Eugene Krabs
JF-Expert Member
- Feb 19, 2026
- 451
- 860
Pamoja na mapungufu yake inakera sana watu kuto elewa long term goal na momentum movement aliyoanza nayo Jemedari Magufuli.
You must be very very very stupid Kama ukuelewa long term vision ya nchi kwa jicho la Magufuli.
Yaani upumbavu wa watanzania unaleta hata kusoma.
Magufuli alikuwa zawadi kwa Tanzania
You must be very very very stupid Kama ukuelewa long term vision ya nchi kwa jicho la Magufuli.
Yaani upumbavu wa watanzania unaleta hata kusoma.
Magufuli alikuwa zawadi kwa Tanzania