Donald Trump anaongoza kwa 5% dhidi ya Clinton

Donald Trump anaongoza kwa 5% dhidi ya Clinton

D.Trump!
​
Mpaka leo hii vyanzo vya habari vya CNN vimetangaza kwamba D.Trump yuko mbele kwa 5% kwenye kura za maoni,
Trump 44%
Clinton 39%
​

Habari ndiyo hiyo Wamarekani wamechoshwa na sasa wanataka mabadiliko ya kweli kama tunayoyashuhudia wenzao Watanzania chini ya Raisi Magufuli!



Trump bounces into the lead - CNNPolitics.com
Mmh huu ufananisho Umewaza kweli au umesukumwa na mahaba niuwe ya rangi ya kijani?
 
Nimechukizwa na Urasimu uliofanyika ndani ya Democratic Kumpitisha Hillary... kutokea hapo nimeshindwa kuendelea kucutiwa na siasa za Mrengwa huo ....pia uongozi uliotarajiwa kufanya VizurI kabisa wa Barack Obama chini ya muamvuli wa Democratic hatimae haujatimiza matarajio hayo.
Donald Trump alionekana Mpayukaji,dikteta na Mwnye Majidai ,lakini Upepo wa Siasa sasa unaonekana kubadika na kumfanyia aonekane mwnye kusema Ukweli na kutambua Mahitaji ya wamerekani wengi ,kaonekana si mnafiki na haogopi kusema kitu hata kama kina maslahi na Dini au Jamii fulani ilimradi anasisimamia haki .
Pamoja ma nguvu kubwa inayotumia na watu Maarufu ndaji ya Democratic ikiwa ni pamoja na Mke wa Raisi Obama ,Mama Michelle Obama pamoja na mme we Hillary na fomer president wa nchi hiyi Ndg. Bill Clinton ... bado kunaonekana mpasuko mkubwa saana baina ya wanachama wa Demokratic kutokana na Urasimu uliodunguliwa na taasisi Wikileaks ,wengi wakimsupport Ndg. Bernie Sanders ambaye kaonekana Kushindwa ndani ya democratic kwa dhuluma na Urasimu wa baadhi ya viongozi wa chama hicho .

Katika hatua za awali kabisa ,mpasuko huo umeonyesha kua na matokea Hasi kwa upande wa Hillary Clinton , mgawanyiko wa Kura za wafuasi wa chama hicho.
Kujiuzulu pia kwa kiongozi wa juu kabisa wa chama hicho katika hatua hii kutaleta madhara makubwa saana .

Maana yake ni kwamba , uwezekano wa Bwn.Trump kuongoza kura hizi za maoni na hata kuibuka mshindi ni mkubwa .

Trump amaekua akikumbwa na Kashafa kibao ikiwa ni pamoja na Kauki zake zinazoonyesha kuwakera wengi ,ila msimamo wake kwa jambo analoliongea umeendelea kumletea umaarufu na kumfanya aaonekane kweli ana dhamira ya dhati ya kuliongoza taifa la marekani kulitoa pale lilipo achwa na Baraka Obama na Kulifikisha mahala Salama.

Kwa sasa unawenza Kumfananisha Donald Trump na Raisi wa Tanzania .Ndg. John Pombe Magufuli , kwa misimamo mikali yenye tija kwa taifa la Tanzania .

Uchambuzi mzuri Ila hapo mwisho hapo ....,drop like its hot
 
Wamarekani hawawez wa kakosea mara mbili uklilinganisha hali ya usalama wa taifa lao pmja tishio la magaidi jinsi ambyo China anawapiga gap wao wenyew hawana option zaid ya kuchagua M2 ambye sio mwanasaisa Go Trump
 
Yani unataka kuifananisha nchi isiyo na kipindupindu wala kwashakoo, raia wote wanapata maji safi na salama, na swala la barabara na madaraja kwao siyo ajenda ya uchaguzi wala umeme na Tanzania ya Magufuli?

Inawezekana akili zako umezifungia kabatini kazichukuwe kwanza ukirudi ndio tuendelee na mjadala.
Asee 'Matola' msamehe bure huyu kiumbe.
 

​
Mpaka leo hii vyanzo vya habari vya CNN vimetangaza kwamba D.Trump yuko mbele kwa 5% kwenye kura za maoni,
Trump 44%
Clinton 39%
​

Wakati huo huo, Economist/YouGov wao utafiti wao unaonyesha Clinton yuko mbele kwa 5% - Trump 42, Clinton 47
 
Nimechukizwa na Urasimu uliofanyika ndani ya Democratic Kumpitisha Hillary... kutokea hapo nimeshindwa kuendelea kucutiwa na siasa za Mrengwa huo ....pia uongozi uliotarajiwa kufanya VizurI kabisa wa Barack Obama chini ya muamvuli wa Democratic hatimae haujatimiza matarajio hayo.
Donald Trump alionekana Mpayukaji,dikteta na Mwnye Majidai ,lakini Upepo wa Siasa sasa unaonekana kubadika na kumfanyia aonekane mwnye kusema Ukweli na kutambua Mahitaji ya wamerekani wengi ,kaonekana si mnafiki na haogopi kusema kitu hata kama kina maslahi na Dini au Jamii fulani ilimradi anasisimamia haki .
Pamoja ma nguvu kubwa inayotumia na watu Maarufu ndaji ya Democratic ikiwa ni pamoja na Mke wa Raisi Obama ,Mama Michelle Obama pamoja na mme we Hillary na fomer president wa nchi hiyi Ndg. Bill Clinton ... bado kunaonekana mpasuko mkubwa saana baina ya wanachama wa Demokratic kutokana na Urasimu uliodunguliwa na taasisi Wikileaks ,wengi wakimsupport Ndg. Bernie Sanders ambaye kaonekana Kushindwa ndani ya democratic kwa dhuluma na Urasimu wa baadhi ya viongozi wa chama hicho .

Katika hatua za awali kabisa ,mpasuko huo umeonyesha kua na matokea Hasi kwa upande wa Hillary Clinton , mgawanyiko wa Kura za wafuasi wa chama hicho.
Kujiuzulu pia kwa kiongozi wa juu kabisa wa chama hicho katika hatua hii kutaleta madhara makubwa saana .

Maana yake ni kwamba , uwezekano wa Bwn.Trump kuongoza kura hizi za maoni na hata kuibuka mshindi ni mkubwa .

Trump amaekua akikumbwa na Kashafa kibao ikiwa ni pamoja na Kauki zake zinazoonyesha kuwakera wengi ,ila msimamo wake kwa jambo analoliongea umeendelea kumletea umaarufu na kumfanya aaonekane kweli ana dhamira ya dhati ya kuliongoza taifa la marekani kulitoa pale lilipo achwa na Baraka Obama na Kulifikisha mahala Salama.

Kwa sasa unawenza Kumfananisha Donald Trump na Raisi wa Tanzania .Ndg. John Pombe Magufuli , kwa misimamo mikali yenye tija kwa taifa la Tanzania .
Wewe mbung'o ulianza vizuri lakini umekuja kumalizia na sentensi ya kijinga kabisa! Yaani Trump afananishwe na Magu? Hapo ni sawa na kufananisha mlima kilimanjaro na kichuguu!!
 
Wakati huo huo, Economist/YouGov wao utafiti wao unaonyesha Clinton yuko mbele kwa 5% - Trump 42, Clinton 47
Mimi siasa za MAREKANI zimenipitia kushoto bandugu..!
Lakini je,hivi inawezekana AMERIKA kuongozwa na huyo Mke wa Bwana Bill Clinton kweli..!?
 
Mimi siasa za MAREKANI zimenipitia kushoto bandugu..!
Lakini je,hivi inawezekana AMERIKA kaauongozwa na huyo Mke wa Bwana Bill Clinton kweli..!?

Definitely. Forecasting models nyingi zinatabiri kwamba Clinton's chance ya kushinda ni 60 - 69 percent, wakati ya Trump ni 31 - 40 percent tu.
 
KAKA ACHA KUMFANANISHA TRUMP NA RAIS WETU MPENDWA JPM. KIPENDE CHAKO NA UWE NA UZALENDO. JPM KABAGUA NANI??? SERA NI TOFAUTI KABISA KAKA!!
Pale unapoona mfia chama wa lumumba ameshindwa kuelewa hata kile alichokinukuu.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

interesting
 
Jifunze pia kua na source nzuri za information Epsecially katika.maswala ya siasa ..unaposema Donald kaitukana Afrika .. nadhani umeitoa kwenye Ile Capture ya FB iliyokua inazunguka kwnye social media .
1. HOW SURE KUA ILE NI ACCOUNT UA DONALD TRUMP.
2. KUNA JAMBO TUSI LIPI KWNYE HIYO POST KAMA NI KWELI ACCOUNT NI YAKE .
JE NI UWONGO KWAMBA AFRICA TUMELALA .? .

DUNIA INAKIMBIA SISI TUNATAMBAA HUO NDIO UKWELI .

TATIZO NDIO LINAKUJA HAPO ...WENGI HATUTAKI UKWELI ....TUNAGEUZA UKWELI WA BWN. TRUMP NA KUSEMA ANA SER UBAGUZI.
Mkuu huyo ni wa kumuhurumia tu achana nae.
 
Wamarekani wanampenda Trump alivyo hawaangalii sura! wanaangalia fact/,sera

Jambazi fact/sera gani Trumpet anazo ukilinganisha Na Hilary.
Kwanza Hilary akichagukuwa wamerikani watakuwa Na maraisi wawili Kwa wakati mmoja.
Mme wake Bill alikuwa Raisi Kwa awamu mbili.
Hilary alikuwa waziri wa mambo ya nje Kwa miaka Sita Na aliwahi kuwa senata wa New York
D.Trump Ni Mfanyabiashara.Alikuwa Na TV show yake Na hajawahi kuwa mwasiasa Au cheo chochote serikalini.
Tofauti kubwa kuwa CEO wa kampuni yako Na kuwa CEO wa wananchi.
 
Definitely. Forecasting models nyingi zinatabiri kwamba Clinton's chance ya kushinda ni 60 - 69 percent, wakati ya Trump ni 31 - 40 percent tu.
Basi sawa...
Tuwaache WAMAREKANI wachague RAIS wao...
Maana ni WAMAREKANI tu watakao piga kura..!!!
 
"Let's truth to lead the world, and not the politcs"
MAKE AMERICA GREAT AGAIN
 
Trump is a realist, jamaa linaongea ile iliokweli tupu. Na ukweli mwingi huwa unaumiza. Kunakipindi aliongea kuhusu Africa yetu nikamuona kama mbaguzi sana. Lakini ukichambua kiundani yupo sahihi
 
Wamarekani hawawezi kukiacha chama kimoja madarakani kwa zaidi ya vipindi viwili, kwa mtu anayetazama mambo kwa kina Trump is next US President.
Kama tazama yak ni ya kina basi wewe ni hoe hae wa kufikiri, TRUMP will never go to the WHITE HOUSE.
 
Back
Top Bottom