Dogo 'JANJA'!!!


LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Likes
4
Points
135
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 4 135
Baba yake ndio kaipiga hii picha..Je mwenye akili ni nani?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,948
Likes
251
Points
180
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,948 251 180
Dogo jinga!!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
uzalilishaji huuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Uhaba wa chumvi huo, dogo anaona atumie njia mbadala
 
paty

paty

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1,278
Likes
198
Points
160
paty

paty

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
1,278 198 160
bakora zinaitajika aiseeeeeeee
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,717
Likes
59
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,717 59 145
Ujinga hauzwi gharama yake ni bure ila matokeo ndio less than 0
 
SIMBA WA TARANGA

SIMBA WA TARANGA

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
992
Likes
2
Points
0
SIMBA WA TARANGA

SIMBA WA TARANGA

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2012
992 2 0
mtaipenda, hamnijali, leo mtakunywa supu ya uric acid ilimzinduke.
 
M

mdoe mchaina

Senior Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
138
Likes
0
Points
0
M

mdoe mchaina

Senior Member
Joined Dec 1, 2011
138 0 0
Hawezi kuwa Mjanja huyu !Huyu ni dogo Zero !
 
fakenology

fakenology

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
855
Likes
145
Points
60
fakenology

fakenology

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
855 145 60
james watson aliseme ubongo wa mtu mweusi uma uweza mdogo wa kufikir.
ila kikwete alibisha
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Likes
1
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 1 0
Huu sio ujanja, haka kadogo ni kakuchapa sanaaaaaaa!!!!
kakikua katakuwa kapumbafu kulikooo!!
 
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
844
Likes
10
Points
35
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
844 10 35
Huwezi kumpiga huyo dogo! Mwangalie anafuata instructions toka kushoto, which means aliambiwa kojoa hapo na (mtu mkubwa bila shaka). Kisha mbele yupo mwingine anapiga picha! Nadhani hapo wakula kichapo ni mpiga picha na mtoa maelekezo kwa kuwa hao bila shaka ni grown ups
Huu sio ujanja, haka kadogo ni kakuchapa sanaaaaaaa!!!!
kakikua katakuwa kapumbafu kulikooo!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,685