dogo noumah

pitbull

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
580
250
kuna dogo mmoja alikuwa anahudhuria mafundisho ya dini sikumoja mwalimu alikuwa akifundisha akauliza wangapi wanataka kwenda mbinguni? watoto wote wakanyoosha kasoro yuke dogo mwalimu akamuuliza wewe hutaki kwenda mbinguni dogo akajibu mimi mama kaniambia nikitoka mafundisho nisipitie mahali.!!teh teh teh
 

Masika

JF-Expert Member
Sep 18, 2009
725
195
Kapinda huyo,si unajua watoto wa P.O box hawapo tena? siku hizi ni .co.tz/.com
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom