Dogo mdadisi

Dogo mdadisi

SI unit

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
1,953
Reaction score
767
Dogo wa miaka 3 alikua klinik na mama yake, mara akamwona mama mjamzito anasubiri kwenda kwa daktari. Kwa kuwa yule dogo ni mdadisi akamfata yule mjamzito, mazungumzo yao yalikua hivi:
Dogo: Mbona tumbo lako ni kubwa hivyo?
Mjamzito: Kuna mtoto.
Dogo: Mtoto yupo ndani ya tumbo lako?
Mjamzito: Ndio mwanangu.
Dogo: Ni mtoto mzuri eeh?
Mjamzito: Ndio, tena mzuri sana, kama wewe.
**
Dogo huku akistaajabu, akaendelea kuuliza
:
:
"Sasa kwa nini ulim'meza?"
 
kwa sababu ni mzuri, hata wewe ulivyo mzuri mama ako atakumeza siku moja, umesikia eeh
 
Dogo alitaka kujua mechanism ya upatikanaji wa huyo mtoto.
 
Back
Top Bottom