Dk Slaa atakuwa rais wa wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Slaa atakuwa rais wa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kituko, Aug 11, 2010.

  1. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 9,366
    Likes Received: 7,002
    Trophy Points: 280
    Hoja ama swali langu linabase kwenye hii sera ya CHADEMA ya kuunga mkono serikali tatu, yaani ya Bara, Ya visiwani(Zanzibar) na ile ya Shirikisho (Umoja), sasa ikitokea Chadema wakachukua nchi na hii sera ikawa kwenye action,

    1) Dk Slaa atakuwa raisi wa nchi ipi?,

    2) na kwa nchi hizo mpya mbili zitakazo form kutaitajika tena uchaguzi wa viongozi wa hizo nchi?

    3) na kama mathalani zanzibar CUF wakashinda, Bara CCM wakashinda, na raisi wa shirikisho Chadema wakashinda hiyo Nchi itatawalika wakati kila Chama kina Sera zake?
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    So far hakuna serikali tatu? your questions are moot!
    But ikiwapo, those things will be discussed!
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,512
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii hoja umeitoa wapi we Kituko?
     
  4. a

    asagulaga Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    unaweza ukakuta kituko kimekuwa kituko kweli.
     
  5. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 791
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kituko tupu
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,358
    Likes Received: 5,654
    Trophy Points: 280
    Ya pembwa
     
  7. mkunungu

    mkunungu New Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo lazima kuandika tu eti huonekane kwenye jamii pumba tupu jipange tena ulete oja ya mana kituko????if you have nothing to say, say nothing
     
  8. minda

    minda JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,070
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    msingi wa swali lako ni wa kusadikika kwani hujathibitisha msingi wa hiyo sera ya chadema.
    aidha, katiba ya sasa iko wazi; sasa hiyo katiba hewa unayozungumzia itaanza kufanya kazi lini?
    swali lako ni kama fumbo kwa watoto wa darasa la tatu; jf ni jukwaa la great thinkers sio mediocrity.
     
  9. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 2,065
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Na kwanini iwe Dkt Slaa tu na isiwe Kikwete?Yani mnataka kumkwaza hata kabla kura hazijahesabiwa!Duh ama kweli mmetahayari
     
  10. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,623
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kituko
     
  11. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 277
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hiki ni kituko kweli!
     
  12. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katiba ipo na itbadilishwa na wazawa!!!!!sioni haja ya wewe kuhoji wakati unajua wajibu wako!!!!!!!!!!!!!!!! Eti dk.slaa atakuwa nanillii wa wapi?????????????
     
  13. B

    BENSON MSEMWA Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuibaka forum yetu,
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,529
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Sera za Chama kama zinapingana na katiba hazitekelezeki mpaka mabadiliko ya katiba yafanyike. If I am not wrong, wao Chadema wanataka mfumo wa Majimbo kama ilivyo Marekani mfano Arusha inakuwa na Serikali yake na Sheria zanke and then tunakuwa na Serikali kuu kama anayoongoza Obama
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,202
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Maswali ya watu wa aina ile ile; kwani katiba ya nchi inasemaje?
     
Loading...