Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo kichwa dafu - Mwalimu ana chuki na mimi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Mar 23, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Dogo alifeli mtihani na karibu abakishwe darasa lile kam si baba yake kwenda kumwomba mwalimu ampe mwanawe fursa nyengine. Mwalimu alikubali.

    Siku ya mtihani wa marudio, dogo alifanya mtihani na matokeo yakawa yale yale - alifeli.

    Baba alihamaki sana. Alipomwuliza mwanawe kwa nini alifeli na alipewa fursa ya kurudia mtihani.

    "Mwalimu anachuki na mimi. Nimefeli kwa sababu amenipa mtihani ule ule niliofeli kabla. Kama sio hivyo, kwa nini akanitolea mtihani ambao tayari nilikwisha feli."
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,555
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa dogo kilaza wa ukweli aisee
    Dah hakosi sababu
     
  3. Daniel Mjema

    Daniel Mjema Verified User

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 23, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    mmmhhh huyo dogo wa ukweli hahahhahahahah hla kilaza bado tu
     
Loading...