Dondosha Neno Hapa


Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,617
Likes
2,003
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,617 2,003 280
Makabidbiano ya pesa namna hii ndio unakuta mtu kakabwa huko njiani hela inarudi kwa mwenyewe na mali kishatoa

Sent from my HTC Desire S using Tapatalk 2
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Yeboyebo chaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Chezea wazee wa kuchapa watu mikono! Utaumia.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,270
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,270 280
Makabidbiano ya pesa namna hii ndio unakuta mtu kakabwa huko njiani hela inarudi kwa mwenyewe na mali kishatoa

Sent from my HTC Desire S using Tapatalk 2
yaani hata kama ni kuuza gazeti imepitiliza, inaonekana haina tafakuri ya security
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,270
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,270 280
Makabidbiano ya pesa namna hii ndio unakuta mtu kakabwa huko njiani hela inarudi kwa mwenyewe na mali kishatoa

Sent from my HTC Desire S using Tapatalk 2
mbaya zaidi wote hao wanakodoa tu , mwenye zake hayupo hapo labda kaka ataambulia cha juu
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Hii inatokea nchi gani ambayo haina benki wala hundi?
 
Django

Django

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
356
Likes
3
Points
35
Django

Django

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
356 3 35
chukua hizi fedha hakikisha mgombea wetu anapita bila kupingwa
 

Forum statistics

Threads 1,273,262
Members 490,343
Posts 30,475,785