DIRISHA LA 4 UDAHILI VYUO VIKUU KUANZA TRH 13 HADI 20/10/2018

DIRISHA LA 4 UDAHILI VYUO VIKUU KUANZA TRH 13 HADI 20/10/2018

Agresive

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2018
Posts
891
Reaction score
1,237
Habr ya jioni wana Jf,

Nimeona tangazo la TCU kuwa watafungua dirisha la udahili vyuo vikuu awamu ya 4 kuanzia tarehe tajwa juu kwenye HEADING.

Miongoni mwa vitu walivyosisitiza ni chuo husika kuonesha kozi zilizojaa na ambazo hazijaja na nafasi zilizobakia kwa kozi ambayo haijaja.

NB, 3rd selection haijatoka may be wataachia kabla ya muda wa maombi kuanza.

Samahani nimeshindwa kuweka tangazo ila unaweza ingia website ya TCU kwa maelezo zaidi

Nawasilisha.
 
kwa hili nawapongeza maana awamu ya 3 walitoa cku 3 tu za maombi yaani ilikuwa ovyo ovyo angalau mara hii cku 7 siyo mbaya.
hii inatia moyo inaonyesha sasa kila mwenye sifa atapata chuo
 
Habr ya jioni wana Jf,

Nimeona tangazo la TCU kuwa watafungua dirisha la udahili vyuo vikuu awamu ya 4 kuanzia tarehe tajwa juu kwenye HEADING.

Miongoni mwa vitu walivyosisitiza ni chuo husika kuonesha kozi zilizojaa na ambazo hazijaja na nafasi zilizobakia kwa kozi ambayo haijaja.

NB, 3rd selection haijatoka may be wataachia kabla ya muda wa maombi kuanza.

Samahani nimeshindwa kuweka tangazo ila unaweza ingia website ya TCU kwa maelezo zaidi

Nawasilisha.

ni jambo jema ila sasa najiuliza kwa matatizo yaliyoko TCU huko na kwenye VYUO husika wataweza kuwahisha majibu ya udahili ili kufikia tarehe za kufungua vyuo ambayo ni kuanzia tarehe 29/10 mtu ajue anaenda chuo kipi? Tatizo kama la MULTIPLE SELECTION wamelifanyia kazi ili awamu hii lisisumbue?
 
Bora maana mi nilichelewa kuapply chuo but kwa hili wamenifurahisha sana, wacha nikaapply mapemaaa![emoji851][emoji851][emoji851]
Kuna muda wanafanya mambo ya maana kwanza wametoa muda angalau wa kutosha kuliko awamu ya tatu walitoa cku 3.

kwa hili tunawapongeza.
 
ni jambo jema ila sasa najiuliza kwa matatizo yaliyoko TCU huko na kwenye VYUO husika wataweza kuwahisha majibu ya udahili ili kufikia tarehe za kufungua vyuo ambayo ni kuanzia tarehe 29/10 mtu ajue anaenda chuo kipi? Tatizo kama la MULTIPLE SELECTION wamelifanyia kazi ili awamu hii lisisumbue?
labda watakuwa wamejipanga na may be wataongeza muda wa mwisho wa kuripoti vyuoni

pia kwa awamu hii ya 4 nafkr waombaji pia siyo wengi sana hivyo nahisi wanaweza kuharakisha kutoa majibu.

kuhusu watu wa MULTIPLE labda watakuwa wameboresha mfumo maana malalamiko ya watu watakuwa walisikia na kupata ujumbe pia.
 
Habr ya jioni wana Jf,

Nimeona tangazo la TCU kuwa watafungua dirisha la udahili vyuo vikuu awamu ya 4 kuanzia tarehe tajwa juu kwenye HEADING.

Miongoni mwa vitu walivyosisitiza ni chuo husika kuonesha kozi zilizojaa na ambazo hazijaja na nafasi zilizobakia kwa kozi ambayo haijaja.

NB, 3rd selection haijatoka may be wataachia kabla ya muda wa maombi kuanza.

Samahani nimeshindwa kuweka tangazo ila unaweza ingia website ya TCU kwa maelezo zaidi

Nawasilisha.
Heko!
 
ni jambo jema ila sasa najiuliza kwa matatizo yaliyoko TCU huko na kwenye VYUO husika wataweza kuwahisha majibu ya udahili ili kufikia tarehe za kufungua vyuo ambayo ni kuanzia tarehe 29/10 mtu ajue anaenda chuo kipi? Tatizo kama la MULTIPLE SELECTION wamelifanyia kazi ili awamu hii lisisumbue?
Hapo kwenye MULTIPLE, Tcu wamefeli.
 
Write your reply...Naomba kueleweshwa kwenye tangazo la TCU. wamesema maombi yatumwe moja kwa moja vyuoni je? unatuma kupitia online au inabid uunde direct kwenye chuo husika? Asanteni
 
Naomba kuuliza Tangazo hili linawahusu pia wale wanaomba Diploma au linawahusu pia vyuo vinyotoa Diploma?au wao wako chini ya Nacte tu na siyo TCU!
 
Write your reply...Naomba kueleweshwa kwenye tangazo la TCU. wamesema maombi yatumwe moja kwa moja vyuoni je? unatuma kupitia online au inabid uunde direct kwenye chuo husika? Asanteni
Unatumia ONLINE mkuu kama ilivyokuwa awamu zote zilizopita cyo kwenda DIRECT chuoni hapana.
 
Back
Top Bottom