Dj Muli b na shindano la ma Dj South Africa

Dj Muli b na shindano la ma Dj South Africa

ASIKARI

Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
92
Reaction score
22
South Africa zimetangazwa awards za ma dj bora katika vipengele tofauti, kitu cha ajabu ni kuwa hakuna dj wa bongo hata mmoja.
Dj anae shikiria taji kwa Tanzania ni dj MULI B wa clouds fm.

Swali langu ni kuwa hakuna ma dj wa kwenda kuiwakilisha Tanzania????

Hata kwa upande wa dj wa kike tunae dj FETTY pia wa clouds fm..nachojiuliza kama wanashikiria mataji na hawajiotokezi katika uwakilishi wa nchi je walipata hizo title kwa kustahili?
 
Hata kwenye darasa la matahira, kuna wakwnza na wamwisho.
 
south africa zimetangazwa awards za ma dj bora katika vipengele tofauti. kitu cha ajabu ni kuwa hakuna dj wa bongo hata mmoja.
na dj anae shikiria taji kwa Tanzania ni dj MULI B wa clouds fm. swali langu ni kuwa hakuna ma dj wa kwenda kuiwakilisha Tanzania????
hata kwa upande wa dj wa kike tunae dj FETTY pia wa clouds fm..nachojiuliza kama wanashikiria mataji na hawajiotokezi katika uwakilishi wa nchi je walipata hizo title kwa kustahili????

Si kweli kwamba hakuna DJ anayeweza kuwakilisha TZ, tatizo ni nani ana-coordinate wa upande wa TZ, ikiwa ni clouds lazima wabane hiyo nafasi lkn mwisho wa siku utasikia sijui DJ zero wa clouds ndiye anawakilisha Tz which is not fair yaani wamekaa kajopo hapo media house yao na kumteuaa mtu wao ndo awe kama anawakilisha nchi.
Acha iwe tu maana nchi haipo organized, wenye wizara yao wenyewe wapo busy kuandaa kumpinga kwa maandamano Sarah kwa kusema ukweli "eti amekashfu viongozi wa serikali!"
 
Steve B alienda BBA akabidi zipotee dakika kibao kuelekezwa jinsi machine zinavyofanya kazi na aibu zaidi akashindwa kutumia laptop ikabidi atumie CD tena mixing zikiwa dhaifu!

Ashindwe Dj Steve B aliye nafuu kwasasa Kibongobongo aweze Mully B!

Acheni kututia aibu si bora tuwapeleke wakongwe wapige ma old skool tu!!

btw Bongo hakuna na hatujawahi kuwa na mashindano ya kutafuta DJ bora.

Yale aliyoshinda Mully ilishirikisha radio djs tu tena ilikuwa promo ya kinywaji kilichokwisha jifia na wadhamini wakuu wa hiyo promo Clouds unategemea nini sasa!
 
Hate hate hate, madj wapo wengi na wanafanya vizuri....na kwangu mm dj PQ ndo anakimbiza zaid mjini...
 
Steve B alienda BBA akabidi zipotee dakika kibao kuelekezwa jinsi machine zinavyofanya kazi na aibu zaidi akashindwa kutumia laptop ikabidi atumie CD tena mixing zikiwa dhaifu!

Ashindwe Dj Steve B aliye nafuu kwasasa Kibongobongo aweze Mully B!

Acheni kututia aibu si bora tuwapeleke wakongwe wapige ma old skool tu!!

btw Bongo hakuna na hatujawahi kuwa na mashindano ya kutafuta DJ bora.

Yale aliyoshinda Mully ilishirikisha radio djs tu tena ilikuwa promo ya kinywaji kilichokwisha jifia na wadhamini wakuu wa hiyo promo Clouds unategemea nini sasa!

pale clouds fm hamna dj hata mmoja wale ni wapiga nyimbo tu nasema hivi kwa sababu zile techniques za udjay hawana kujua wapi uscratch wimbo udondoke vipi baada ya scratch,kwenda na tempo nk...ananisikitisha sana steve B kwa muda aliopo kwenye game hadi leo hajaimprove chochote...
Huyo muli B ndo sacka tu kwa sababu kuweka santuri ama cd juu ya mashine haitoshi kuitwa djay ile ni sanaa kama soka ama kuimba lazima ujue jinsi ya kucheza ...kwa hiyo inahitaji ujuzi,passion,ustadi na ufundi..kuna madjay ambao naweza ni kakwambia wana uwezo mkubwa hapa bongo kama Dj JayDee (John dilinga) yani kama unajua stori za real john dillinger mwenyewe ambavyo alikua na ujuzi mkubwa wa kufanya matukio na kucheza na ndusu basi ndo kama dj jd kwenye mashine...wengine ni DJ TAS na dj majizo ....kwa hawa wa juzi kati Mafuvu anawakimbiza
 
Kuna yule anaitwa dj Sammer wa East Africa radio...
 
dj mulugo ndiyo anatakiwa atuwakilishe hko south anatisha sana bda ya kutoswa nw baba riz one ana night club yake pale shelui
 
Back
Top Bottom