Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Digital Camera imeokotwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Abraham Moshi, Jul 20, 2012.

  1. Abraham Moshi

    Abraham Moshi Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Canon Digital Camera imeokotwa tarehe 10/07/12 saa 11 jioni maeneo ya Ubungo stand ya Mlandizi, mwenyewe alitafutwa kwa muda huo haukupatikana. Tafadhali kama kuna mtu anamjua aliyepoteza Camera tuma comment tafadhali



    [​IMG]

     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,687
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    heri wenye moyo safi....maana hao watamwona MUNGU
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,885
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mkuu ubarikiwe sana kwa moyo huo,ninaimani atapatikana mwenyewe
     
  4. Abraham Moshi

    Abraham Moshi Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni vema akapatikana mwenyewe maana kuna photos nyingi alizozipiga, msibani na nyinginezo
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    ilikuwa haina picha ? kama kuna picha upload them tunaweza tukawatambua kisha mwenye kamera kujulikana,
     
  6. Abraham Moshi

    Abraham Moshi Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Picha zipo ntafanya hivyo
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,005
    Likes Received: 2,124
    Trophy Points: 280
    Sorry,
    Wewe ni mlokole??
     
  8. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,339
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wote tungekuwa kama wewe nchi ingeendelea sana, tusingekuwa na mafisadi. Big up
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,208
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mheshimiwa!!Mungu akubariki sana,hakika umenipa moyo kuwa kumbe ndani ya dunia hii iliyojaa kila aina ya dhuluma,bado kuna watu wema wachache na wewe ni mfano hai!!
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,208
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mheshimiwa!!Mungu akubariki sana,hakika umenipa moyo kuwa kumbe ndani ya dunia hii iliyojaa kila aina ya dhuluma,bado kuna watu wema wachache na wewe ni mfano hai!!next time ntakuombea Mungu uokote gari lenye card yenye jina na utambulisho wako.
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,660
    Likes Received: 1,010
    Trophy Points: 280
    una maana asiye mlokole hawezi kutangaza?
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    nbona bado hujaapload au ulikua unatania
    weka picha unaweza kukuta ni ya jamaa yake kova
    walikua wanafanya shuting ya ile movie yao mapwepande na mkenya wao ft mchungaji
     
  13. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sio rahis kuamini hii kitu,
    ongera sana kwa moyo safi, mungu akubariki
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,334
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Ebana Mkuu Msamalia Mwema hata mimi Nilipoteza Funguo ya Gari Aina ya Verossa kama ulinionea Tafadhari
     
  15. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,573
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Na wewe ulikuwepo maeneo hayo ya Ubungo siku hiyo?
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unabahati mwezi mtukufu huu
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,616
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 280
    Wekana facebook mkuu mimi natoashukurani kwa niaba!!
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,968
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145


    Safi sana Kamanda! Fanya hivyo!
     
  19. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri picha mkuu ili itufundishe ustaarabu tuliousahau zamani. Naungana na mchangiaji wa kwanza.
     
  20. Abraham Moshi

    Abraham Moshi Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Vuta subira natafuta cable ya ku upload
     
Loading...