Dk. Mwakyembe Aibua Kashfa Mpya ya Mamilioni ya Dola TPA?

K-Boko

JF-Expert Member
Aug 3, 2013
697
195
Waziri wa Uchukuzi Dk. Mwakyembe ameliambia Bunge punde kuwa kulikuwa na dili la kujenga gati mpya bandarini Dar kwa dola milioni 523 lakini yeye alipoingia madarakani ameachana na mpango huo na kuzungumza na kampuni nyingine mahiri ya kigeni kujenga gati hilo hilo kwa dola milioni 160 tu! Je kuna dola milioni 363 zilipangwa kutafunwa na mafisadi? Wale wanaoitwa Takukuru wamesikia hilo???
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
14,086
2,000
Waziri wa Uchukuzi Dk. Mwakyembe ameliambia Bunge punde kuwa kulikuwa na dili la kujenga gati mpya bandarini Dar kwa dola milioni 523 lakini yeye alipoingia madarakani ameachana na mpango huo na kuzungumza na kampuni nyingine mahiri ya kigeni kujenga gati hilo hilo kwa dola milioni 160 tu! Je kuna dola milioni 363 zilipangwa kutafunwa na mafisadi? Wale wanaoitwa Takukuru wamesikia hilo???
Hii nchi vigogo wameigeuza shamba la bibi.

Mifano michache, mabilioni ya EPA na mabilioni ya Escrow/IPTL.
 

sigitoro

Member
Oct 13, 2012
68
70
Tunaomba mapato ya bajaj yapunguzwe au
yatolewe kwa watu wanaomiliki bajaj moja au
chini.ya tatu,gharama za uendeshaji ni
kubwa,ukiangalia kila baada ya wiki mbili
tunaenda service na inagharimu si chini ya elfu
30 tunakuomba waziri tuondolee hii kodi
tunateseka sisi watu wa chini
 

Camp 05

JF-Expert Member
Apr 27, 2013
1,113
1,500
Malawi wana kitu inaitwa "cashgate scandal" hii kitu inaondoka na Joyce Banda inaonyesa amewasha cash $360Million.
Sasa kwa Tanzania kazi ni kwetu mabilioni yanaondoka,lakini mwakani mkivaa tisheti za china mtasahau,je nani amewaloga.
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,343
2,000
Waziri wa Uchukuzi Dk. Mwakyembe ameliambia Bunge punde kuwa kulikuwa na dili la kujenga gati mpya bandarini Dar kwa dola milioni 523 lakini yeye alipoingia madarakani ameachana na mpango huo na kuzungumza na kampuni nyingine mahiri ya kigeni kujenga gati hilo hilo kwa dola milioni 160 tu! Je kuna dola milioni 363 zilipangwa kutafunwa na mafisadi? Wale wanaoitwa Takukuru wamesikia hilo???

sio bure utakuta nae kapiga 50 hawa wanasiasa sio wa kuwaamini hata wakikuambia wamekufa
 

Master Legendary

JF-Expert Member
Apr 28, 2013
382
250
Issue sio kujenga kwa Bil 160 issue ni Quality,huyo wa Bil 160 anajenga nini na huyo wa 500 anajenga nini,tusikimbilie Cheapest way bila kuelewa tuangalie Ubora,kama anajenga kwa kiwango kilekile ni jambo la kushangaza kidogo kuwa hizo fedha zilikuwa ziende wapi sidhani kama ni rahisi,ila nadhani watakuwa wamebadili namna ya kujenga ili kutengeneza Mazingira.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

Patriot

JF-Expert Member
Feb 11, 2008
5,020
2,000
Issue sio kujenga kwa Bil 160 issue ni Quality,huyo wa Bil 160 anajenga nini na huyo wa 500 anajenga nini,tusikimbilie Cheapest way bila kuelewa tuangalie Ubora,kama anajenga kwa kiwango kilekile ni jambo la kushangaza kidogo kuwa hizo fedha zilikuwa ziende wapi sidhani kama ni rahisi,ila nadhani watakuwa wamebadili namna ya kujenga ili kutengeneza Mazingira.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums

We nani wee! Mjenzi hufuata mchoro. Mchoro huonyesha specifications zote. Sasa kama kampuni moja inasema inaweza kufikia kiwango hicho kwa gharama ndogo, kwa nini ukimbilie gharama kubwa eti ubora? Ubora gani! Labda kama kuna mtu anafahamu profile ya kampuni hiyo kwamba haifai kufanya kazi hiyo. Kama sivyo.

Mwakyembe bravo! angalau kwa wakati huu maana huko mbeleni huenda tutasikia mengine. CCM hiyo!
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,805
2,000
mara nyingi gharama huwa inadetermine ubora wa kitu
sijajua hapa ngoja niwasiliane na mjomba wa TPA
ataniambia kusudio lao
 

kindafu

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
1,209
2,000
Waziri wa Uchukuzi Dk. Mwakyembe ameliambia Bunge punde kuwa kulikuwa na dili la kujenga gati mpya bandarini Dar kwa dola milioni 523 lakini yeye alipoingia madarakani ameachana na mpango huo na kuzungumza na kampuni nyingine mahiri ya kigeni kujenga gati hilo hilo kwa dola milioni 160 tu! Je kuna dola milioni 363 zilipangwa kutafunwa na mafisadi? Wale wanaoitwa Takukuru wamesikia hilo???

Kama ni mzalendo wa kweli angalipaswa kutumia "machinery" zake kuchunguza jambo hilo kwa undani kujua nani anahusika na nini katika deal hilo! Hiyo tofauti ni kubwa sana, haitoshi kuitaja tu Bungeni bila kutaja pia hatua alizochukua kuwashughulikia hao "Panya"! Vinginevyo itakuwa ni "cheap politics" tu na kujifanya mzalendo!!
 

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
3,101
1,195
CCM imewachagua Mawaziri wazuri..hawataki rushwa wala hongo. Hongera Mh Mwakyembe....
 

BOMBAY

JF-Expert Member
Apr 16, 2014
4,452
2,000
Tutapona kweli?
Waziri wa Uchukuzi Dk. Mwakyembe ameliambia Bunge punde kuwa kulikuwa na dili la kujenga gati mpya bandarini Dar kwa dola milioni 523 lakini yeye alipoingia madarakani ameachana na mpango huo na kuzungumza na kampuni nyingine mahiri ya kigeni kujenga gati hilo hilo kwa dola milioni 160 tu! Je kuna dola milioni 363 zilipangwa kutafunwa na mafisadi? Wale wanaoitwa Takukuru wamesikia hilo???
 

chamakh

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
733
1,000
MHH Hii ishu sio ya kuishabikia kijuujuu..kuna mengi hatujaelezwa....siamini hata kama kuna wizi sio kuiba hizo USD 363m kirahisi rahisi kwa ubora uleule...yawezekana michoro imebadilika ama ukubwa/ubora umepungua
 

Lidelele

JF-Expert Member
Dec 30, 2013
204
0
Waziri wa Uchukuzi Dk. Mwakyembe ameliambia Bunge punde kuwa kulikuwa na dili la kujenga gati mpya bandarini Dar kwa dola milioni 523 lakini yeye alipoingia madarakani ameachana na mpango huo na kuzungumza na kampuni nyingine mahiri ya kigeni kujenga gati hilo hilo kwa dola milioni 160 tu! Je kuna dola milioni 363 zilipangwa kutafunwa na mafisadi? Wale wanaoitwa Takukuru wamesikia hilo???

Ufisadi mtupu! Mbona hajazungumzia alivyotaka kuiingiza bandari mkenge kwa kuikodishia kwa shs billion 10, lile eneo la ccm-sukita Buguruni, eneo ambalo lipo prone for floods, ili Bandari wajenge Inland Container Depot? Asingesitukiwa pesa ingeshaondoka ile. Ccm hakuna aliye msafi hata kidogo!!
 

Getstart

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
6,660
2,000
Waziri wa Uchukuzi Dk. Mwakyembe ameliambia Bunge punde kuwa kulikuwa na dili la kujenga gati mpya bandarini Dar kwa dola milioni 523 lakini yeye alipoingia madarakani ameachana na mpango huo na kuzungumza na kampuni nyingine mahiri ya kigeni kujenga gati hilo hilo kwa dola milioni 160 tu! Je kuna dola milioni 363 zilipangwa kutafunwa na mafisadi? Wale wanaoitwa Takukuru wamesikia hilo???
Haya siyo yaleyale alivyokuwa anapigana nayo Mh Nundu alipokuwa bado pale wizarani mpaka yakamuondoa?
 

JBITUNGO

JF-Expert Member
Oct 25, 2012
1,248
1,500
We nani wee! Mjenzi hufuata mchoro. Mchoro huonyesha specifications zote. Sasa kama kampuni moja inasema inaweza kufikia kiwango hicho kwa gharama ndogo, kwa nini ukimbilie gharama kubwa eti ubora? Ubora gani! Labda kama kuna mtu anafahamu profile ya kampuni hiyo kwamba haifai kufanya kazi hiyo. Kama sivyo.

Mwakyembe bravo! angalau kwa wakati huu maana huko mbeleni huenda tutasikia mengine. CCM hiyo!

Nchi hii inaliwa sana, watanzania wenyewe waamue hatima ya nchi yao! Nchi inaliwa kama haina mwenyewe vile. Inasitisha sanaaaaaa.
 

stata mzuka

JF-Expert Member
Nov 25, 2012
4,837
1,250
Aisee kuna watu wanaishi kama wapo Paradise, ambako hatuko kwenye system imekula kwetu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom