Don Clericuzio

for life

JF-Expert Member
Sep 22, 2014
2,456
2,000
1Unamzungumziaje rais magufuli
2 una id ngapi humu?
3 unashabikia timu gani
4 unaijua jf kwa namna gani
5 kwann umeamua kujiunga jf
 

for life

JF-Expert Member
Sep 22, 2014
2,456
2,000
1. Rais Magufuli sina coment''
2. Hii hii ndo ninayo, tunatakiwa tuwe na ngapi kwani?
3. Simba na Liverpool FC
4. JF nimeijua toka kipindi cha uchaguzi 2015, nilijaribu kujiunga nikawa sipati email ya kuconfirm nikaacha nikawa naingia kama guest
5. Kuna mtu tuko naye ofisini ni member wa JF, alitusimulia kuhusu thread yenye vitabu JF, nikamuuliza jinsi ya kuiaccess akasema ni lazima uwe member ndo nikajiunga; Je kuna kitabu chochote ulikuwa unakitaka?
No thanks umejibu kiufasaha majibu yangu karibu sana jf, most welcome don clericuzio
 

thetallest

JF-Expert Member
Oct 21, 2017
7,072
2,000
1Unamzungumziaje rais magufuli
2 una id ngapi humu?
3 unashabikia timu gani
4 unaijua jf kwa namna gani
5 kwann umeamua kujiunga jf
"2 una id ngapi humu". ,hatari sana ,unaweza fikiri wako milioni 100 kumbe ni watano tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom