Dkt. Magufuli akubali yaishe maisha yaendelee

Dkt. Magufuli akubali yaishe maisha yaendelee

MAG
uzi wa uhakika
MAGU ni mshamba sana anadhani viwanda ni kutamka tu vinakuja kumbe unatakiwa uwekeze kwenye elimu na kilimo kwanza,uwe na akili ya kibiashara kama kiongozi,uwe na hekima na kuona mbali,usiwe na roho mbaya au wivu kwa waliokuzidi na kadhalika
 
Tanzania tunao uwezo wa kukusanya hizo trillion 19 kama watu watalipa kodi....hivi hujui wanaolipa kodi hata milioni 4 hawafiki wakati Watanzania tuko Zaidi ya milioni 50?
mill hamsini wote wanawajibu kulipa kodi?hiyo idadi umeitoa wapi?kituko hiki.
 
Hawa jamaa ukiwakuta kwenye bar na stendi za mabasi utajua same changinyikiwa na hawajui wapite njia IPI!
umeongea ukweli, sema vijana wa team magu watakusurubu

kwanza. umemsema vibaya boss wao hujamsifia
pili. umeeleza mambo magumu kuelewa team lumumba (shemeji zake lipumba)
 
Back
Top Bottom