DJ Choka Apata Mtoto Wa Kiume, Congrats!


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,095
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,095 1,500
Dj Choka

Well,leo ni one of the best days ever kwa Blogger pamoja na Dj maarufu wa bongo Flava na Hip Hop ya Kitanzania, Dj Choka, ambaye mapema leo, yeye na Baby mama wake wamejaaliwa mtoto wa kiume.
Kwa mujibu wa Tweet ambayo ameipost asubuhi hii, Choka ameelezea furaha yake na pongezi zake kwa baby mama wake ambaye amempatia toto dume.
DJ Choka @ChokaDJ
Thanks GOD baada ya kuzaliwa mtoto wa kiume mwenyewe katika familia yangu hatimaye mpenzi wangu amejifungua now mtoto wa KIUME.

 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,861
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,861 2,000
So what?

Anatafuta baba wa ubatizo au?
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 0
So what?

Anatafuta baba wa ubatizo au?
kwikwikwikwi arifu acha hizo aisee....ana sosho netiweki kwa wapendwa wake.....sema jamaaa sijui kama kaoa huyo mtoto kampata nje ya ndoa....
 
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
2,529
Points
2,000
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
2,529 2,000
Huyu jamaa anapenda unyamwezi wakati hata Tabora hajafika!
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 0
Huyu jamaa anapenda unyamwezi wakati hata Tabora hajafika!
mkuu umenichekesha sanaa hahahaaa uwiiii, ndio super star wa kibongo hao, na wewe siku ukipata mtoto tweet!

BTW: All the best DJ Tired.
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Points
1,225
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 1,225
wasichana bwana...unazaaje na jitu linalokaa kwao?
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,813
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,813 2,000
Huyu jamaa anapenda unyamwezi wakati hata Tabora hajafika!

Ndilo tatizo la vijana wa kizazi kilicholaaniwa (fleva). Utakuta mtu si demu wala jamaa akishasikika kwenye redio mara moja anajiita celebrity na kujifanya hajuwi Kiswahili huku akiongea broken English kwa wiiiingi tena bila hata haibu.
 
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
1,307
Points
1,500
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2012
1,307 1,500
foolish....mtu gani huyu wa kumuweka humu
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,813
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,813 2,000
foolish....mtu gani huyu wa kumuweka humu


Haya ndo masuala ya kulazimisha ama kutaka kujulikana. Mi ndo kwanza namsikia leo hapa JF, na kwa kuwa ni mtu wa bongo fleva basi usikute ni yeye mwenyewe ndo kajibandika humu kutafuta kujulikana.
 

Forum statistics

Threads 1,295,183
Members 498,180
Posts 31,202,427
Top