Mrs Thabo Bester
JF-Expert Member
- Oct 2, 2020
- 3,144
- 7,937
Ukisoma ile pepa kuna ukweli...maana aliweka na ushahidi sana...Na Mimi ndio nilivyosikia kwa mmoja was best friend zake kuwa V ndio alikuwa na mapepe na makandokando kwenye ndoa...?
Ukisoma ile pepa kuna ukweli...maana aliweka na ushahidi sana...Na Mimi ndio nilivyosikia kwa mmoja was best friend zake kuwa V ndio alikuwa na mapepe na makandokando kwenye ndoa...?
Unajua story ya upande mmoja siyo ya kuamini sana. Kuna watu wanasema hata Dr alikuwa na mapungufu yake na huenda V alilipiza. Na tunavyojua mwanamke alianza kulipiza huwa ni kiboko yake.Mdada alotaka kumuoa ni msukuma..akamtoleaga nje..akampa pamphlet alisome..ndo na mm kupewaga...ninalo...so sad ksakweli kama kweli Vicky alikua anafanya hayo
Ila na Mimi nilisikia kuwa Vicky was forced to react. Si unajua mwanamke akilipiza kiasi?...Na Mimi ndio nilivyosikia kwa mmoja was best friend zake kuwa V ndio alikuwa na mapepe na makandokando kwenye ndoa...?
Kwenye hiyo paper angeandika na health status yake kuwa ni "Ngoma Victim". Au aliukwaa baadaye? Where is V now?Ukisoma ile pepa kuna ukweli...maana aliweka na ushahidi sana
Nimejikuta nalitafuta tena hilo pamphet kama sikosei vicky alikua analeta vidume home..anywys rip..hakuna ndoa rahisiKwenye hiyo paper angeandika na health status yake kuwa ni "Ngoma Victim". Au aliukwaa baadaye? Where is V now?
Pg ya 5 inasema aliamua kuanza kumpa hela mingi vicky ndo anatoa mzigo..hela alizokia anapata kupitia makala za tafiti ndo akawa anampa vicky zoote😀😀..then anampa mzigoKwenye hiyo paper angeandika na health status yake kuwa ni "Ngoma Victim". Au aliukwaa baadaye? Where is V now?
Hahahaha. Aiseee. Ni kama za kufikirika. If that is true basi huyo madame V aombe sana toba kwa Mungu.Pg ya 5 inasema aliamua kuanza kumpa hela mingi vicky ndo anatoa mzigo..hela alizokia anapata kupitia makala za tafiti ndo akawa anampa vicky zoote😀😀..then anampa mzigo
Ilikuwaje Hadi wakafikia huko hyo haliNimejikuta nalitafuta tena hilo pamphet kama sikosei vicky alikua analeta vidume home..anywys rip..hakuna ndoa rahisi
Marehem alienda nje kusoma akamchukua na mkewe..kule nje shoga aakaanzavituko..huyu dada inaoken mshari sana mana hata ndugu zake wameonesha kusema hayoIlikuwaje Hadi wakafikia huko hyo hali
Hutujui wanawake mkuuHahahaha. Aiseee. Ni kama za kufikirika. If that is true basi huyo madame V aombe sana toba kwa Mungu.
Wanawake wanachepuka kwenye ndoa hufundishwa na waume zao na wakianza wanashinda Hadi wanaume.Unajua story ya upande mmoja siyo ya kuamini sana. Kuna watu wanasema hata Dr alikuwa na mapungufu yake na huenda V alilipiza. Na tunavyojua mwanamke alianza kulipiza huwa ni kiboko yake.
Huo ndiyo ukweli mchungu. Nimesuluhisha ndoa nyingi sana nilizosimamia na ambazo sikusimamia. Yaani kuchepuka kwa wanawake wanaume tunahusika 100%.Wanawake wanachepuka kwenye ndoa hufundishwa na waume zao na wakianza wanashinda Hadi wanaume.
Shida iko hapo...tunapitiliza had shetani anakaa kandoWanawake wanachepuka kwenye ndoa hufundishwa na waume zao na wakianza wanashinda Hadi wanaume.
Maana wanawake tukiingia kwenye ndoa huwa tunaacha yote na kutulia wanaume wao huona haki kuendelea ku cheat na wanataka wasamehewe, sasa na wanawake tunavumilia mwisho tunakutoa moyoni tunaanza na Sasa kuhangaika na umalaya wa mume huambukiza wanawake sasa hapo mwanamke akikuchoka anakuwa hata na wanaume watano, sasa hapo mwanamke kuvhapiwa ndo pressure zinamuanza mke anagoma kurudi nyumaHuo ndiyo ukweli mchungu. Nimesuluhisha ndoa nyingi sana nilizosimamia na ambazo sikusimamia. Yaani kuchepuka kwa wanawake wanaume tunahusika 100%.
Hata Mimi nikianza na hyo ndoa ife, wanaume huanza kujaribu na kujiona vidume sasa maisha haya kuvumilia ngumu wakati na mwanamke anakutana na vishawishi na wanaume Bora kuliko wewe unayemtesa kwanini asi fall kwenye trapShida iko hapo...tunapitiliza had shetani anakaa kando
Huyo mke alianza vtuko gani?Marehem alienda nje kusoma akamchukua na mkewe..kule nje shoga aakaanzavituko..huyu dada inaoken mshari sana mana hata ndugu zake wameonesha kusema hayo
😀😀Huyo mke alianza vtuko gani?
Ila wanawake wakishaenda nje ndoa zao hufa sijui kwanini?
Vituko vya shoga vilikia sio nchi hii..ngj nisome tena ntakupa hints..nimelisoma 8yrs agoHuyo mke alianza vtuko gani?
Ila wanawake wakishaenda nje ndoa zao hufa sijui kwanini?
Na ubaya wa mwanamke anapenda kwa moyo na kila kitu yaani akikuacha kwa chuki ya ngono usaliti utaona kila rangi. Huwa hawageuki nyuma hawa viumbe. Nimegundua kwa wanawake waliotulia huwa hawajui mambo ya kugawana upendo eti kwa mume kidogo na hawara kidogo. Wao huwa wanakua 100% affection pale alipo na ukizingua anakuacha kwa 100 hate. Na kumrudisha tena ni kazi kubwa mno mno. Tujifunze hata kama una jitu lako nje mkeo asijue tu maana akijua ni kiama. Ama akuue kwa njia nyepesi ambayo haitajukikana ufe kimya kimya tu tukimsingizia Mungu amependa kiumbe chake au akutese kwa actions.Maana wanawake tukiingia kwenye ndoa huwa tunaacha yote na kutulia wanaume wao huona haki kuendelea ku cheat na wanataka wasamehewe, sasa na wanawake tunavumilia mwisho tunakutoa moyoni tunaanza na Sasa kuhangaika na umalaya wa mume huambukiza wanawake sasa hapo mwanamke akikuchoka anakuwa hata na wanaume watano, sasa hapo mwanamke kuvhapiwa ndo pressure zinamuanza mke anagoma kurudi nyuma
Hahaha mkewe alifikia hatua ya kumwambia hajui thekthi...mke alikua kivuruge balaa.marafiki wakawakimbia wote(wakiwa Canada)..nacheka ila sio hakiHuyo mke alianza vtuko gani?
Ila wanawake wakishaenda nje ndoa zao hufa sijui kwanini?