mazoea ya utawala uliopita..ukiona ikulu wanatetea jambo haraka basi ujue kuna walakini....yale mambo wanayopuuza yanaposemwa huwa hayana madhara kwao....lakini ukiona wanajitetea haraka basi kuna mwiba umemchoma mtu.....
 
Tamko la ikulu limesema kama wana ushahidi waupeleke Takukuru au wachukuliwe hatua, hatuwezi kuacha nchi iendeshwe kwa majungu

Kwa hiyo na wanaosimamishwa kwa tuhuma wanafanyiwa hivyo kwa majungu? mbona hatujaona Ilkulu ikiwatetea pia? nafikiri hoja iliyotolewa hapo juu ni ya msingi. kama mtumishi binafsi anatuhumiwa, si kazi ya Ikulu kumtetea, aachwe ajitetee mwenyewe, labda kama unataka tuamini kwamba yeye ndiye ikulu.
 
Sefue asilete cheap politics hapa .Aende mahakamani kama ye mwanaume.
 
Usiwe kama mburula! Tuhuma hizo zinapaswa kuchunguzwa na TAKUKURU haraka sana! Hao ndiyo wanapaswa kumsafisha!
Na wewe juzi nilikuona umepita karibu na bar ya ndugu Said na kuba vifaranga na UKAWA.
TAKUKURU Wakuchunguze na kukusafisha.
 
image.jpeg
image.jpeg
 
Back
Top Bottom