Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dokii alipokuwa akimnadi JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Feb 20, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,216
    Likes Received: 1,408
    Trophy Points: 280


    Hebu jaribu kumskiiza Dokii halafu utahisi katika kumnadi JK kuna kitu zaidi ya usanii yaani ni passionate ikifuatana na facial gestures, na kujishaua kiaina! vp kunani hapo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    KIMASLAHI ZAIDI...CCM ni mahali tu pa kutengenezea maisha, hata ukiamua kuwa 'mliaji' kwenye kampeni wakuchukua kwa gharama yoyote!
     
  3. damasmascara

    damasmascara New Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukijihusisha na mwizi usishangae kuitwa mwizi
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Kumbe na wakenya walikodiwa kusevu msanga!
     
Loading...