DIRISHA LA 4 UDAHILI VYUO VIKUU KUANZA TRH 13 HADI 20/10/2018

DIRISHA LA 4 UDAHILI VYUO VIKUU KUANZA TRH 13 HADI 20/10/2018

Naomba kuuliza Tangazo hili linawahusu pia wale wanaomba Diploma au linawahusu pia vyuo vinyotoa Diploma?au wao wako chini ya Nacte tu na siyo TCU!
Kwa jinsi nilivyoelewa ni watu wa degree tu, maana diploma nachojuwa wako chini ya NACTE na kama sijasahau maombi ya dplm mpaka tarehe 12 mwezi huu nafikiri ndiyo wamefunga dirisha la maombi.
 
Kwa jinsi nilivyoelewa ni watu wa degree tu, maana diploma nachojuwa wako chini ya NACTE na kama sijasahau maombi ya dplm mpaka tarehe 12 mwezi huu nafikiri ndiyo wamefunga dirisha la maombi.
....hapo sasa Mkuu umenisaidia...shukrani
 
Back
Top Bottom