Does This Pict Make U Laugh or Feel Sad?

Does This Pict Make U Laugh or Feel Sad?

Boflo, huyu ni bata gani anayetangulia mbele ya watoto wake?
Nijuavyo mimi bata huwatanguliza vifaranga wake, kisha yeye hubaki nyuma.
Huyu bata aliyewaacha wanawe wadumbukie mtaroni ni mfano halisi unaotukabili sisi leo.
CCM imetundumbukiza mtaroni wakulima na wafanyakazi, imebaki na mafisadi inaowalinda na kuwakumbatia kwa udi na uvumba.
JUMAPILI KAREEM

Huyu bata mie namwana kwamba ni genius.

Kwa nini ulee mapakashume ambayo hayana hata chembe ya akili??

Kama hayo matoto yangekuwa na akili, yangekataa kuvuka na kumlazimisha mama kurudi kuwatafutia njia bora.

I wish tungepata mtu kama huyo bata ili atusaidie kusafisha virus vilivyoenea kila mahari....hata ikibidi kubaki na Mtanzania mmoja, ni poa...atazaa na kuanza upya!!

Babu DC!!
 
Mmh kazi ipo


Kweli mkuu,

Ni kazi ngumu sana kusafisha uozo kwenye jamii. Unataka ujasiri hata ikibidi kuwatosa watoto wako mwenyewe. Kwa vile hatujapata kiongozi wa namna hiyo, ndiyo maana tunaendelea kucheza makida makiba..

Hii picha ya bata wapelewe wakubwa ambao sasa wameamua kuwatanguliza watoto wao hata kama ni makapi...wangewaacha nyuma kidogo ili watumie walau akili za mbayu wayu...

Ngoja niichukue hii picha na kuwatumia...may be wanaweza kuelewa walau kitu kimoja!!!

Babu DC!!
 
Nimeipenda pic hii. Jamaa kaileta kwa wakati mwafaka. Hiyo yaweza kutafsiriwa pia kama barabara yenye mashimo hatari ya udini ambamo viongozi wetu wanataka tuanze kupita kwa kuchekelea vitendo viovu vya makundi ya kidini. Nimejisikia vibaya pia. Pole bata wa jirani.

Nimejisikia vibaya, ni huzuni kumpoteza hata mmoja kati ya wadogo hawa!
 
Hivyo ndivyo magamba wanavyo baki wa chache na kumuachia mama yao aendelee kuongoza taifa!

Yaelekea huna sifa za kuongoza ndo sababu unalalamika .UKIPEWA UONGOZE HATA KUKU HUTAWEZA! ACHA KUBEZA WANAWAKE WEWE!
 
those ducklings were sooooooooooooooo cute why oh why did they fall?? malaika walikuwa wapi :sad: :A S-cry: :sad: :A S-cry: :A S-cry:
 
duh!wametumbukia kama watanzania walivyojitumbukiza,kawazaa kashindwa kuwalinda,wamemchagua akashindwa kuwaongoza.
 
Hata nyani pia hupandisha wanaye juu ya mti na kuwatupa watoto chini ili kuwakomaza. Hilo ni jaribio tu, alitaka kuona kati ya watoto wake ni yupi mwenye akili ya kuvuka vikwazo bila kuangamia, sasa hao waliotumbukia ni wazembe kwa nini watumbukie wakati kwa kila shimo kuna sehemu ya kuvukia? Ndio maana akageuka kuwangalia hapo ana watukana kama namsikia "mabwege nyie mbona mwenzenu kavuka vizuri?, kila siku nawachunga nikiwaweka mbele yangu halafu mnajisifu mnajua sana leo nimewaweka nyuma yangu niwaone werevu wenu mmetumbukia shimoni".
 
Huyu bata mie namwana kwamba ni genius.

Kwa nini ulee mapakashume ambayo hayana hata chembe ya akili??

Kama hayo matoto yangekuwa na akili, yangekataa kuvuka na kumlazimisha mama kurudi kuwatafutia njia bora.

I wish tungepata mtu kama huyo bata ili atusaidie kusafisha virus vilivyoenea kila mahari....hata ikibidi kubaki na Mtanzania mmoja, ni poa...atazaa na kuanza upya!!

Babu DC!!

Think of it this way babu @dark city;
Huyo bata namwona kama viongozi wetu ambao wao ndo watunga zera (waongoza njia)..ndio viongozi ambao tunaamini yote wayafanyayo ni kwa manufaa ya jamii. Ni kama bata huyo kwa wanawe, hawana uwezo wa kukataa wala wa kujua anawapitisha kwenye njia isiyo salama kwani wamemwamini.
Tofauti tu inakuja kuwa hao watoto wa bata mimi siwalaumu maana hawakua na uwezo wa kumchagua mama (bata wa kuwaongoza..nature dictated that). Ila sisi vibata vidogo vya Tanzania tunao uwezo wa kumchagua bata mama wa kutuongoza and woe to us tunapomchagua yule anayetupitisha pale ambapo miguu yake inapita bila kuvaa viatu vya wanawe.
INASIKITISHA...
 
Only the fittest can survive... Cities are jungles pia
 
Ingekuwa ni Binadamu tungesema amepunguziwa mzigo wa majukumu
 
hii in reflect ukweli kwamba watu ni wengi lakini kiongozi ni mmoja tu... hii picha inaweza tumika katika masomo kwa watoto wetu kama mifano kwenye mitaala
 
Back
Top Bottom