Dodoma-Bahi Urais wagawana pasu CCM na CHadema wala DR Slaa hakuwahi kukanyaga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoma-Bahi Urais wagawana pasu CCM na CHadema wala DR Slaa hakuwahi kukanyaga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Makanda, Nov 1, 2010.

  1. Makanda

    Makanda Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dodoma-Bahi Urais wagawana pasu CCM na CHadema wala DR Slaa hakuwahi kukanyaga hii inaashilia kuwa wimbi la sunami la Dr lilivyokuwa na nguvu.
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Data!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nafikiri mzimu wake ulikuwa unafanya kazi pia huko si mchezo mwaka huu
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka data hapa
     
  5. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inafurahisha kuona watanzania wenzetu wa Bahi wamepima sera na si umaarufu
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,079
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Upepo wa mageuzi ukianza kuvuma tu basi huvuma kila mahali haijalishi kama mgombea alifika au la hasha......................
     
Loading...