PISTO LERO
JF-Expert Member
- Mar 8, 2011
- 2,819
- 1,458
Mh kunawatu hawakosi cha kuongea watakuambia kwanini hajavaa kanzu,kikofia na bakora.
Unadhani wengine wana akili finyu kama zenu? Angekuwa hapo mtukufu Rais mgekosa la kuongea kweli ninyi!!Mh kunawatu hawakosi cha kuongea watakuambia kwanini hajavaa kanzu,kikofia na bakora.
Namwona Mzee Mengi kwa mbali.
Slaa ameenda kuuza sura tu, hana upendo wa dhati.
Slaa ameenda kuuza sura tu, hana upendo wa dhati.
Slaa ameenda kuuza sura tu, hana upendo wa dhati.
Slaa ameenda kuuza sura tu, hana upendo wa dhati.
Slaa ameenda kuuza sura tu, hana upendo wa dhati.
Presidaa mtarajiwa
Huyo hata "personality" ya kuitwa "President" hana.