Yaani unaomba MUNGU amfiche mfuasi wa shetani, ili aendelee kuua? Hivi unajua Kijana wetu ni mwanaharakati wa kupinga mauaji ya Albino?.
Sasa mwenzetu ameuawa nawe unataka asikamatwe. kwanza ilitakiwa na wewe ukamatwe ili usiue au kuhifadhi uhalifu. Na hapo ndio utafunzwa neno upendo wa kweli ya MUNGU wetu aliye Mkuu.
Sijawai na sitokuwa mwanasiasa unaona sins busara sababu wewe aujaziba baba au mama kutokana tz police. Good to you not me
Wacha upumbavu wewe soma alichosema kamanda wa polisi dom sio unarukia tu ka kunguru anavyorukia ch**pi kwenye kamba dar, ccm inahusikaje hapo..!?
Nafuu kuandika kitu ambacho hakieleweki, kuliko kuhamasisha chuki. Sijui umetokea Kongo?
Mungu sikia viliyo vya wengi mfiche muuwaji asionekane kwakuwa amewafuta macho wengi amen
Nafuu kuandika kitu ambacho hakieleweki, kuliko kuhamasisha chuki. Sijui umetokea Kongo? au vitu vimeshapanda?
what was the crime of the said corp? Dying defending life?Still you have time to be convinced under this criminal police in tz.
I dot think that was only the issue. The truth will come out soon.what was the crime of the said corp? Dying defending life?
Do you call someone who defends life as a criminal?
Tupeni detail zaidi
Masikini huyo kijana hanaga makuu na mtu ni kijana mwenzetu hakika umekufa ukitetea uhai wa mtanzania mwenzako tunakuweka kwenye kumbukumbu za mashujaa.
Acha watuchukie hila tuliapa kuwalinda hata kwa kwakumwaga damu zetu ee mungu tupe ujasiri na upendo katika kulilinda taifa letu.
So tell us the truth or else Its speculation!I dot think that was only the issue. The truth will come out soon.
Alikuwa ameenda kamata mtuhumiwa. Wakamshambulia na kutenganisha kichwa na kiwiliwili.
Mytake: Askari wasipojirekebisha watauawa sana.
UPDATES:
==============================================
TAARIFA YA POLISI
Marehemu wakati wa uhai wake: