Diva the Bawse vs Wasafi Media; Mnyukano, watoleana Siri

Diva the Bawse vs Wasafi Media; Mnyukano, watoleana Siri

Atapata shida sehemu nyingine kupata kazi maana wameshamjua ni lopolopo hata alivyoondoka Clouds ulikuwa mtiti history yake sio nzuri akihama sehemu kwa hicho alichokifanya imemuharibia zaidi na alivyokuwa mjinga anahisi labda anaharibia taasisi kumbe ni mpaka yeye mwenyewe Brandi yake imechafuka kwa ujinga wake mwenyewe watu wamejua hayo maisha anayotamba insta kujifanya ni wa expensive kumbe ni fake
Inasikitisha aliwahi dai hawezi ishi goba, kumbe anako ishi kasaidiwa sio poa ishi maisha feki ila usibeze wengine piga mishe zako
 
Atapata shida sehemu nyingine kupata kazi maana wameshamjua ni lopolopo hata alivyoondoka Clouds ulikuwa mtiti history yake sio nzuri akihama sehemu kwa hicho alichokifanya imemuharibia zaidi na alivyokuwa mjinga anahisi labda anaharibia taasisi kumbe ni mpaka yeye mwenyewe Brandi yake imechafuka kwa ujinga wake mwenyewe watu wamejua hayo maisha anayotamba insta kujifanya ni wa expensive kumbe ni fake
Labda sio Bongo mkuu,
Manara alitoka Simba kwa ogomvi na kumtukana Mo ila akapata kazi Yanga!
 
Atapata shida sehemu nyingine kupata kazi maana wameshamjua ni lopolopo hata alivyoondoka Clouds ulikuwa mtiti history yake sio nzuri akihama sehemu kwa hicho alichokifanya imemuharibia zaidi na alivyokuwa mjinga anahisi labda anaharibia taasisi kumbe ni mpaka yeye mwenyewe Brandi yake imechafuka kwa ujinga wake mwenyewe watu wamejua hayo maisha anayotamba insta kujifanya ni wa expensive kumbe ni fake
Hivi ile siku waliyogombana na Mondi kwenye redio kipindi yupo Clouds wewe ulikua wapi? Unakumbuka jinsi ilivyokua mpaka wakaanza kugombana On Air huku wasikilizaji tunasikia kinachoendelea? Kipindi hicho usiposikiliza Clouds wewe sio mjanja unaonekana wa kawaida tu ila muda unakimbia jamani
 
Umekaa mara unasikia mtu anasema " Mimi niliacha kazi serikalini ili nipambanie ndoto zangu". Ukimwangalia huyo mtu anaishi kwa uchawa tu na kulamba viatu matajiri ila kajificha kwenye utangazaji sijui yuko Crown FM mara sijui Wasafi, Clouds.. kibongo bongo media house ina watu maskini sana wanaoishi kwa kuigiza maisha. Na hao wachache walio na mafanikio ni kwasababu ya michongo yao mingine na ndo waliowashawishi hawa wengine kuingia kichwa kichwa kwenye tasnia. Ile TBC inadharaulika sana ila watu wanashindwa kuelewa ila ni taasisi ya serikali so watu wana check namba zao pale, permanent and pensionable. Kwakifupi Tz Mwalimu wq shule ya msingi anawazidi kipato na uhakika wa maisha watu wengi sana tunaowaona wana majina kwenye media house na wasanii. Na nihitimishe tu kwamba nchi yetu ina maskini wa kipato wengi sana, nadhani kuna haja ya kuangalia mifumo ya elimu in connection na ajira za uhakika hasa kwenye uwekezaji na uzalishaji wa viwanda. Soko la ajira hasa kwenye sekta binafsi limekaa kiunjanja ujanja sana matokeo yake nchi inaenda kua na content creators wengi ambao hawana chochote cha kuathiri uchumi wa nchi positively
 
Labda sio Bongo mkuu,
Manara alitoka Simba kwa ogomvi na kumtukana Mo ila akapata kazi Yanga!
Ila ni kweli ndugu yangu mtu kama Pierre Liquid alikuwa maarufu kwasababu tu ya pombe na akapewa platform ya kuigiza mpaka movie ila nashangaa jambo moja kwa jinsi alivyo Diva hivi inakuaje mwanaume unadate na mwanamke kama huyu Yuko fake, hajui kupika, ana mdomo mchafu, sura haina mvuto, shape Hana, akili hazimo, jeuri n.k
 
Somo ni lilelile mfanyakazi mwenzako sio rafiki yako

Wengi wanashindwa kutofautisha kati ya rafiki na mfanyakazi mwenzake

Kilichowakutanisha ni kazi, piga kazi epuka ukaribu nao

Piga kazi epuka vikundi vikundi wakati wa mapumziko au mlo

Kipenga cha kurudi nyumbani kikilia wahi nyumbani kwako

Kazini ni sehemu yenye majungu, unafiki, husuda, wivu na roho mbaya
Hili tatizo liko sana Tanzania. Watu wakikutana siku moja tayari wanajiita ni marafiki na kuanza kupeana ya ndani. Majuu unaweza kufanya kazi sehemu moja na mtu kwa miaka 10 lakini usijue nyumbani kwake na maisha yake kwa undani. Sisi nadhani huwa tunachanganya ''watu wenye changamoto zinazofanana kimaisha'' na urafiki. Mkisota kwenye shida inayofanana kwa pamoja tayari mnajiona ni marafiki. Mmoja akipata na ile common problem ikiondoka ndiyo mnajua kumbe hamkuwa marafiki bali shida ndizo ziliwaunganisha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom