Dkt. Cyril Chami anasumbuliwa na ugonjwa gani?

Dkt. Cyril Chami anasumbuliwa na ugonjwa gani?

Mwaka 2007 alitaka kumuoa dada mmoja..sijui ikawaje akampa pamphlet la maisha yake na V huko ughaibuni had kurudi Tzee ...kwenye lile pamphlet ameonekana kama mwanamke msaliti..tena kamchafua mbaya..lina pgs nyingi siwez weka hapa..but seems V alikua ana madanga...HIV is real
Sure. Hizo za kuchafuana zilikuwepo. Ukimsikiliza V enzi hizo utaona shida. Tatizo Dr ali blacklist V kwa kila mtu anayemfahamu na uongo mwingi pia. Hivi V yuko wapi? With this is she safe? Wali part many years.

Yaani hilo pamphlet ndiyo ilikuwa silaha ya late Dr. But I do not believe it all.
 
Mwaka 2007 alitaka kumuoa dada mmoja..sijui ikawaje akampa pamphlet la maisha yake na V huko ughaibuni had kurudi Tzee ...kwenye lile pamphlet ameonekana kama mwanamke msaliti..tena kamchafua mbaya..lina pgs nyingi siwez weka hapa..but seems V alikua ana madanga...HIV is real
Huyo Dada ni wa kichaga halafu mweupe?
 
Mwaka 2007 alitaka kumuoa dada mmoja..sijui ikawaje akampa pamphlet la maisha yake na V huko ughaibuni had kurudi Tzee ...kwenye lile pamphlet ameonekana kama mwanamke msaliti..tena kamchafua mbaya..lina pgs nyingi siwez weka hapa..but seems V alikua ana madanga...HIV is real
Unaweza ukadhani Fulani anamaisha mazuri kwasababu alishakua waziri au anamagorofa ya kupangisha Dar na mshahara mzuri, kumbe ndani mwake na waifu Ni Moto wenye Moshi mwingi.
Kumbe wewe unaepanga nyumba na kula nyama Mara moja kwa wiki unacheka na waifu na kuinjoi tunda Hadi raha.
 
Unaweza ukadhani Fulani anamaisha mazuri kwasababu alishakua waziri au anamagorofa ya kupangisha Dar na mshahara mzuri, kumbe ndani mwake na waifu Ni Moto wenye Moshi mwingi.
Kumbe wewe unaepanga nyumba na kula nyama Mara moja kwa wiki unacheka na waifu na kuinjoi tunda Hadi raha.
Unajidanganya mkuu. Familia nyingi za kimaskini hamna furaha ni kudharauliana kwenda mbele hasa kwa upande wa Mwanaume kudharauliwa.
 
Unajidanganya mkuu. Familia nyingi za kimaskini hamna furaha ni kudharauliana kwenda mbele hasa kwa upande wa Mwanaume kudharauliwa.
Utadharauliwa Kama huleti mkate wa kila siku na Kama humpi chakula Cha usiku wa manane vizuri.
Wanawake walio wengi hawapendi wanaume wenye pesa nyingi sana. Kwani wenye pesa nyingi hawatulii nyumbani ispokua Mimi tu.
 
Mwaka 2007 alitaka kumuoa dada mmoja..sijui ikawaje akampa pamphlet la maisha yake na V huko ughaibuni had kurudi Tzee ...kwenye lile pamphlet ameonekana kama mwanamke msaliti..tena kamchafua mbaya..lina pgs nyingi siwez weka hapa..but seems V alikua ana madanga...HIV is real
Dk marukanga ndio yamemuondoa,sio jambo la siri
 
Unaweza ukadhani Fulani anamaisha mazuri kwasababu alishakua waziri au anamagorofa ya kupangisha Dar na mshahara mzuri, kumbe ndani mwake na waifu Ni Moto wenye Moshi mwingi.
Kumbe wewe unaepanga nyumba na kula nyama Mara moja kwa wiki unacheka na waifu na kuinjoi tunda Hadi raha.
Hapana mkuu..bora kuwa na ukwasi...kule ni kuzuri zaidi kuliko huku kwetu
 
Aisee. Thread ya muda 9 yrs ago ulisema ukweli. Yaani akili zake zilikuwa Bure kabisa. Na kilio cha mke wa ndoa lazima kingemletea mkosi asingefanikiwa huyu. Alimtesa sana V.
...Kumbe alikuwa na matatizo na 'my wife' wake? Natumaini kuwa walijaliwa kuyamaliza?
 
Mwaka 2007 alitaka kumuoa dada mmoja..sijui ikawaje akampa pamphlet la maisha yake na V huko ughaibuni had kurudi Tzee ...kwenye lile pamphlet ameonekana kama mwanamke msaliti..tena kamchafua mbaya..lina pgs nyingi siwez weka hapa..but seems V alikua ana madanga...HIV is real
...Na Mimi ndio nilivyosikia kwa mmoja was best friend zake kuwa V ndio alikuwa na mapepe na makandokando kwenye ndoa...?
 
Back
Top Bottom