Donald Trump anaongoza kwa 5% dhidi ya Clinton

Donald Trump anaongoza kwa 5% dhidi ya Clinton

It's a single poll,
it's a national poll,
it's after the RNC Convention,
There is still 3 months to go...

Start paying attention to polls in the last 2 weeks and even then, look at swing state polls, and the aggregates not a single poll.
 
Wamarekani hawawezi kukiacha chama kimoja madarakani kwa zaidi ya vipindi viwili, kwa mtu anayetazama mambo kwa kina Trump is next US President.

Naona umekuwa expert wa siasa za wamarekani?!
 
Yani unataka kuifananisha nchi isiyo na kipindupindu wala kwashakoo, raia wote wanapata maji safi na salama, na swala la barabara na madaraja kwao siyo ajenda ya uchaguzi wala umeme na Tanzania ya Magufuli?

Inawezekana akili zako umezifungia kabatini kazichukuwe kwanza ukirudi ndio tuendelee na mjadala.
Ingawa sipingani na Wewe Moja kwa Moja, lakini kuna hiki kitu tuwe tunakitilia maanani...kwamba level of development between Tanzania and USA ...ni tofauti!!! Kwa kuwa hivyo ndivyo ilivyo...ukiwa USA hayo mambo like roads, electricity, bridges and the like...walishafanya muda mrefu!!! Lakini huku tuko in progress..kwa hiyo wale Kule USA lasima Sera zao ziwe tofauti na za kwetu! Na ukija swala la Sera ya/za mambo ya kigeni pia kule ni swala ambalo linachukuliwa kwa uzito sana wakati Wa kampeni kutokana na kwamba USA ni taiga lenye ushawishi kwenye mataifa mengi...!!! Huku tunapambana rule vipi na tuvae vipi...lakini Wa kule walishapita hiyo level wako far ahead, Sera haziwezi kufanana mkuu kwa sababu mbali mbali.
 
Yani unataka kuifananisha nchi isiyo na kipindupindu wala kwashakoo, raia wote wanapata maji safi na salama, na swala la barabara na madaraja kwao siyo ajenda ya uchaguzi wala umeme na Tanzania ya Magufuli?

Inawezekana akili zako umezifungia kabatini kazichukuwe kwanza ukirudi ndio tuendelee na mjadala.
Nice reply..

Huyu jamaa anaweza kuandika post nzuri ila akaharibu sehemu moja tu kwa kuhusishanisha post hiyo na vitu vya kipuuzi.

Sasa kama hapo mwishoni anajaribu kufananisha kiongozi mwenye ajenda za madawati na kuchimba visima nchini mwake na viongozi ambao wanamebeba majukumu ya kidunia.
 
Kama habari za kimataifa umeanza kufuatilia hivi karibuni. Kama umri ulionao unatosheleza kujua ya miaka nane iliyopita hili lisinge kushangaza kwa sababu lilizungumzwa mno na wafuatiliaji wa uchaguzi wakati ule
 
Nimechukizwa na Urasimu uliofanyika ndani ya Democratic Kumpitisha Hillary... kutokea hapo nimeshindwa kuendelea kucutiwa na siasa za Mrengwa huo ....pia uongozi uliotarajiwa kufanya VizurI kabisa wa Barack Obama chini ya muamvuli wa Democratic hatimae haujatimiza matarajio hayo.
Donald Trump alionekana Mpayukaji,dikteta na Mwnye Majidai ,lakini Upepo wa Siasa sasa unaonekana kubadika na kumfanyia aonekane mwnye kusema Ukweli na kutambua Mahitaji ya wamerekani wengi ,kaonekana si mnafiki na haogopi kusema kitu hata kama kina maslahi na Dini au Jamii fulani ilimradi anasisimamia haki .
Pamoja ma nguvu kubwa inayotumia na watu Maarufu ndaji ya Democratic ikiwa ni pamoja na Mke wa Raisi Obama ,Mama Michelle Obama pamoja na mme we Hillary na fomer president wa nchi hiyi Ndg. Bill Clinton ... bado kunaonekana mpasuko mkubwa saana baina ya wanachama wa Demokratic kutokana na Urasimu uliodunguliwa na taasisi Wikileaks ,wengi wakimsupport Ndg. Bernie Sanders ambaye kaonekana Kushindwa ndani ya democratic kwa dhuluma na Urasimu wa baadhi ya viongozi wa chama hicho .

Katika hatua za awali kabisa ,mpasuko huo umeonyesha kua na matokea Hasi kwa upande wa Hillary Clinton , mgawanyiko wa Kura za wafuasi wa chama hicho.
Kujiuzulu pia kwa kiongozi wa juu kabisa wa chama hicho katika hatua hii kutaleta madhara makubwa saana .

Maana yake ni kwamba , uwezekano wa Bwn.Trump kuongoza kura hizi za maoni na hata kuibuka mshindi ni mkubwa .

Trump amaekua akikumbwa na Kashafa kibao ikiwa ni pamoja na Kauki zake zinazoonyesha kuwakera wengi ,ila msimamo wake kwa jambo analoliongea umeendelea kumletea umaarufu na kumfanya aaonekane kweli ana dhamira ya dhati ya kuliongoza taifa la marekani kulitoa pale lilipo achwa na Baraka Obama na Kulifikisha mahala Salama.

Kwa sasa unawenza Kumfananisha Donald Trump na Raisi wa Tanzania .Ndg. John Pombe Magufuli , kwa misimamo mikali yenye tija kwa taifa la Tanzania .
 
Nimechukizwa na Urasimu uliofanyika ndani ya Democratic Kumpitisha Hillary... kutokea hapo nimeshindwa kuendelea kucutiwa na siasa za Mrengwa huo ....pia uongozi uliotarajiwa kufanya VizurI kabisa wa Barack Obama chini ya muamvuli wa Democratic hatimae haujatimiza matarajio hayo.
Donald Trump alionekana Mpayukaji,dikteta na Mwnye Majidai ,lakini Upepo wa Siasa sasa unaonekana kubadika na kumfanyia aonekane mwnye kusema Ukweli na kutambua Mahitaji ya wamerekani wengi ,kaonekana si mnafiki na haogopi kusema kitu hata kama kina maslahi na Dini au Jamii fulani ilimradi anasisimamia haki .
Pamoja ma nguvu kubwa inayotumia na watu Maarufu ndaji ya Democratic ikiwa ni pamoja na Mke wa Raisi Obama ,Mama Michelle Obama pamoja na mme we Hillary na fomer president wa nchi hiyi Ndg. Bill Clinton ... bado kunaonekana mpasuko mkubwa saana baina ya wanachama wa Demokratic kutokana na Urasimu uliodunguliwa na taasisi Wikileaks ,wengi wakimsupport Ndg. Bernie Sanders ambaye kaonekana Kushindwa ndani ya democratic kwa dhuluma na Urasimu wa baadhi ya viongozi wa chama hicho .

Katika hatua za awali kabisa ,mpasuko huo umeonyesha kua na matokea Hasi kwa upande wa Hillary Clinton , mgawanyiko wa Kura za wafuasi wa chama hicho.
Kujiuzulu pia kwa kiongozi wa juu kabisa wa chama hicho katika hatua hii kutaleta madhara makubwa saana .

Maana yake ni kwamba , uwezekano wa Bwn.Trump kuongoza kura hizi za maoni na hata kuibuka mshindi ni mkubwa .

Trump amaekua akikumbwa na Kashafa kibao ikiwa ni pamoja na Kauki zake zinazoonyesha kuwakera wengi ,ila msimamo wake kwa jambo analoliongea umeendelea kumletea umaarufu na kumfanya aaonekane kweli ana dhamira ya dhati ya kuliongoza taifa la marekani kulitoa pale lilipo achwa na Baraka Obama na Kulifikisha mahala Salama.

Kwa sasa unawenza Kumfananisha Donald Trump na Raisi wa Tanzania .Ndg. John Pombe Magufuli , kwa misimamo mikali yenye tija kwa taifa la Tanzania .
KAKA ACHA KUMFANANISHA TRUMP NA RAIS WETU MPENDWA JPM. KIPENDE CHAKO NA UWE NA UZALENDO. JPM KABAGUA NANI??? SERA NI TOFAUTI KABISA KAKA!!
 
Nimechukizwa na Urasimu uliofanyika ndani ya Democratic Kumpitisha Hillary... kutokea hapo nimeshindwa kuendelea kucutiwa na siasa za Mrengwa huo ....pia uongozi uliotarajiwa kufanya VizurI kabisa wa Barack Obama chini ya muamvuli wa Democratic hatimae haujatimiza matarajio hayo.
Donald Trump alionekana Mpayukaji,dikteta na Mwnye Majidai ,lakini Upepo wa Siasa sasa unaonekana kubadika na kumfanyia aonekane mwnye kusema Ukweli na kutambua Mahitaji ya wamerekani wengi ,kaonekana si mnafiki na haogopi kusema kitu hata kama kina maslahi na Dini au Jamii fulani ilimradi anasisimamia haki .
Pamoja ma nguvu kubwa inayotumia na watu Maarufu ndaji ya Democratic ikiwa ni pamoja na Mke wa Raisi Obama ,Mama Michelle Obama pamoja na mme we Hillary na fomer president wa nchi hiyi Ndg. Bill Clinton ... bado kunaonekana mpasuko mkubwa saana baina ya wanachama wa Demokratic kutokana na Urasimu uliodunguliwa na taasisi Wikileaks ,wengi wakimsupport Ndg. Bernie Sanders ambaye kaonekana Kushindwa ndani ya democratic kwa dhuluma na Urasimu wa baadhi ya viongozi wa chama hicho .

Katika hatua za awali kabisa ,mpasuko huo umeonyesha kua na matokea Hasi kwa upande wa Hillary Clinton , mgawanyiko wa Kura za wafuasi wa chama hicho.
Kujiuzulu pia kwa kiongozi wa juu kabisa wa chama hicho katika hatua hii kutaleta madhara makubwa saana .

Maana yake ni kwamba , uwezekano wa Bwn.Trump kuongoza kura hizi za maoni na hata kuibuka mshindi ni mkubwa .

Trump amaekua akikumbwa na Kashafa kibao ikiwa ni pamoja na Kauki zake zinazoonyesha kuwakera wengi ,ila msimamo wake kwa jambo analoliongea umeendelea kumletea umaarufu na kumfanya aaonekane kweli ana dhamira ya dhati ya kuliongoza taifa la marekani kulitoa pale lilipo achwa na Baraka Obama na Kulifikisha mahala Salama.

Kwa sasa unawenza Kumfananisha Donald Trump na Raisi wa Tanzania .Ndg. John Pombe Magufuli , kwa misimamo mikali yenye tija kwa taifa la Tanzania .


Unafikiri leo hii ipigwe kura chini ya usimamizi wa tume huru , huyo pombe wako ataambulia kura hata 10% yaguuuju

Labda ndivyo mnavyodanganyana kwenye maskani zenu baada ya kugaiwa bia za bure
 
KAKA ACHA KUMFANANISHA TRUMP NA RAIS WETU MPENDWA JPM. KIPENDE CHAKO NA UWE NA UZALENDO. JPM KABAGUA NANI??? SERA NI TOFAUTI KABISA KAKA!!
Aoma na uelewe wacha kukurupuka .. kuna mahala nimesema Trump ni mbaguzi . .. au kusema Magufuli ni mbaguzi .
Wacha uvivu wa kusoma .
 
Aoma na uelewe wacha kukurupuka .. kuna mahala nimesema Trump ni mbaguzi . .. au kusema Magufuli ni mbaguzi .
Wacha uvivu wa kusoma .
Kumbe hufuatilii kabisa sera za Trump binti. Hujasikia sera zake dhidi ya Waislam? Waafrika kama wewe kwamba ni wavivu, hodari kwenye mapenzi na walafi? kwamba inabidi tutawaliwe tena na wakoloni? Fuatilia mambo binti watakucheka watu!! Shauri yako!
 
Kumbe ufuatilii kabisa sera za Trump binti. Hujasikia sera zake dhidi ya Waislam? Waafrika kama wewe kwamba ni wavivu, wazuri kwenye mapenzi na hodarin kwa kula msosi? kwamba inabidi tutawaliwe tena na wakoloni? Fuatilia mambo binti watakucheka watu!! Shauri yako!
Ww utaziita sera za Ubaguzi ..ila wamerekani wanajua ni nn tatizo linalowasumbua .
Sera zote hizo zingeshafika mahala hata kumfanya Donald ajivue ..lakini anajua ni nn hitaji la wamarekani walio wengi ,Msimamo wake umemfikisha hapk alipo na sasa anasonga mbele na Kajivunia idadi kubwa ya Wapiga kura kupitia hiko unachokiita Sera za ubaguzi .
 
Kumbe hufuatilii kabisa sera za Trump binti. Hujasikia sera zake dhidi ya Waislam? Waafrika kama wewe kwamba ni wavivu, hodari kwenye mapenzi na walafi? kwamba inabidi tutawaliwe tena na wakoloni? Fuatilia mambo binti watakucheka watu!! Shauri yako!
Na kumbuka Ufananisho ninaoufananisha Hapo kati ya Donald Trump na JPM ni katika Misimamo ya kike wanachokisimamia . .
 
Kumbe hufuatilii kabisa sera za Trump binti. Hujasikia sera zake dhidi ya Waislam? Waafrika kama wewe kwamba ni wavivu, hodari kwenye mapenzi na walafi? kwamba inabidi tutawaliwe tena na wakoloni? Fuatilia mambo binti watakucheka watu!! Shauri yako!
Jifunze pia kua na source nzuri za information Epsecially katika.maswala ya siasa ..unaposema Donald kaitukana Afrika .. nadhani umeitoa kwenye Ile Capture ya FB iliyokua inazunguka kwnye social media .
1. HOW SURE KUA ILE NI ACCOUNT UA DONALD TRUMP.
2. KUNA JAMBO TUSI LIPI KWNYE HIYO POST KAMA NI KWELI ACCOUNT NI YAKE .
JE NI UWONGO KWAMBA AFRICA TUMELALA .? .

DUNIA INAKIMBIA SISI TUNATAMBAA HUO NDIO UKWELI .

TATIZO NDIO LINAKUJA HAPO ...WENGI HATUTAKI UKWELI ....TUNAGEUZA UKWELI WA BWN. TRUMP NA KUSEMA ANA SER UBAGUZI.
 
Nimechukizwa na Urasimu uliofanyika ndani ya Democratic Kumpitisha Hillary... kutokea hapo nimeshindwa kuendelea kucutiwa na siasa za Mrengwa huo ....pia uongozi uliotarajiwa kufanya VizurI kabisa wa Barack Obama chini ya muamvuli wa Democratic hatimae haujatimiza matarajio hayo.
Donald Trump alionekana Mpayukaji,dikteta na Mwnye Majidai ,lakini Upepo wa Siasa sasa unaonekana kubadika na kumfanyia aonekane mwnye kusema Ukweli na kutambua Mahitaji ya wamerekani wengi ,kaonekana si mnafiki na haogopi kusema kitu hata kama kina maslahi na Dini au Jamii fulani ilimradi anasisimamia haki .
Pamoja ma nguvu kubwa inayotumia na watu Maarufu ndaji ya Democratic ikiwa ni pamoja na Mke wa Raisi Obama ,Mama Michelle Obama pamoja na mme we Hillary na fomer president wa nchi hiyi Ndg. Bill Clinton ... bado kunaonekana mpasuko mkubwa saana baina ya wanachama wa Demokratic kutokana na Urasimu uliodunguliwa na taasisi Wikileaks ,wengi wakimsupport Ndg. Bernie Sanders ambaye kaonekana Kushindwa ndani ya democratic kwa dhuluma na Urasimu wa baadhi ya viongozi wa chama hicho .

Katika hatua za awali kabisa ,mpasuko huo umeonyesha kua na matokea Hasi kwa upande wa Hillary Clinton , mgawanyiko wa Kura za wafuasi wa chama hicho.
Kujiuzulu pia kwa kiongozi wa juu kabisa wa chama hicho katika hatua hii kutaleta madhara makubwa saana .

Maana yake ni kwamba , uwezekano wa Bwn.Trump kuongoza kura hizi za maoni na hata kuibuka mshindi ni mkubwa .

Trump amaekua akikumbwa na Kashafa kibao ikiwa ni pamoja na Kauki zake zinazoonyesha kuwakera wengi ,ila msimamo wake kwa jambo analoliongea umeendelea kumletea umaarufu na kumfanya aaonekane kweli ana dhamira ya dhati ya kuliongoza taifa la marekani kulitoa pale lilipo achwa na Baraka Obama na Kulifikisha mahala Salama.

Kwa sasa unawenza Kumfananisha Donald Trump na Raisi wa Tanzania .Ndg. John Pombe Magufuli , kwa misimamo mikali yenye tija kwa taifa la Tanzania .
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] umeanza vizuri ila umeharibi kufananisha rais wa dunia na rais wetu
 
Huyo jamaa mimi ningekuwa Mmarekani hata ningejitolea kumfanyia Kampeni Nyumba kwa Nyumba kama inaruhusiwa huko, ni moja kati ya wale watu ambao wanaongea, unamskikliza na unaona kabisa kwamba yanatoka moyoni!

Halafu isitoshe anampenda Yesu siyo kama Obama, Clinton &Co.!
Sentensi ya mwisho ndio inathibitsha kwanini umshabikie
 
Back
Top Bottom