Double Standards za Ikulu kumtetea Ombeni Sefue

Double Standards za Ikulu kumtetea Ombeni Sefue

Something rubbish is allowed to smear the forum!! Aliyetuhumiwa ni serikali au Sefue? Yaani Sefue akituhumiwa serikali ndo inajibu? Sefue ni mtu binafsi bila kujali madaraka yake, sawa na yule Daktari wa juzi aliyetumbuliwa na PM Majaliwa. Mbona PM hakumwambia yule mama aende PCCB?

Walio makini walitakiwa waanzie hapo hapo kumchunguza Ombeni Sefue kwa kutumia taarifa za gazeti kama walivyofanya kwenye bomba la mafuta. waliipa high rating gazeti kwa kufunua yaliyojificha na wakaenda kuthibitisha.

Ukimtuhumu Magu nani atajibu?! Secondly; kama tuhuma ni nyepesi kama hizo za Dira; ngonjera tupu without facts and figures kama whistleblowing ya Jamhuri! you rubbish them; hazicross threshold ya kufanyiwa kazi; unajibu kwa kuandika NFA ie No further Action; period.
 
Kwa hiyo ni haki kwa mwandishi yeyote kuandika kisicho na ukweli? Kama Ikulu ingemtetea na kuna ushahidi hapo your topic ingekuwa na mantiki lakini as you can see everything is a lie so, what did you expect? For Ikulu to remain quite about it is a confirmation of the allegations.

Hivi ni nani mwathirika wa hii taarifa ya gazeti la Dira?

Mimi nadhani ni Sefue na tukisema serikali tunakosea bali serikali imesaidiwa na gazeti na jukumu lake ni kufanya uchunguzi based on those infos!

Ni kwa mantiki hii, Sefue alipaswa naye apishe uchunguzi. Ikibainika sio kweli anarudi kazini na waliozusha wachukuliwe hatua then.

Si ndivyo inavyofanyika kwa watumishi wa umma wengine wanaotuhumiwa, au? Ni nini ambacho ni maalumu sana kwake?

Naunga mkono hoja, hii ni double standard, haikubaliki!!
 
Mleta mada unaonekana kabisa kama una lako jambo.
 
Tamko la ikulu limesema kama wana ushahidi waupeleke Takukuru au wachukuliwe hatua, hatuwezi kuacha nchi iendeshwe kwa majungu
Mbona yule mama aliyemtoa tuhuma za mdomoni kuh daktari aliyemuomba rushwa kwa mdomo tu alisikilizwa na majaliwa na dk Akasimamishwa ila ya semfue ndio wanaikumbuka takukuru!
 
Tuhuma ni za Sefue kama Sefue (jipu), hapa alitakiwa ajitetee yeye. Na kwa kuanzia alitakiwa apeleke mashitaka yake media council au yeye Sefue aende mahakamani kuomba asafishwe, si kazi ya idara ya maelezo kumsemea Sefue. Wanasema, Sefue hajawahi wala hatawahi kuingilia zabuni, wanajuaje nafsi yake??? Wao ndo wasemaje wa Sefue? Anayetuhumiwa ni Sefue sio Serikali why idara ya maelezo wamtetee na kutisha chombo cha habari? Wao walichotakiwa ni kuomba kama kuna ushahidi au weledi umekiukwa wa habari hiyo tena baada ya Sefue kulalamika si wao kuwa wasemaji wa Sefue. Kuwa Katibu mkuu haimwondolei sifa yake ya wizi, kama anayo, na haimwondolei haki yake ya msingi ya kutuhumiwa kama kaiba. Sefue toka nje wewe mwenyewe useme, si kutuma watu wasiohusika.

NFA; No Further Action; any agrieved party should go to court or shurr-up. period.
 
Ukimtuhumu Magu nani atajibu?! Secondly; kama tuhuma ni nyepesi kama hizo za Dira; ngonjera tupu without facts and figures kama whistleblowing ya Jamhuri! you rubbish them; hazicross threshold ya kufanyiwa kazi; unajibu kwa kuandika NFA ie No further Action; period.

Ni sawa kwa tawala zetu hizi zilizojaa ujinga ambazo Rais anaonekana kama anatoka uzao wa watakatifu. Rais imekuwa ndiyo Tanzania, lakini kama ni nchi inayojenga ustaarabu, akituhumiwa anatakiwa ajibu mwenyewe kama ilivyokuwa kwa Clinton. Uchafu wake uwe ni wake na isiwe ni nchi.
 
Ni sawa kwa tawala zetu hizi zilizojaa ujinga ambazo Rais anaonekana kama anatoka uzao wa watakatifu. Rais imekuwa ndiyo Tanzania, lakini kama ni nchi inayojenga ustaarabu, akituhumiwa anatakiwa ajibu mwenyewe kama ilivyokuwa kwa Clinton. Uchafu wake uwe ni wake na isiwe ni nchi.
 
Ni sawa kwa tawala zetu hizi zilizojaa ujinga ambazo Rais anaonekana kama anatoka uzao wa watakatifu. Rais imekuwa ndiyo Tanzania, lakini kama ni nchi inayojenga ustaarabu, akituhumiwa anatakiwa ajibu mwenyewe kama ilivyokuwa kwa Clinton. Uchafu wake uwe ni wake na isiwe ni nchi.

Kwa nchi ambazo hazijajenga taasisi imara za checks and balances ni ndoto kutegemea serikali hii kufanya hivyo ukizingatia awamu ya tano ni product ya chama na mfumo ule ule wa "huyu ni mwenzetu" na ukiritimba ule ule; old habits die hard; JPM pamoja na anayoyafanya bado itamchukua muda mrefu kugundua kwamba bado mambo mengi anayafanya kwa mtindo ule ule wa "hiki ni chama changu na huyu ni mwenzetu"!! Rejea kauli yake kuhusu uchaguzi wa Zanzibar na ile aliyoitoa Singida kuhusu upinzani kukamata dola; hata hivyo watu na vyombo vya habari basi angalau wajaribu kuibua tuhuma zenye "mnofu"; hizi za Dira zimekuwa umbea zaidi; chuki za kutumbuliwa na udhaifu mwingi kama huo; hata mimi ningezi NFA; No further Action. Period
 
Tusisahau kuwa pia ni Katibu Mkuu Kiongozi wa kwanza kufukuzwa kazi

The previous ones are

1. Dickson Nkembo
2. Timothy Apiyo
3. Paul Rupa
4. Materns Lumbanga
5. Philemon Luhanjo
6. Ombeni Sefue

He is the only one who left in DISGRACE
 
NFA; No Further Action; any agrieved party should go to court or shurr-up. period.
Hivi we na kiingereza chako cha kichina bado unaweza kuandika haya? Umeona nduguyo alivyotumbuliwa. Nani kaenda kwa court hapo? Au hiyo nfa yako imeishia wapi? Jifunze kuwa na mdomo mdogo na masikio makubwa. Au uliposikia mtaisoma namba mlijua ni wimbo kina Mnyika?
 
Hivi we na kiingereza chako cha kichina bado unaweza kuandika haya? Umeona nduguyo alivyotumbuliwa. Nani kaenda kwa court hapo? Au hiyo nfa yako imeishia wapi? Jifunze kuwa na mdomo mdogo na masikio makubwa. Au uliposikia mtaisoma namba mlijua ni wimbo kina Mnyika?

NFA
 
Watu kama Sefue ni aghalabu sana kuwapata duniani.

Ufataani wenu umegonga ukuta na yeye mwenyewe alikwisha zipangua shutuma zenu muflis na kwa sasa tunaziita "shutuma maiti".
 
Nilitegemea kuwa wangekuja na statement kuwa kama kuna mwenye ushaidi aende kwenye vyombo vya sheria/dola

In otherwords nilikuwa upande wa Ikulu mpaka niliposoma hiyo statement yao.

Ki uhalisia burden of proof ilikuwa upande wa gazeti la Dira, wataalam wa sheria wanamsemo wao wa kilatin unasema "semper necessitas probandi incumbit ei qui agit"

Lakini kutokana na utetezi huu wa Ikulu it makes me question kila kitu kwenye hii vita dhidi ya the so called Majipu. On one hand tunaambiwa kuna watu wana settle vita vyao na mabifu yao. On the other hand inaonekana wengine ni UNTOUCHABLES.

Pia siamini kama hii taarifa haina mkono wa Sefue.

Impartiality iko wapi?
ndio wamesema kuwa mwenye ushaid apeleke takukuru
 
Back
Top Bottom