Diwani wa CHADEMA atupwa jela | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CHADEMA atupwa jela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Nov 2, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,080
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Diwani wa kata ya Makanyagio mjini mpanda kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) , Idd nziguye amehukumiwa kifungo cha mwaka mmoja jela baada ya kupatikana na kosa la kukaidi amri ya Serikali. Nzuguye alishtakiwa kwa kosa la kukaidi amri ya Serikali iliyokuwa ikiwataka wafanyabiashara wadogo kuhama katika eneo lisiloruhusiwa kufanya biashara katika mpango wa mji.
     
  2. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa. Napenda kujua - Alikaidi vipi hiyo amri? Je, na yeye ni mmojawapo wa wafanyabiashara katika eneo hilo?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mpaka 2015 kila kiongozi wa CDM atakuwa jela kwa amri ya RZ 1
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,158
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    hilo eneo lisilo ruhusiwa lipo kwaajili ya kazai ipi?? ni open space au la kigogo mwenye mapene...more narration ndugu sugu1
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kuwa Cdm au CCM sio tiketi ya kuvunja sheria. kama haki imetendeka hakuna haja ya kulalamika.
     
  6. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Anachofanya Mh. Diwani ni sawa na anachokifanya Mh. Lema kuyapasha moto magereza kwa ajili ya kuwasubiria Mafisadi wa CCM na Familia zao baada ya 2015.
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona hali ipo hivi ndugu kwa viongozi wa CDM tu? Huu ni uonevu wa hali ya juu sana
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    CCM wana tu proveke, CCM wanataka tufanye mapinduzi, CCM wamechoka kukaa madarakani
     
  9. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diwani umefungwa kwa sababu ya kutetea haki ya Wanyonge- Umeonyesha ni jinsi gani ulivyomakini- Kuliko yule wa Diwani wa CCM aliye rest in peace huko Shinyanga. ( Hapo ndopatamu sasa KUFUNGWA na KUFA kipi bora )
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    wanataka tuwasokomeze vijiti matakoni kama gadafi
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 17,594
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    Vugu vugu la mapinduzi huanza taaratibu!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mandela mwingine kutoka Mpanda! Ukombozi ni gharama sana
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,278
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    Umewawakilisha wananchi wako vyema؛‎ kabla ya kuwaondoa hao wafanyabiashara wangeonesha eneo lingine mbadala lililo Accesible na lenye huduma zote muhimu.
    Mwaka mmoja sio siku nyingi sana
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mabadiliko ya kweli huanza taratibu!mpaka kufikia uhuru wa kweli wengi watakuwa wametupwa jela!lakini ijulikane,ni kijinga kidogo tu cha moto ndo linaloteketeza msitu mkubwa!moto utakapowaka utakuwa mgumu kuuzima!
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa. Si vema kila kitu kichukuliwe kuwa ni siasa
     
  16. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona haifafanuliwi vizuri nadhani Mtu kama diwani hawezi kuwa mbumbu wa sheria kiasi hicho lazima kuna kitu ambacho kilimfanya achukuwe msimamo huo. Aliyeleta habari alete kisa kizima ili tuone kosa liko wapi.
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,088
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama kweli hii serikali inasimamia sheria kwa nini hawakuwafunga wamiliki wa vituo vya mafuta pale walipokaidi amri ya serikali? Nchi nzima iliwekwa rehani walikuwa wapi hawa wanatafuta walalahoi?
     
  18. R

    RMA JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli lakini mbona wale waliofanya mauaji Igunga wao hawajashughulikiwa? Sheria ni kwa ajili ya wapinzani tu?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kama alikaidi sawa tu, ila basi adhabu hizi ziende kwa wote wanaokaidi na sio walio na mlenro fulani wa kisiasa
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,639
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Huyo diwani anastahili kabisa adhabu hiyo... wacheni longolongo za kilofa!
     
Loading...